Other Wallcy - Site bán VPN của Uploadable.ch

RedTails

Junior
Reactions
90
MR
0.022
Insuree Balance
0
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Mình mới nhận được một thư mời của Uploadable.ch về bán dịch vụ VPN (Mạng riêng ảo) với mức chiết khấu cao
Đây là dịch vụ bán VPN dành cho Partner đầu tiên trên thế giới. Nên nếu bạn nào muốn đầu tư mảng này cũng khá hay.

Link đăng ký : ĐĂNG KÝ

Giới thiệu 1 chút về VPN nhé

VPN (virtual private network) là công nghệ xây dựng hệ thống mạng riêng ảo nhằm đáp ứng nhu cầu chia sẻ thông tin, truy cập từ xa và tiết kiệm chi phí. Trước đây, để truy cập từ xa vào hệ thống mạng, người ta thường sử dụng phương thức Remote Access quay số dựa trên mạng điện thoại. Phương thức này vừa tốn kém vừa không an toàn. VPN cho phép các máy tính truyền thông với nhau thông qua một môi trường chia sẻ như mạng Internet nhưng vẫn đảm bảo được tính riêng tư và bảo mật dữ liệu. Để cung cấp kết nối giữa các máy tính, các gói thông tin được bao bọc bằng một header có chứa những thông tin định tuyến, cho phép dữ liệu có thể gửi từ máy truyền qua môi trường mạng chia sẻ và đến được máy nhận, như truyền trên các đường ống riêng được gọi là tunnel. Để bảo đảm tính riêng tư và bảo mật trên môi trường chia sẻ này, các gói tin được mã hoá và chỉ có thể giải mã với những khóa thích hợp, ngăn ngừa trường hợp "trộm" gói tin trên đường truyền.

Các tình huống thông dụng của VPN:

- Remote Access: Đáp ứng nhu cầu truy cập dữ liệu và ứng dụng cho người dùng ở xa, bên ngoài công ty thông qua Internet. Ví dụ khi người dùng muốn truy cập vào cơ sở dữ liệu hay các file server, gửi nhận email từ các mail server nội bộ của công ty.

- Site To Site: Áp dụng cho các tổ chức có nhiều văn phòng chi nhánh, giữa các văn phòng cần trao đổi dữ liệu với nhau. Ví dụ một công ty đa quốc gia có nhu cầu chia sẻ thông tin giữa các chi nhánh đặt tại Singapore và Việt Nam, có thể xây dựng một hệ thống VPN Site-to-Site kết nối hai site Việt Nam và Singapore tạo một đường truyền riêng trên mạng Internet phục vụ quá trình truyền thông an toàn, hiệu quả.

- Intranet/ Internal VPN: Trong một số tổ chức, quá trình truyền dữ liệu giữa một số bộ phận cần bảo đảm tính riêng tư, không cho phép những bộ phận khác truy cập. Hệ thống Intranet VPN có thể đáp ứng tình huống này.

Để triển khai một hệ thống VPN chúng ta cần có những thành phần cơ bản sau đây:

- User Authentication: cung cấp cơ chế chứng thực người dùng, chỉ cho phép người dùng hợp lệ kết nối và truy cập hệ thống VPN.

- Address Management: cung cấp địa chỉ IP hợp lệ cho người dùng sau khi gia nhập hệ thống VPN để có thể truy cập tài nguyên trên mạng nội bộ.

- Data Encryption: cung cấp giải pháp mã hoá dữ liệu trong quá trình truyền nhằm bảo đảm tính riêng tư và toàn vẹn dữ liệu.

- Key Management: cung cấp giải pháp quản lý các khoá dùng cho quá trình mã hoá và giải mã dữ liệu.

Nội dung bức thư mình nhận được từ Uploadable
Dear Trusted Affiliate,

-------------------
FOR YOUR EYES ONLY!
-------------------

You have been chosen to receive this email.

We have started collaboration with a VPN company that can boost your earnings 10-fold. A 2-in-1 Package.

Here is how it works:
1. Share your Uploadable links with your VPN partner link to get people to sign-up.
2. When people purchase an account with the VPN service, they will become Premium on the VPN service.
3. You will receive an Uploadable Redemption code that will match the package they bought, e.g. They buy 6 months on VPN, they will receive a 6 months Redemption Code.
4. If the user activates this redemption code and they rebill on the VPN service, we will automatically extend their account on our service - Users do not need to do anything after they've activated the Redemption Code.

Here is what you will receive:
=>50% from the initial purchase (e.g. if user buys 12.99 package, you will get 6.50)
=>30% on rebill for the future (e.g. if user bought 12.99 package, you will get 3.90)

Webmasters/Website owners: Get an extra 10% on top of the initial purchase.

Offering this to your users could significantly boost your income. Additionally, your users will always be able to reach whatever site is in question as the VPN works to circumvent any website blocks.

In order to be eligible for the voucher-code system, please use your unique invitation code. It will only work ONE (1) time. After you've signed up this will render obsolete.
Signing up directly from the VPN website as an affiliate and not through the link below, will not produce Uploadable voucher codes for your end-users!

