• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Waypedia] - App kiếm tiền mới - ngon - dễ trên Android

App ra kìa

bạn ơi mình dùng Bluestack chơi ứng dụng này. mấy app 8 point có thấy nó đếm ngược 30s như bạn nói đâu nhỉ ??

Ae ai đã thanh toán được up hình chia sẻ chung vui nha, vì bản beta chưa có tài trợ nhiều, ae mình lượt tải nhiều thì nhà tài trợ mới thêm cho nhiều app hơn nữa

bạn ơi mình dùng Bluestack chơi ứng dụng này. mấy app 8 point có thấy nó đếm ngược 30s như bạn nói đâu nhỉ ??
App 8 points để 3 ngày mới cộng nha bạn, app 5 points để 30 phút ( mà thấy 10p nó cộng rồi ) . làm sao có vụ 30s vậy bác

app 8 point cần để 3 ngày k cần login vào nó vẫn đc phải k bác. máy có internet. em cài tùm lum app h chả nhớ cái nào 5 cái nào 8 :v

app 8 point cần để 3 ngày k cần login vào nó vẫn đc phải k bác. máy có internet. em cài tùm lum app h chả nhớ cái nào 5 cái nào 8 :v
bạn xem cái chia sẻ mình ở trang 1 ấy, gom nhóm lại thành thư mục, kéo thả nó vào rồi đổi tên thành ngày tháng cài app.mở app 1 ngày 1 lần và có kết nối internet nha :(

Last edited:
mà app 5 point cần down về chạy xong cần treo nó 30p k tắt app không bác. hay chạy phát rồi tắt nó đi ??

Xin lỗi ae nhiều lắm, mình xin đính chính lại app 8 points để 3 ngày cộng điểm khi mỗi ngày phải mở 1 lần và có kết nối internet. Thành thật xin lỗi ae nhiều vì máy mình nó tự động cài cập nhật ( tương tự như mở app nên nó vẫn cộng ). Giờ mới phát hiện ra nguyên nhân :(

Xin lỗi ae nhiều lắm, mình xin đính chính lại app 8 points để 3 ngày cộng điểm khi mỗi ngày phải mở 1 lần và có kết nối internet :confused:

giờ mở hết 1 loạt đi nha các bạn, mai mở 1 loạt, mốt mở 1 loạt xong xóa tất cả đi. giờ bắt đầu lại từ đầu :sorry:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,009
171,062
Latest member
i9betgd
Back
Top Bottom