• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Windows máy ảo cho anh em chiến offer by PV

Dòng core 2 dual thế hệ mới của inter đây mà, socket 1155 chạy tạm ổn.
cấu hình này bằng cấu hình máy mình máy hôm, chạy bản player vẫn ngọt cậu

Tested
Hàng pro khá ok đó,chỉnh chọt 1 chút theo ý mình là có cái máy ngon rồi
Virtualbox nhẹ,gọn nhưng share data hơi bất tiện chút
CÒn vmware copy paste ầm ầm

Tested
Hàng pro khá ok đó,chỉnh chọt 1 chút theo ý mình là có cái máy ngon rồi
Virtualbox nhẹ,gọn nhưng share data hơi bất tiện chút
CÒn vmware copy paste ầm ầm
đã cài lun driver vmware rùi, kéo và thả cung~ ok lém :) tks cậu đã quan tâm

kiểu này bác daóythhuuii keo kiet teo rồi...=))

chủ thớt có onl thì get hộ lại cái link fshare với được ko , link fshare kia die rồi .

pm yh thì ko thấy thớt rep

Bạn PHONG VŨ ơi Cấu hình máy mình ntn có Chạy dc không! lần nào chơi cái WM Cũng Thấy treo máy luôn

Rất cảm ơn nếu bạn hỗ trợ mình cài! Thank bạn nhiều

Bạn nào ở trên bảo đây là dòng core 2 dual (core 2duo) và socket 1155 thì là không đúng đâu.
Chip này nó cũng kiểu dạng Dual core như dòng E thôi nhưng chạy rất yếu không bao giờ bằng dòng E. Cùng 1 tốc độ ví dụ con chip E2160 nhưng giá nó cao gấp rưỡi con này. Chip của bạn socket 800 - 512MB cache L2 chạy yếu là phải

Xem qua thấy mọi thứ khá ok trừ cái "Cá Nhân hóa". Có lẽ do đặc điểm dân kỹ thuật trước giờ của mình ^^
Thanks bạn nhiều
Xem giùm mình phần update nhé :)

- - - Updated - - -

chủ thớt có onl thì get hộ lại cái link fshare với được ko , link fshare kia die rồi .

pm yh thì ko thấy thớt rep
nick cậu là gì??? 10h30 pm mình lấy link nha cậu,
đi học rùi :(

share link dowload vip đi bác
hay share acc cũng được
dowload acc thường là 7 tiếng

Bạn nào ở trên bảo đây là dòng core 2 dual (core 2duo) và socket 1155 thì là không đúng đâu.
Chip này nó cũng kiểu dạng Dual core như dòng E thôi nhưng chạy rất yếu không bao giờ bằng dòng E. Cùng 1 tốc độ ví dụ con chip E2160 nhưng giá nó cao gấp rưỡi con này. Chip của bạn socket 800 - 512MB cache L2 chạy yếu là phải

Cảm ơn thông tin bạn chia sẻ! Vậy giờ mình nên cải thiện máy với cấu hình ntn mong bạn share chút ít kinh nghiệm! đang mún nâng cấp nó quá!

Yahoo mình: offer4vn01.

Dòng core 2 dual thế hệ mới của inter đây mà, socket 1155 chạy tạm ổn.

core 2 dual thế hệ mới á :m077: celeron mà bác :m122: đời này cũ lắm rồi. ............

Cảm ơn thông tin bạn chia sẻ! Vậy giờ mình nên cải thiện máy với cấu hình ntn mong bạn share chút ít kinh nghiệm! đang mún nâng cấp nó quá!

Yahoo mình: offer4vn01.

Hi, còn phải xem main bạn đang dùng là loại gì nữa. Ram bus 800 hay bus 667 thì mới tư vấn nâng cấp được.
I. Nếu main được tầm dòng G31 + Ram bus 800 thì nâng lên con chip E là chạy mượt ngay. Xét về E dual core (Không tính E core 2duo nhé) thì có 2 dòng chính:
+ E2xxx (Vd: E2160, E2180, E2220...): Speed từ 2.4GHz trở xuống, 1Mb L2 Cache
+ E5xxx (Vd: E5200, E5300, E5400...): Speed từ 2.5GHz trở lên, 2Mb L2 Cache
Kiếm con E5xxx chạy sẽ mượt vì cache 2Mb
II. Nếu main dòng 965 thì không nên nâng cấp (Vì dòng này nó cũng chỉ nhận ram ở mức bus 667).

Ps: Mua mới: Nếu chiến offer đặc biệt offer download thì nên chiến tầm con Core 2duo, main Gigabyte cho nó trâu

link klie part 9 sao có 924mb nhẩy bác .xem lại cái .cái nào cũng 3000mb mà :)

đang kéo về. Công nhận mạng nhà cụ này khiếp thật. Mình = 1/10.

Xin gửi tặng chủ thớt!

Lời Cảm Ơn Sâu Xắc

Thật lòng tớ không biết nói gì hơn nữa ngoài lời cảm ơn Sâu xắc tới cậu PHONG VŨ (Chủ thớt)....Bên cạnh những lo toan suy nghĩ phải kiếm từng đồng , từng hào vào túi như bao người khác. Cậu vẫn bớt chút thời gian Giành cho tớ có 9 tiếng ít ỏi để giúp tớ cài đặt máy, máy ảo...Và nhiều kinh nghiệm mà tớ chưa biết.Tớ xin cảm ơn cậu rất nhiều.

Thôi thì có chút quà mọn cùng với lời cảm ơn xin gửi tặng cho cậu!

Thực sự là cảm ơn cậu nhiều lắm!........:)

3:55 AM

Hi, còn phải xem main bạn đang dùng là loại gì nữa. Ram bus 800 hay bus 667 thì mới tư vấn nâng cấp được.
I. Nếu main được tầm dòng G31 + Ram bus 800 thì nâng lên con chip E là chạy mượt ngay. Xét về E dual core (Không tính E core 2duo nhé) thì có 2 dòng chính:
+ E2xxx (Vd: E2160, E2180, E2220...): Speed từ 2.4GHz trở xuống, 1Mb L2 Cache
+ E5xxx (Vd: E5200, E5300, E5400...): Speed từ 2.5GHz trở lên, 2Mb L2 Cache
Kiếm con E5xxx chạy sẽ mượt vì cache 2Mb
II. Nếu main dòng 965 thì không nên nâng cấp (Vì dòng này nó cũng chỉ nhận ram ở mức bus 667).

Ps: Mua mới: Nếu chiến offer đặc biệt offer download thì nên chiến tầm con Core 2duo, main Gigabyte cho nó trâu

Kiểu này chắc phải đẩy con E5200 của mình đi lấy con E7200 quá, hi hi mình thấy E5200 OC lên chạy tầm 3.5 Ghz cũng good lắm, nhưng sẽ thử con core 2 xem sao

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,947
171,020
Latest member
phattk3132
Back
Top Bottom