Help Windows máy ảo cho anh em chiến offer by PV

chủ thớt cho em hỏi sao em vào rồi mà ko có mạng nhỉ?bên trong máy ảo báo dấu chấm than ở mạng,không connect được vào đâu cả

chủ thớt cho em hỏi sao em vào rồi mà ko có mạng nhỉ?bên trong máy ảo báo dấu chấm than ở mạng,không connect được vào đâu cả
đặt IP tĩnh nhé cậu :) tks

các bạn chú ý giùm mình, khi add nick của mình thì nhớ ghi rõ giùm mình nick forum giùm mình
hjx hjx nhìu bạn add nick xong ko nói j, riết rùi nhìn cái nick yh như bãi chiến trường :(( tks các bạn nhìu

cậu ơi xem lại hộ tớ file 4 và 9 bên klei cái , down về có 294 MB , tất cả các file khác toàn 300 MB

cập nhật link get fshare ngày 29 - 3 cho bạn nào ko có acc vip fshare :)

- - - Updated - - -

cậu ơi xem lại hộ tớ file 4 và 9 bên klei cái , down về có 294 MB , tất cả các file khác toàn 300 MB
đã send link vào inbox , cậu check lại giùm minh tks :)

. Virus có lây từ máy ảo sang máy thật không vậy mấy pro???
mời bạn xem video sẽ hiểu nha :)
test virus
[video=youtube;7jYTxVqdxDw]http://www.youtube.com/watch?v=7jYTxVqdxDw&feature=youtu.be[/video]

Cập nhật link MF cho các bác :) tks bác cuongbstn

ko hiểu sao mình xài vip 72 chạy proxyfier 2.91 của cậu , nó ko face ip trong sandbox :)

Last edited by a moderator:
Máy mình bị sét đánh , cháy cổng mạng nên giờ dùng USB Lan.

Mà khi vào máy ảo không thấy mạng đâu .

Mình coppy cái driver bên máy thật , sang máy ảo , cài bên máy ảo cái USB Lan cũng không thấy mạng.

Mà không biết tại sao máy ảo và máy thật cùng mất mạng nữa chứ. Tắt máy ảo đi thì lại có mạng bình thường.

Mong pro giải đáp cho mình :)

ko hiểu sao mình xài vip 72 chạy proxyfier 2.91 của cậu , nó ko face ip trong sandbox :)
cậu add sandbox vào trong proxyfer đi :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,674
Latest member
buncuatui

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom