• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Waypedia] - App kiếm tiền mới - ngon - dễ trên Android

mình vừa ref cho cậu xong
cài xong vào earn point
down app về mở lên 1 lần rồi xóa được đúng không vậy?
với app 5 điểm nó cộng xong đếm đủ thì xóa đi nha cậu, còn app 8 điểm cứ để đó, ngày mở 1 lần và có kết nối internet, nó tính đủ 72h thì nó cộng cho cậu

làm sao biết app nào đã được cộng điểm app nào chưa để xóa hả cậu
cậu cài app 5 điểm trước rồi cài app 8 điểm, Tính đủ điểm app 5 điểm thì xóa 5 cái app đầu tiên trong máy đi ( cách mình làm là thế :D)

da ref cho ban 1 acc
cho minh hoi chut minh co 3 may dien thoai. su dung chung 1 mang wifi co choi duoc 3 acc ko ban
thoái mái bạn à

dung chung 1 tk pp dc ko nhi hay phai dung 3 PP ban oi
cái này k chắc nhưng theo mình nghĩ là được, mình chiến appnana 3 acc nhưng rút tiền về 1 tk pp nó vẫn pay :)

cái avatar của thớt có cái banner màu xanh lá ở trên sao t cài k thấy j hết, chỉ thấy cái màu trắng vs xanh dương

cái avatar của thớt có cái banner màu xanh lá ở trên sao t cài k thấy j hết, chỉ thấy cái màu trắng vs xanh dương
Cái đó là chào mừng bạn đến với.... Có dấu x chắc bác tắt nó rồi. Mà chả có gì đâu bác @@

Up cho ngày mới app mới :rolleyes:
đâu mới vào k có và mình cũng k tắt cái j hết, chắc thiếu cái màu xanh lá nên ít apps:(

Trưa nay 1h app ra có ai ăn được gì không ? Ngủ dậy chả thấy còn app nào :mad:
cả ngày đến giờ k có lấy 1 app

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week