Link đăng ký : ĐĂNG KÝ
Link không ref : ĐĂNG KÝ

Ref 25% nhé
Min Payout : 20$ via Paypal, Webmoney (hiện tại mình chưa add Webmoney được và đang chờ mail từ Wallcy, mình cứ để tạm Paypal đi)
Trả hàn tuần vào thứ 6, nhưng các Sale sẽ hold trong 30 ngày để xác nhận nhé

Last edited:
thích,,,

Mình không cần link ref vẫn đăng ký bình thường nhé
h thì thêm non-ref vào đi
Chào bạn, mình nghĩ bạn nên thay đổi 1 chút về tư duy cộng đồng của mình đi.
Ban đầu khi bạn nói là bạn có thể đăng ký mà k ref được thì mình hoàn toàn thông cảm (vì chắc là rule) và thấy thắc mắc (tại sao host đó ghi là chỉ gửi cho thành viên đáng tin tưởng và chỉ ai nhận đc thư mời mới đăng ký, vì khi đăng ký có phần Code mời)
Nhưng sau khi đọc rule thì mình thấy hoàn toàn k có rule nào ghi là "Bắt buộc phải để link non-ref" mà chỉ có "Được phép bỏ link ref"
Tức là sao?
Tuy việc bạn đăng ký ref cho người khác là người VN, bạn bị cảm thấy bị ảnh hưởng tới doanh thu của bạn? Hay đơn giản là bạn không thích? Vậy có ai thích đi giới thiệu site cho người khác mà người khác kêu là "m đừng tính phí gì cả thì t mới làm ơn lấy cho m" ?
Bạn nên suy nghĩ về tư duy cộng đồng của mình đi! Mình thất vọng về những gì bạn thể hiện lắm

PS : Mình đã thêm link non ref vào ròi, để xem người khác có đăng ký bằng link đó đc k

Chào bạn, mình nghĩ bạn nên thay đổi 1 chút về tư duy cộng đồng của mình đi.
Ban đầu khi bạn nói là bạn có thể đăng ký mà k ref được thì mình hoàn toàn thông cảm (vì chắc là rule) và thấy thắc mắc (tại sao host đó ghi là chỉ gửi cho thành viên đáng tin tưởng và chỉ ai nhận đc thư mời mới đăng ký, vì khi đăng ký có phần Code mời)
Nhưng sau khi đọc rule thì mình thấy hoàn toàn k có rule nào ghi là "Bắt buộc phải để link non-ref" mà chỉ có "Được phép bỏ link ref"
Tức là sao?
Tuy việc bạn đăng ký ref cho người khác là người VN, bạn bị cảm thấy bị ảnh hưởng tới doanh thu của bạn? Hay đơn giản là bạn không thích? Vậy có ai thích đi giới thiệu site cho người khác mà người khác kêu là "m đừng tính phí gì cả thì t mới làm ơn lấy cho m" ?
Bạn nên suy nghĩ về tư duy cộng đồng của mình đi! Mình thất vọng về những gì bạn thể hiện lắm

PS : Mình đã thêm link non ref vào ròi, để xem người khác có đăng ký bằng link đó đc k
Vậy nếu site bắt phải đăng ký bằng link ref mà bạn để link non-ref ở đó thì nó có gây ảnh hưởng gì đến bạn không?
Hay bạn chỉ bo bo suy nghĩ rằng cứ đăng bài xong vứt link ref vào đó là một cách kiếm tiền tốt cho bạn và bạn tìm cách gạt bỏ suy nghĩ của người khác?
Mà nếu đây là một bài viết "giới thiệu" như bạn nói thì cứ cần phải có link ref thì mới là giới thiệu? Chẳng lẽ để link non-ref thì không phải là giới thiệu?

Vậy nếu site bắt phải đăng ký bằng link ref mà bạn để link non-ref ở đó thì nó có gây ảnh hưởng gì đến bạn không?
Hay bạn chỉ bo bo suy nghĩ rằng cứ đăng bài xong vứt link ref vào đó là một cách kiếm tiền tốt cho bạn và bạn tìm cách gạt bỏ suy nghĩ của người khác?
Mà nếu đây là một bài viết "giới thiệu" như bạn nói thì cứ cần phải có link ref thì mới là giới thiệu? Chẳng lẽ để link non-ref thì không phải là giới thiệu?
Việc đăng ký không bằng link ref tại site này không thực hiện được, thì việc để link non ref ở đó làm gì khi mà nó không tiện bằng link ref ? Bạn đang cãi cùn đấy. Đừng đổ lỗi cho người khác khi tư tưởng của bạn không tốt. Đây là box New site, việc giới thiệu link ref k sai. Đây là diễn đàn kiếm tiền, thì việc tui giới thiệu và có tiền có gì là sai?
Thứ nhất, việc tui làm không sai
Thứ hai, việc tui để link nào tiện cho người khác thì tui làm.

Việc đăng ký không bằng link ref tại site này không thực hiện được, thì việc để link non ref ở đó làm gì khi mà nó không tiện bằng link ref ? Bạn đang cãi cùn đấy. Đừng đổ lỗi cho người khác khi tư tưởng của bạn không tốt. Đây là box New site, việc giới thiệu link ref k sai. Đây là diễn đàn kiếm tiền, thì việc tui giới thiệu và có tiền có gì là sai?
Thứ nhất, việc tui làm không sai
Thứ hai, việc tui để link nào tiện cho người khác thì tui làm.
bằng chứng không đăng ký được bằng link không ref của bạn đâu?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom