Got Paid WIN29 - HÊN XUI, 0.1 LR mỗi 20 phút

tamthuong

Newbie
Reactions
27
MR
0.000
Xin chia sẻ với mọi người trang bet.
Vấn đề ở đây là kô cần bet vẫn có cơ hội nhận tiền.
Chỉ cần điền ID LR rồi click confirm là xong.
Hoạt động của site là để promotion cho trang đó.
Link: http://win29.com/promotion.php
Còn đây là proof

Lưu ý là mỗi ngày chỉ từ 5h - 18h GMT thôi nhé

Clone để PR à................... :binhsua72:

PR làm gì tại tớ thấy cũng dễ trúng nên show cho mọi người thử vận may thôi. Chứ làm vầy có đc gì đâu. có phải kiếm ref hay gì đâu mà.
Còn nều Mod thấy spam hay gì đó thì cứ delete khỏi thông báo

Cái này muốn làm ăn thì chỉ cho nè
Đầu tiên tạo thật nhiều acc LR sau đó fake IP cứ mỗi IP là một acc làm như vậy tỷ lệ win sẽ rất cao.

Không, cậu chỉ cần điền ID vào vậy thôi chứ đâu có khai báo hay gửi thêm gì mà sợ mất acc.
Tớ làm đc khoảng 1 tuần chắc cũng đc hơn 1$ rồi
1 tuần để được 1$ có đáng với công sức bỏ ra không bạn?:binhsua79:

Trang này 1 số anh em nói là có virus nhưng mình thấy nhiều member vẫn dep số tiền rất lớn vào để chiến, bản thân mình cũng bị 1 lần keylog và đạ bị log vào LR của mình nhưng mà may là lúc đó LR hết tiền... hê hê. anh em chơi site này cẩn thận đó

mình bị mất gần 70lr sau khi kick vào link và đăng ký. Hỏi bạn bè mới biết cũng tình trạng bị hack LR như vậy. Cảnh báo anh em đừng kick vào link. Nếu muốn bị virus va mất lr thi cứ kick vào.

Trang này thì mình cũng thấy mọi người cảnh báo bị hack nhiều rồi. Chỉ chơi nghịch thôi chứ không dám dep trực tiếp từ LR. Toi rồi mình click vào link rồi đăng kí tài khoản mấy hôm trước rồi. Thôi nghỉ cho nó an toàn vậy và đổi lại hết pass thôi.

it tiền wa,ko chơi ko chơi :m020:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,436
172,523
Latest member
92f1thaison

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week