[Waypedia] - App kiếm tiền mới - ngon - dễ trên Android

chia sẻ kinh nghiệm: Tải về ko cần mở nó lên, cài xong quay ra cài cái khác, cài 1 lúc chục cái ấy. Xong gom lại 1 thư mục, tới ngày đủ điểm thì xóa
đã reg, thớt cho hỏi cài xong không mở quay ra cài tiếp app khác xong hết các app rùi mình co phải mở lại hết các app đã cài không, ko mỏ để đó luôn 3 ngày nó có cộng point ko :D

hay quá mới biết 1 mobile market tải app nó k báo thiếu dung lượng, chiến thoải mái đê :D

Mọi người ơi cho mình hỏi với, lúc mới đăng ký vô thì cố mấy app để tải xong từ khuya tới h vô nó toàn đê "Network error! Please try again" như vậy là tại không có app mới hay do máy mình bị lỗi vậy :D

hôm nay k vào được, lỗi à ai bị k

Mạng bị lỗi và app 8 point coi như ko được cộng vào hqa và hnay.
1 là sập luôn - 2 là chờ vài ngày cho em nó bảo dưỡng :(

Mạng bị lỗi và app 8 point coi như ko được cộng vào hqa và hnay.
1 là sập luôn - 2 là chờ vài ngày cho em nó bảo dưỡng :(
Nó phát hiện ra là thành viên đang xài Bluestack để cheat nên nó ngừng lại để sửa app thôi , hôm qua đọc thông báo nó thế:D

nói chung là app mới bây giờ nó rút kinh nghiệm từ mấy đàn anh về trước nên k có chuyện chơi trên pc nữa đâu. Có android thì chiến k thôi

IMPORTANT: WE HAVE BLOCKED WAYPEDIA FOR THE NEXT 24HRS UNTIL WE STOP SOME USERS FOR TRYING TO SCAM OUR SERVICES BY USING EMULATORS. THANKS FOR YOUR PATIENCE!

Announcements

Forum statistics

Threads
420,856
172,932
Latest member
thoang8572

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back