Airdrop WCXT - wcex.co - Coin mới nhận miễn phí 100 WCX ~ 10$

không cẩn thận thì chết từ trong trứng nước.
Nhờ 2 vụ Stellar và LBRY, chỉ vì anh em VN làm ẩu quá mà cuối cùng mất ăn

không cẩn thận thì chết từ trong trứng nước.
Nhờ 2 vụ Stellar và LBRY, chỉ vì anh em VN làm ẩu quá mà cuối cùng mất ăn
vụ lbry mình nghĩ không phải do ae ẩu mà là do nhiều người tố cáo :D

có ai mất gì từ zippcoin ko ? chắc chắn cái này giống nó ko bạn
zipcoin thì mình thấy nhiều người được hơn là mất :) mình được hơn 15 triệu. Còn mất nhiều nhất mình nghĩ là chủ sàn Anything. Đúng lúc ông này mua vào đẩy giá lên thì mình lại không onl, hôm đấy mình mà onl thì chắc phải x3 số tiền

zipcoin thì mình thấy nhiều người được hơn là mất :) mình được hơn 15 triệu. Còn mất nhiều nhất mình nghĩ là chủ sàn Anything. Đúng lúc ông này mua vào đẩy giá lên thì mình lại không onl, hôm đấy mình mà onl thì chắc phải x3 số tiền
do mấy ông đó mún trữ coin =) chứ thật ra tự xơi với nhau chứ zipcoin đâu có lỗi kaka =)) lúc 20k/1k coin mình chả bán ủ 200k coin uổng ghê

do mấy ông đó mún trữ coin =) chứ thật ra tự xơi với nhau chứ zipcoin đâu có lỗi kaka =)) lúc 20k/1k coin mình chả bán ủ 200k coin uổng ghê

Vụ Zippcoin thì các bạn nhầm rồi, chủ sàn Anything-e mua 100 đồng với giá 10, và bán được 10.000 đồng với giá 5, trong khi coin đấy không có giá trị gì cả, vì chủ sàn chơi trò này mới bị mất uy tín cả một thời gian dài

Vụ Zippcoin thì các bạn nhầm rồi, chủ sàn Anything-e mua 100 đồng với giá 10, và bán được 10.000 đồng với giá 5, trong khi coin đấy không có giá trị gì cả, vì chủ sàn chơi trò này mới bị mất uy tín cả một thời gian dài
mình cũng ko rõ đêm hôm đấy ai đẩy giá lên. Sáng ra thì thấy mọi người bảo chủ sàn. Đêm đấy mà ko đi uống bia thì ngon rồi

mình cũng ko rõ đêm hôm đấy ai đẩy giá lên. Sáng ra thì thấy mọi người bảo chủ sàn. Đêm đấy mà ko đi uống bia thì ngon rồi
ừ cậu, đêm đó chủ sàn giả vờ mua với giá rất cao rồi liên tiếp bơm thông tin là zippcoin có giá trị abcxzy này nọ, để mọi người nghĩ là đồng zippcoin có giá trị thật, sau đó thì bán ra một lượng cực lớn, mọi người tranh nhau mua và biết bị lừa, cầm một đống rác không có giá trị =.=

Hướng dẫn fake kiếm thêm ref, 1 ref =10$ thành công 100%.
Đăng ký theo link dưới để đc mình hướng dẫn chi tiết từng Centimet nhé!!! :D
https://wcex.co/?ref=WHMr3SUW
Inbox mình để đc chỉ dẫn. thank you!!!
cheat đc tự cheat đi, cần mịa gì ref. Tào lao thích thể hiện. Thể hiện mình có thừa. Haha

Nó đóng linlk ref luôn rồi =))

Các thím làm thấy nản wa - biết nó là gì chưa mà cứ fake thành công trả 100% vãi thật =)) tiền của nó mấy thím ơi và chưa biết nó sẽ ra sao .

Đi cheat mà cứ như anh hùng. Nào là la lối, khoe mẽ,.... Làm như mỗi mình biết ăn. Đấy, nó ngưng ref rồi. Cheat tiếp đi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,848
Latest member
Hiuus
Back
Top Bottom