Got Paid ( Whaff ) Kiếm 1-5$ /ngày không khó :))

Status
Not open for further replies.
.........................

- - - Updated - - -

đã pay *** đâu mà ngồi chém gió .... chả thấy đồng éo lào về cả :(

:binhsua03::binhsua03::binhsua03::binhsua03::binhsua03::binhsua03::binhsua03::binhsua03::binhsua03::binhsua03::binhsua03::binhsua03::binhsua03:

Và tớ là alexbumbum trên bảng xếp hạng :D

cậu làm request mấy ngày nó pay thế!, mình mần chả thấy no' pay

việc gì phải cãi nhau nhỉ, ai được pay thì cứ làm ai không được thì nghỉ. đơn giản thôi mà. còn proof fake ai tin thì tốn thời gian với nó ráng chịu thôi.

:binhsua135::binhsua135::binhsua135::binhsua135::binhsua135::binhsua135::binhsua135::binhsua135::binhsua135::binhsua135::binhsua135::binhsua135::binhsua135::binhsua135::binhsua135:

ai team view tai khoan paypal thi team view nhe 100 % ko fake. Chi can 1 mod uy tin vao team view cho anh em , de moi nguoi do lung lay long minh nhe . Toi co y tot ma may con *** cu nhu cau xe toi y

mềnh nghĩ ko fake đâu, quan trọng là các bạn chiến sao cho nó pay thôi, ai ko được nó pay cho thì nghĩ cách khác cho nó pay thôi :))

rq sáng 18-10 = 2 ngày làm việc + 2 ngày nghỉ cuối tuần mà giờ này tiền chưa về theo các bác tiền có về nhà e nữa ko :D

Mac thinh xua roi em a. Tu cai luc WHAFF con chua fix loi , gio fix loi roi co ma an cam'
mình thấy macthinh vẫn kiếm đều từ hôm 18 mình nghỉ đợi tiền hôm này log vào lại thấy từ 2k mấy lên 3k rồi mà bác

nhưng phải công nhận so với này 18-10 thì hôm nay log vào mấy app cơ bản như Bingo Bash Blood Brothers Little Dragon ..... ko còn thấy đâu ko biết do nhà phát hành game ngừng hay có sự thay đổi trong cấu trúc của whaff :binhsua72:

bác chiensinh có thể phân tích hoặc nói lí do cho mấy ae noob biết vì sao mà app bay mất tiêu rồi đc ko :binhsua123:

p/s: ý kiến riêng mình là ko fake đâu vì nếu ko nhận đc $ thì việc gì macthinh phải cày từ 2kxx lên 3k alex hôm 18 cũng từ 1xx nay lên 4xx
chủ yếu là làm sao:binhsua113:

Last edited by a moderator:
rq sáng 18-10 = 2 ngày làm việc + 2 ngày nghỉ cuối tuần mà giờ này tiền chưa về theo các bác tiền có về nhà e nữa ko :D

mình thấy macthinh vẫn kiếm đều từ hôm 18 mình nghỉ đợi tiền hôm này log vào lại thấy từ 2k mấy lên 3k rồi mà bác

nhưng phải công nhận so với này 18-10 thì hôm nay log vào mấy app cơ bản như Bingo Bash Blood Brothers Little Dragon ..... ko còn thấy đâu ko biết do nhà phát hành game ngừng hay có sự thay đổi trong cấu trúc của whaff :binhsua72:

bác chiensinh có thể phân tích hoặc nói lí do cho mấy ae noob biết vì sao mà app bay mất tiêu rồi đc ko :binhsua123:
Ngày 18 bạn nhìn thấy Mạc Thịnh đa là 2989 $ rôi .

Luc pay cac bạn nên chuyển sang vùng malay, china , thụy điẻn , hay những vùng mà ít người truy cập . Bởi bạn tưởng tượng thế này . 4 người cùng chung 1 IP pay tại 4 thời điểm khác nhau : Người 12 h , người 3 h , người 6 h , chưa kể WHAFF nó check kỹ là vì 3 ngày nó mới pay , lệnh request của mình là từ ngày 17 , đến h nay mới pay

Luc pay cac bạn nên chuyển sang vùng malay, china , thụy điẻn , hay những vùng mà ít người truy cập . Bởi bạn tưởng tượng thế này . 4 người cùng chung 1 IP pay tại 4 thời điểm khác nhau : Người 12 h , người 3 h , người 6 h , chưa kể WHAFF nó check kỹ là vì 3 ngày nó mới pay , lệnh request của mình là từ ngày 17 , đến h nay mới pay
cau chia se choi = ip nao nhieu app di. minh thay no it app qua :(

:D Cái này khó chia sẻ được lắm . :D . Mình xin lỗi nhé

cũng hơi lạ , các bạn ko tin có thể nhờ MOD nào uy tín TEAM VIEW tài khoản paypal của mình .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,861
170,917
Latest member
thayphamlam

Most viewed of week

Most discussed of week