• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

webmoney hiện tại

theboy

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Chào mọi người, trước đây năm 2012 mình có tham gia mmo và có 1 acc WM nhưng thời đó là làm trên soft. h mún quay lại nên đã cài soft cũ thời đó vào và log acc vào thì WM thông báo là phiên bản đã cũ nên mình down phiên bản mới và log vào thì lại báo tài khoản k thích hợp cho phiên bản này. h mình k bik làm sao có ai chỉ k?
p/s: mình quên mất hùi đó đăng kí WM = mail nào rồi, mà nhớ sơ sơ là hùi trước hình đăng kí không dùng mail hay sao á

Chào mọi người, trước đây năm 2012 mình có tham gia mmo và có 1 acc WM nhưng thời đó là làm trên soft. h mún quay lại nên đã cài soft cũ thời đó vào và log acc vào thì WM thông báo là phiên bản đã cũ nên mình down phiên bản mới và log vào thì lại báo tài khoản k thích hợp cho phiên bản này. h mình k bik làm sao có ai chỉ k?
p/s: mình quên mất hùi đó đăng kí WM = mail nào rồi, mà nhớ sơ sơ là hùi trước hình đăng kí không dùng mail hay sao á

Dùng lâu rồi thì chắc chả còn tiền, khuyên reg account mới đầy đủ info hơn.

reg thì cũng có reg rồi. mún xài thêm acc đó mak. vs lại cho mình hỏi là h WM xài trên web hay trên soft thế
Một cái WMID bạn có thể dùng cả web, soft PC, apps trên smartphone ... dùng chung đc hết.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,970
Latest member
autoshitclub
Back
Top Bottom