Got Paid ( Whaff ) Kiếm 1-5$ /ngày không khó :))

Status
Not open for further replies.
alexbumbum đã vào top 10

top tự sướng à?, tiền kiếm đc trên trang của nó nhưng đếch rút đc khoe làm gì?,poor thì ko cứ vào chém gió mệt người, có cảm giác thằng chiensinh8080 và thằng ancunhan này là một tự sướng với nhau :S!. login trang của nó còn nhiều lúc ko vào đc huống chi pay :))!.
mấy ông VN lúc nào cũng thích top top từ game đến kiếm tiền , làm thì lười suốt ngày lo chat cheat kiếm ăn, mình dị ứng từ này vãi nghe như mấy thằng trẻ trâu bây h :))!.

Last edited by a moderator:
top tự sướng à?, tiền kiếm đc trên trang của nó nhưng đếch rút đc khoe làm gì?,poor thì ko cứ vào chém gió mệt người, có cảm giác thằng chiensinh8080 và thằng ancunhan này là một tự sướng với nhau :S!. login trang của nó còn nhiều lúc ko vào đc huống chi pay :))!.
mấy ông VN lúc nào cũng thích top top từ game đến kiếm tiền , làm thì lười suốt ngày lo chat cheat kiếm ăn, mình dị ứng từ này vãi nghe như mấy thằng trẻ trâu bây h :))!.
Mát mày bị mù à mà ko nhìn thấy proof của tao . Mù thì về mà khám mắt lại đi :))

chém gió cho vui chút làm ghê dậy bạn hiền
mình đâu có chiến whaff đâu bạn,kakakaka

no fix loi từ 4h sáng đến 5h chiều lỗi ko login = facebook , do lỗi bên phía facebook , hôm nay chưa có proof , Chắc phải đến 4h sáng mới có

Mát mày bị mù à mà ko nhìn thấy proof của tao . Mù thì về mà khám mắt lại đi :))

Đừng ra vẻ ta đây, nghét nhất loại người tự cao tự đại

Phát ngôn thì vô văn hóa

Có pay khi gì đâu mà chiến nữa
P/S : gây nhau miếc thế. topic thứ 3 rùi đấy ~.~

95 % Người có tài hay tự cao tự đại . Những người có cá tính dám nghĩ dám làm mới giàu được :binhsua39:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,856
172,933
Latest member
miso88bar

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week