HYIP Weroi.me - Lãi giờ - 2.95%-10% hàng giờ

dalat

Hero
Kindness
Reactions
12,002
MR
0.015
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook X.com
có nên chơi plan 1k thu về 1k2 trong 1 giờ ko bà con, cần tư vấn thuốc trợ tim :oops:

Có một số mon được vài ref mà lần nào nó cũng thêm bác ak. :D

Căn bản nhiều lần rồi nó ko thêm nên đoán chắc nó sẽ ko bao giờ thêm, nếu nó thêm nó đã thêm rồi, có những site mình còn có refcom tới vài chục nhưng nó còn chẳng thêm, ref nhỏ thì làm cái gì . Admin đã thêm thì nó thêm ngay, đâu quan trọng mon tốt hay ko đâu :)

site trước là site nào thế bạn?

Gần nhất bạn roitop.me ấy vẫn đang vẫn pay rất tốt, đúng kiểu của nó thì sống trăm ngày vui vui có bác nào dep mấy cái plan to to là nó del acc, rồi thì thỉnh thoảng chẳng cheat, chẳng dep to nó cũng del, mà không thế nó cũng chẳng sống nổi, năm nay anh ấy chuyên nghiệp hơn có lẽ site sẽ đi cũng nhanh hơn. :D

có nên chơi plan 1k thu về 1k2 trong 1 giờ ko bà con, cần tư vấn thuốc trợ tim :oops:

Ở trên mình chỉ post có 2 plan nhưng nó là những plan có thể chơi được, mặc dù site có rất nhiều plan nhưng mình ko post tất cả để mọi người cẩn thận thôi, đừng vì tham mà mất ăn tết đó :)

Gần nhất bạn roitop.me ấy vẫn đang vẫn pay rất tốt, đúng kiểu của nó thì sống trăm ngày vui vui có bác nào dep mấy cái plan to to là nó del acc, rồi thì thỉnh thoảng chẳng cheat, chẳng dep to nó cũng del, mà không thế nó cũng chẳng sống nổi, năm nay anh ấy chuyên nghiệp hơn có lẽ site sẽ đi cũng nhanh hơn. :D

Thằng đó ăn thua gì với roihour, đến giờ nó vẫn còn trả đó :)

Theo bác 10$ , username : artstylepush , U10138873

Paid: The amount of 0.25 USD has been withdrawn from your Perfect Money account. Accounts: U4603107->U10138873. Memo: RCB for Weroi.me, user name artstylepush - You have received a referral comission of $0.25 PerfectMoney from the Marco Phoenix artstylepush deposit.. Date: 16:30 27.01.17. Batch: 161817598.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,396
Latest member
estes123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week