Got Paid ( Whaff ) Kiếm 1-5$ /ngày không khó :))

Status
Not open for further replies.
hôm nay ngon thật random đc 2 cai 0.6$ thế là cắm máy có hơn 2 h đã đủ 5$ pay :), riêng hôm nay nhận 3 poor rồi để verify PP rồi show poor tiếp cho anh em có hứng làm , nhớ xài ip US nhé APPS nhiều dow mỏi cả tay ^^!.

có mấy cái apps ko cố định thỉnh thoảng xuất hiện bạn dow nhanh thì đc ko 1 luc sau mất thì toi công dow ,những cái đó thường trả rất cao , tồi đa mình đc là 0,92$/1 apps random , chúc bạn may mắn !!
rút có cần PP veri k bạn

tình hình là h facebook bắt cofirm bằng điện thoại hay sao đó hôm nay ngồi đăng ký thêm mấy ácc PP mà mãi ko đc :S, có pro nào biết cách ko phai cofirm qua ĐT ko :D!! thank nhiêu
P/S:đang đợi poor 6 :D.

- - - Updated - - -

tình hình là h facebook bắt cofirm bằng điện thoại hay sao đó hôm nay ngồi đăng ký thêm mấy ácc PP mà mãi ko đc :S, có pro nào biết cách ko phai cofirm qua ĐT ko :D!! thank nhiêu
P/S:đang đợi poor 6 :D.

- - - Updated - - -
Hình như cái vụ FB trc có một bác trong mmo share Tut là đk 1 acc đó 2 lần liên tục, sau đó comfirm mail là xong cũng chưa test thử nữa

hihi vừa chek lại tạo đc bt rồi ko bắt cofirm qua ĐT nữa :D!, dù sao cũng cám ơn bạn, lo qua ko tạo đc FB thì sao mà đăng nhập kiếm tiền nữa =.=!.

à nhắc mới nhớ fake ip thì có 1 acc mình xài HSS để fake chơi đợi 3 ngày ko có tiền đâu tưởng xài HSS nó ko pay, ai dè do email chưa xác nhận,vào xác nhận cái tiền về luôn nhưng bị limit luôn =.=. anh em xai HSS cũng đc dó thử xem sao nhé :D.!!!

tình hinh là mỗi lần remove đăng nhập lại là mình dùng 1 acc face khác hả bác... hay chỉ dùng 1 acc của thôi

à nhắc mới nhớ fake ip thì có 1 acc mình xài HSS để fake chơi đợi 3 ngày ko có tiền đâu tưởng xài HSS nó ko pay, ai dè do email chưa xác nhận,vào xác nhận cái tiền về luôn nhưng bị limit luôn =.=. anh em xai HSS cũng đc dó thử xem sao nhé :D.!!!

nguồn tiền từ thằng này có vấn đề thì phải..nhìu người nhận tiền từ nó bị limited :-ss

nguồn tiền từ thằng này có vấn đề thì phải..nhìu người nhận tiền từ nó bị limited :-ss

tiền ò nó ko có vấn đề chẳng wa no ko cho vn chơi thui, tìm cái pp us lau năm mà chiến, rất ngon

Nghĩa là thằng PP nó kô cho VN chơi huh bác T.T
Hay tại thằng WHAFF?

theg whaff nó ko cho vn chơi, ai xui bị phat hiện, thía là lên dĩa
mà đa số mít toàn nhưg acc mới tạo... tháng này vn có lượng tk pp dc tạo 1 cách chóng mặt...mit cũng choáng

theg whaff nó ko cho vn chơi, ai xui bị phat hiện, thía là lên dĩa
mà đa số mít toàn nhưg acc mới tạo... tháng này vn có lượng tk pp dc tạo 1 cách chóng mặt...mit cũng choáng

chắc là do từ ngày có FMF mấy pro reg PP tham quá ngày mấy trăm acc cơ mà:binhsua12:

- - - Updated - - -

Hazz ! đúng là dân việt nam k bao giờ khá lên dc :binhsua17:

Chứ cậu chơi traffic thực hay sao ?cậu cậu cũng cheat thôi . Việt Nam không phải là khu vực của nó vì VN người dùng andoid rất thất so với dân số . Việt Nam đánh thuế đồ điện tử rất cao. Chứ nếu như bên nó ai cũng dúng androind, iphone mình ko phải cheat .

Chứ cậu chơi traffic thực hay sao ?cậu cậu cũng cheat thôi . Việt Nam không phải là khu vực của nó vì VN người dùng andoid rất thất so với dân số . Việt Nam đánh thuế đồ điện tử rất cao. Chứ nếu như bên nó ai cũng dúng androind, iphone mình ko phải cheat .
Mà dù cho dùng Android IPhone nhiều mình cũng đâu có tiền mua nhiều thiết bị đó suy ra vẫn phải ... @.@

Test mấy site mới để chiến phụ FMF. paid cũng ngon ^^. Em chỉ làm ngày 1 ít kiếm cơm mong mấy bác pro đừng chém

vpn của mình bị lỗi rùi
lúc mở lên thì nó như này

lúc nhấn kết nối thì nó lại như này

cái này giờ sao nhỉ . remover đi cài lại mà ko dc :(

thằng này rút bao lâu thì về thế mọi người. hôm qua mới lam 2acc mỗi acc 6$. Paypal chưa ver ko bik nó về ko

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,083
173,156
Latest member
100inrupees

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week