New Wantload.com - Earn up to 65% Sales & Rebills 5% Ref +15$ Welcome Gift !

Ah` há, người turkey đến đăng ký dịch vụ tên miền ở TP HCM ;))

lúc ấy admin du lịch vn thì nghĩ ra cái domain này. sợ người ta reg mất nên táng đại ở vn ;))

đừng chém nhau ở đây, ai chơi thì chơi ko chơi thì thôi chứ cứ dìm hàng với đá xoáy thế :((

thằng mặt lol này ng ta làm ăn thì kệ mẹ ng ta m ghen ăn tức ở xía vô à BIGD.og :))
host việt hay host turkey gì chả đc mày đ.éo chơi thì biến ****** mày đi :))

Ngu như bò, tao chỉ cho mọi người biết đây là host Việt chứ *** phải host Thổ, tao nói đ** gì nữa à, tao ghen ăn tức ở chỗ nào vậy, tao chỉ *** thích kiểu đi bịp người thiếu hiểu biết thôi, bản thân mày cũng biết đ** gì đâu, bố cho biết còn sủa đ** gì? Còn host Việt hay host tây thì tao k quan tâm, chờ xem admin vào giải thích chuyện này là sao? Uploader thắc mắc là chuyện bình thường thôi.
Còn cái loại mày k đủ tư cách nói chuyện ở đây, mày giỏi quá ai mày cũng chửi ngu được thì mày tìm nơi nào toàn người giỏi như mày mà nói chuyện.

đừng chém nhau ở đây, ai chơi thì chơi ko chơi thì thôi chứ cứ dìm hàng với đá xoáy thế :((

Thế rốt cuộc admin là người nước nào vậy cậu? Nói 1 đằng thực tế 1 kiểu dễ gây mất lòng tin ở uploader lắm.
Mà ai reg cũng up pre thế này thì làm sao đảm bảo sau này acc có bị un-pre đi không

Thế rốt cuộc admin là người nước nào vậy cậu? Nói 1 đằng thực tế 1 kiểu dễ gây mất lòng tin ở uploader lắm.
Mà ai reg cũng up pre thế này thì làm sao đảm bảo sau này acc có bị un-pre đi không

Chốt hạ Admin turkey nhé
Mình cứ ví dụ trường hợp flmsdown vừa die, đến hạn renew nó ko renew, mình mua lại và làm site của mình, thì đâu có nghĩa là flmsdown trước đó là của VN.
Stop war nhé

- - - Updated - - -

Vừa test thử speed upload bằng zoom, khá good
ftp đang hoàn thiện , up = zoom ko tệ đâu :D
pro nếu có sale đều đều nếu muốn kiếm 1 mirror thì để ý em wantload nhé, mình sẽ bảo admin tăng rate :D

- - - Updated - - -

Giờ còn được up pre miễn phí k nhỉ :D

Được nhé, chỉ cần pm thôi, ko cần ref riếc gì đâu nhé (ref càng tốt :d)

- - - Updated - - -

Ah` há, người turkey đến đăng ký dịch vụ tên miền ở TP HCM ;))

có thể admin trước là người VN, họ không renew domain này, h đến lượt admin này mua lại và transfer đi :D

UP cho ông bạn, làm ăn phát đạt nhé:binhsua168:​

Registrant:
Vietnam Domain Privacy Services
Viet nam Dich Vu Bao Mat Ten Mien
Room 606, Indochina Park Tower
04 Nguyen Dinh Chieu Str, District 1
HoChiMinh City - Viet Nam

Email:
Phone: 84-8-2242-3641
Fax: 84-8-2220-2013

Domain Name: wantload.com

Administrative Contact:

Email:

Technical Contact:

Email:

Record expires on 04/12/2012
Record created on 04/12/2010
Database last updated on 10/28/2011

Domain servers:

Information Updated: Sun, 3 Mar 2013 05:18:34 UTC

Vãi chưởng, có vẻ ảo nhỉ :binhsua10::binhsua10::binhsua10:

UP cho ông bạn, làm ăn phát đạt nhé:binhsua168:​

hiện tại không up được gì web và remote

Xác nhận admin Gà Tây nhé, vừa chat x xong, lông lá lả lơi từ đầu xuống chân, chúc hót làm ăn phát lộc.
PS : wantload.com , người VN mua cái domain dị nhân vậy để làm gì nhỉ, rồi 1 ông Gà Tây lại xúc về làm hosting, truyên của Kim Dung cũng chỉ ảo = 1/2, nhưng không gì là không thể, anh em chơi thôi.

Xác nhận admin Gà Tây nhé, vừa chat x xong, lông lá lả lơi từ đầu xuống chân, chúc hót làm ăn phát lộc.
PS : wantload.com , người VN mua cái domain dị nhân vậy để làm gì nhỉ, rồi 1 ông Gà Tây lại xúc về làm hosting, truyên của Kim Dung cũng chỉ ảo = 1/2, nhưng không gì là không thể, anh em chơi thôi.

vãi bác nãy chém bay hết cả lông lá =)) . domain chắc do mấy tay mua sỉ để bán lẻ mà ko ai mua , hết hạn ko thèm renew nên Gà tây xúc vội về làm host :binhsua07:

Domain nghe tên kêu quá nên mua hẳn 1 năm cho máu, đầu tư như vậy chứng tỏ tiềm lực mạnh không thua kém kenh14 hay voz, chiến mạnh nào.

My account: lenovo668
Please upgrade to Premium
Thanks admin !

My account: tudaihoa
Please upgrade to Premium
Thanks admin !

nếu domain này từ một người vn đã mua rồi ông tây này mua lại thì cũng ko hiểu nổi lun, tại sao ko kiếm domain nào khác đi, thiếu gì tên # chứ để tránh ko bị lộ info ra. Chứ với cái info VN thế này với lại host mới thì bọn nước ngoài cũng chả dám chiến nói gì ae việt.
Còn nếu admin là một người vn thật thì gà thế ko biết. Tình hình host mới của các admin vn sao kiếm ăn nổi với các lão tướng đi trước như ryu và lum :(.

không yêu xin đừng ghét :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,421
169,767
Latest member
lucHo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back