[Waypedia] - App kiếm tiền mới - ngon - dễ trên Android

mấy cái app 8point ảo lòi, down hơn 20 cái về có tạo thư mục ghi ngày giờ đàng hoàng mà cộng có 12, 13 cái gì ah, làm ko biết cái nào + cái nào ko, ko dám xóa để 10 ngày nay ngày nào cũng vô từng cái app 1 lần đến 2 lần vậy mà vẫn chưa + dc điểm, ghét xóa hết luôn :(

mấy cái app 8point ảo lòi, down hơn 20 cái về có tạo thư mục ghi ngày giờ đàng hoàng mà cộng có 12, 13 cái gì ah, làm ko biết cái nào + cái nào ko, ko dám xóa để 10 ngày nay ngày nào cũng vô từng cái app 1 lần đến 2 lần vậy mà vẫn chưa + dc điểm, ghét xóa hết luôn :(
Nhọ rồi :confused:

Cái này sao mình down mấy app 8 point để 4,5 ngày rồi mà nó vẫn không cộng điểm ta. Mình xài android 4.4.4, cao nhân nào chỉ giúp với!

Cái này sao mình down mấy app 8 point để 4,5 ngày rồi mà nó vẫn không cộng điểm ta. Mình xài android 4.4.4, cao nhân nào chỉ giúp với!
bác dung nexus 5 à :p, app 8 point thì mỗi ngày mở app 1 lần, của em có cái cộng, cái không cộng

mình dùng nexus7 bạn ah, mà không được cộng điểm app nào tức thiệt :(

mình chơi cái này 1 tháng rồi rút được 5$ :)

bạn chơi trên mấy nào vậy điện thoại hay tablet, xài android ver mấy ?

Cái này mình hnay ngày t7 mới đc 2.5. B nào biết cách ex từ paypal qua pm k. Nói dùm cái.

Tự nhiên mới cài vài app rồi up rom lại dt rồi login ko dc, gửi thư nó nói bị banned vì xài emu :(

Cày mót đít cả tuần mới được 2.5$ rút mãi k đc. Toàn báo mail paypal sai. Giờ mấy tiếng sau đăng nhập thì toàn báo mail đăng nhập sai... CẢnh báo cho bác nào có ý định thì cân nhắc trước khi quyết định nha. Không lại ăn cam giống em thì khổ.

Toàn báo lỗi mạng. Đăng xuất xong đăng nhập lại thì bảo sai username/pass. Ko rút được =>Cam rồi

2 ngày nay ko vô được, chưa có paypal nên để lên 5$ luôn chưa rút h buồn quá cài gần 1 tháng trời

cài được là chiến được hết bạn à
Thớt ơi mình có điện thoại android, chơi dc cái này ko? Hay fai BS j đó :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week