Matrix Weexor Inc - Weexor.com, 2.5% Daily Compensation Rate - Paypal, Payza, Egopay, PM, Okpay

Status
Not open for further replies.
Reactions
405
MR
0.008
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Chỉ có người đại diện tên Natalie
Link MMG: http://www.moneymakergroup.com/Weexor-Weexorcom-t452165.html
Link FB: https://www.facebook.com/weexor

1. Cho phép đăng kí và đăng nhập để phục vụ việc tuyển Ref
  2. Nhận được $10 Voucher miễn phí (do EGOPAY tài trợ)
  3. Cho phép mua Lite Plan từ Voucher Balance
  4. Được phép tuyển ref, xây dựng hệ thống và nhận hoa hồng
  5. Được quyền tìm hiểu các chức năng và hệ thống của Weexor Inc

1. Giữ nguyên các chức năng ở giai đoạn Pre-Launch
  2. Được phép Add Fund vào tài khoản
  3. Bắt đầu hưởng lãi hằng ngày từ Plan
  4. Cho phép Withdrawal về ví từ tài khoản

• Cycle Matrix: khi bạn hoàn thành Matrix thì được gọi là Cycle (đơn giản, dễ hiểu nhưng khối ng` k biết ^^)
  • Matrix 2x2: Là hệ thống ma trận như hình sau

* Giải thích: Để được nhận Bonus, bạn đơn giản chỉ cần có 2 Downline (Direct Referral) để điền vào 2 vị trí Cấp độ 1 của Matrix và 4 Downline (2nd Referral) để điền vào 4 vị trí Cấp độ 2 của Matrix. Nếu tất cả các vị trí đều được điền thì tình trạng Matrix của bạn đã được Cycled (tức là hoàn thành) và bạn sẽ nhận đc $25 Matrix Bonus

• Có thể Exchange sang Voucher Balance (Rate 1 Point = $1 Voucher)
  • Được nhận Reward Point khi hưởng hoa hồng giới thiệu (2 RP cho mỗi Direct Referral và 1 RP cho mỗi 2nd Referral)

* Giải thích: Khi Direct Ref của bạn (Downline cấp độ 1) không hoạt động (không có Downline) thì Matrix trong hệ thống của bạn sẽ tiếp tục chạy và điền vào vị trí thiếu bằng Direct Ref của bạn. Vì vậy, bạn chỉ cần có thật nhiều Direct Ref để điền vào tất cả các vị trí trống trong Matrix của bạn, khi đó bạn sẽ sớm hoàn thành Matrix và nhận thưởng.

Khi Matrix của bạn hoàn thành, vị trí Matrix của bạn sẽ được tuần hoàn (trở về trạng thái ban đầu) và tiếp tục điền vào các vị trí trống trong Matrix 2x2 để nhận Matrix Bonus. Để tiếp tục có vị trí Matrix (sau khi hoàn thành), bạn phải mua vị trí Matrix của mình với giá $10

Dịch từ thông báo của ADMIN ngày 03/08/2013 lúc 18:55 said:
Chúng tôi là một công ty đặc biệt với OKPAY là hệ thống thanh toán mặc định của chúng tôi.

Chúng tôi khuyên các bạn tiếp tục dùng OKPAY làm hệ thống thanh toán của mình, bởi vì chúng tôi đã và đang dùng OKPAY như là hệ thống thanh toán mặc định

Tất cả Voucher Balance chúng tôi cung cấp bởi việc dùng OKPAY, vì vậy bất kì lợi nhuận nào cũng sẽ được gửi tới tài khoản e-Wallet OKPAY và bạn có thể thanh toán thông qua OKPAY. Cho nên, xin vui lòng mở một tài khoản OKPAY ngay bây giờ.

Xin vui lòng dùng link giới thiệu của chúng tôi: https://www.okpay.com/?rbp=weexor

Và bạn phải biết rằng, chúng tôi sử dụng các hệ thống thanh toán riêng biệt, vì vậy... tất cả các thanh toán từ/đến thành viên đều buộc phải cùng một cổng thanh toán, không ngoại lệ. Điều này là để ngăn chặn việc rửa tiền

Như anh em biết thì PayPal rất kị các chương trình Đầu tư, kể cả Admin Weexor cũng biết điều này.
Trên MMG Forum, một số thành viên cũng đã đề cập đến vấn đề này.
Và sau đây là câu trả lời gửi tới các bạn:

Dịch từ bài comment của người đại diện Natalie trên Forum MMG said:
Chúng tôi chỉ dùng PayPal đối với thanh toán Membership và thanh toán Banner quảng cáo đặc biệt. Add Fund và Withdrawals không dùng PayPal như một hệ thống thanh toán.

Link tham gia

Sau khi đăng kí, bạn khai báo Email đăng kí và Proof Deposite

Chú ý: Tớ chỉ có thể RCB = PM thôi nhé, nên các cậu phải khai báo thêm tài khoản PM đó. Dep cổng nào, rút cổng đó nhé

Còn bổ sung tiếp... mong mod ko del ^^

Last edited by a moderator:
Reactions
141
MR
0.081
Chat with me via Skype
Đặt gạch theo dõi.

min pay vào
thời gian pay cái thớt

All payment from/to members is free of charge, the minimum of payment from/to members is $10. All payment to add funds processed instantly, and all payment to withdraw processed within 24 hours.

We use separate payment system, so... all payment from/to member must be same payment processor, not be crossing.

ủng hộ thớt. chờ ngày run

có bác tham gia chắc site ngon r` ... hehe ;))

p/s: hiện có rất n` thông tin quan trọng mình chưa update hết nên mong các bạn thông cảm, trong đó có 3 phần rất quan trọng là về Voucher (xuất xứ của e nó để ae khỏi lo lắng về tài chính của admin), cổng Paypal (để ae hiểu là admin đg làm j` đối vs PP) và cuối cùng là Matrix :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,726
177,289
Latest member
Hoangminhhd

Most viewed of week

Most discussed of week