• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Web site phim em 5>15k 1 ngày nên ADS CPM tốt nhất ạ ??

phim6s

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
SIte Làm 1 Gần 1 Năm rùi mà chưa đồng xu nào em háo hứng kiếm it tiền đi biển chơi mà khó quá ạ :(... Phân Vân lém các bác..>^>^
SIte:phim6s (Phim) Em ứ bt cái j mon men ấy kiếm it tiền time rảnh ạ... View Trung BÌnh 5k.. Nhưng bộ phim Hay Mới nhảy tầm 15k>30k. ( view thật ạ em ko sài phần mền tăng view nào nhé )
Tỷ Lệ Thoát Site 36% ( khá thấp ) hì
Các ANh Giúp em mới ạ em nên đặt CPM nào Hay QUảng Cáo video 5s ở đâu thế ạ..
Mong Các Anh Giúp em ạ :)

site gần 900k rank mà sao 5 - 15k view ghê vậy ... của tui 800k mà view tầm 4 -5k

site gần 900k rank mà sao 5 - 15k view ghê vậy ... của tui 800k mà view tầm 4 -5k
chứng nhận bác đúng là siêu cùi bắp (y) hehe
alexa rank chỉ ngắm thôi, e traffic ~200 uni mà rank ~250k nhé

SIte Làm 1 Gần 1 Năm rùi mà chưa đồng xu nào em háo hứng kiếm it tiền đi biển chơi mà khó quá ạ :(... Phân Vân lém các bác..>^>^
SIte:phim6s (Phim) Em ứ bt cái j mon men ấy kiếm it tiền time rảnh ạ... View Trung BÌnh 5k.. Nhưng bộ phim Hay Mới nhảy tầm 15k>30k. ( view thật ạ em ko sài phần mền tăng view nào nhé )
Tỷ Lệ Thoát Site 36% ( khá thấp ) hì
Các ANh Giúp em mới ạ em nên đặt CPM nào Hay QUảng Cáo video 5s ở đâu thế ạ..
Mong Các Anh Giúp em ạ :)

Real thì thiếu gì net để chơi. :D:D Muốn thế loại nào, Pop hay chỉ CPM + CPC không thôi?:):)

chứng nhận bác đúng là siêu cùi bắp (y) hehe
alexa rank chỉ ngắm thôi, e traffic ~200 uni mà rank ~250k nhé
Thì em Làm Vì Đame Me PHim Ghét Tụn Quảng Cáo.. Giờ đame mê quá ứ rút được hì.2 Giờ Hiểu Lý do sao hộ đặt 1 đống quảng cáo a ạ :(
GIờ em muốn thu lại vốn về đi biển ợ nóng quá là nóng luôn :confused:

Real thì thiếu gì net để chơi. :D:D Muốn thế loại nào, Pop hay chỉ CPM + CPC không thôi?:):)
Em Không Thích PoP Đâu Em Mới Đặt Hum nọ 1 lúc đc 3$ nhưng khách kêu bản thân em xem cũng tức nên thôi ạ...
Anh CHỉ Em chơi CPM hay Quảng cáo video 5s j j đó được ko ạ

Ak Cái Vụ CPC Em nghĩ còn ức ko tả em được 170 click ở media2( của viet nam) chả hiểu sao cuối tuần trừ hết sạch.. gần 20$ 0 cánh mà bay ..:( :mad:

Em Không Thích PoP Đâu Em Mới Đặt Hum nọ 1 lúc đc 3$ nhưng khách kêu bản thân em xem cũng tức nên thôi ạ...
Anh CHỉ Em chơi CPM hay Quảng cáo video 5s j j đó được ko ạ
Vậy thì chơi CPM+CPC thôi. Thử qua propellerads hoặc adsoptimal đi. :D

Ak Cái Vụ CPC Em nghĩ còn ức ko tả em được 170 click ở media2( của viet nam) chả hiểu sao cuối tuần trừ hết sạch.. gần 20$ 0 cánh mà bay ..:( :mad:
Chơi net nước ngoài cho chắc :D

propellerads Đã Đăng Ký Rùi Ạ NHưng Cái Baner Nó cho em mã jtab em đặt site em chả thấy nó đâu thế mới hài... chả thấy ifame hay j cả ...Chả hiẻu đặt kiểu j em ấy xong xóa cache chả baner quảng cáo em nó nằm ở nơi đâu...
adsoptimal em chửa thử :)

chăn gà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,003
171,055
Latest member
vesinhq3namhung
Back
Top Bottom