Ask Website bị mạng FPT chặn??

phoenix2017

Newbie
Reactions
1
MR
0.182
Chào ae,
Có một khách hàng cũ của mình có trang web bị mạng FPT chặn mà không biết vì sao. Khi truy cập thì nó hiện thông báo như bên dưới:

Đây là 1 blog wordpress bình thường, nội dung lành mạnh. Các mạng khác và 4G vào bình thường, chỉ có ai đang dùng mạng FPT thì ko vào đc và hiện lên thông báo như ảnh trên.
Ai đã gặp trường hợp này chưa tư vấn hộ mình với

Mình cũng muốn vào 1 web dịch vụ mạng xã hội mà cũng bị y chang như bạn luôn

Ko biết có phải do web đấy có liên quan đến “pháp luật ko nhỉ” hay là 1 lí do nào khác

vâng giờ mình ko biết tư vấn cho KH như nào luôn. Đây là một blog hoàn toàn bình thường mà bị chặn thì quá khó hiểu. Web đen cờ bạc cá độ thì đã đành.
Chuẩn mình cũng bị vậy đó, nhưng 1 thời gian sau lại vào được web đó bạn à

Bên mình dùng cũng ổn mà! Loại có 01 TV, karaoke chưa bị lag!

vâng giờ mình ko biết tư vấn cho KH như nào luôn. Đây là một blog hoàn toàn bình thường mà bị chặn thì quá khó hiểu. Web đen cờ bạc cá độ thì đã đành.

Bạn điện luôn cho bọn FPT mà phản ánh. Trước vào Medium bị chặn mình điện luôn cho bọn tổng đài than vãn

Bạn điện luôn cho bọn FPT mà phản ánh. Trước vào Medium bị chặn mình điện luôn cho bọn tổng đài than vãn
Medium giờ chắc vẫn bị chặn nhỉ. Cái này thì thực ra các nhà mạng nhận được công văn của Cục yêu cầu chặn 1 loạt các site list, họ cũng chẳng quan tâm nội dung đâu cứ theo list đó mà chặn thôi. Lâu lâu lại có khiếu nại giải thích xin gỡ chặn.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,578
170,665
Latest member
lapdatcameratphc
Back
Top Bottom