Verified by BQT Waiting Update, PIN, PIP, PI Adsense 11/2016

Kênh chết k được nó cho đồng nào :( . Anh em cho hỏi là đủ 10 $ rồi, để nhận mã pin cần làm thao tác gì nữa không

Kênh mình còn sống, xanh đét chả gậy gộc cũng chưa thấy tổng.

Sao các kênh của mình đều ngon lành mà giờ này vẫn chưa được tổng kết tiền nhỉ, cả 3 kênh luôn. lần đầu bị thế này???

Giúp em, em nhận được mail này , sao em chơi tiếp được mấy anh

Due to repeated or severe violations of our Community Guidelines, your YouTube account has been suspended. After review, we determined that activity in your account violated our Community Guidelines, which prohibit spam, scams or commercially deceptive content. Please be aware that you are prohibited from accessing, possessing or creating any other YouTube accounts.

Learn more about account terminations and how our Community Guidelines are enforced.

If you feel that your channel was removed in error, you can learn more about how to appeal your suspension.

Giúp em, em nhận được mail này , sao em chơi tiếp được mấy anh

Due to repeated or severe violations of our Community Guidelines, your YouTube account has been suspended. After review, we determined that activity in your account violated our Community Guidelines, which prohibit spam, scams or commercially deceptive content. Please be aware that you are prohibited from accessing, possessing or creating any other YouTube accounts.

Learn more about account terminations and how our Community Guidelines are enforced.

If you feel that your channel was removed in error, you can learn more about how to appeal your suspension.
tạo kênh khác với mail khác chứ sao, làm nhiều rút kinh nghiệm dần thôi

a ơi em tạo gmail khác kênh khác up dc 2 video kênh sống khoảng 1 ngày die lun . Em làm sao làm tếp dc đây a
có thể do máy bạn và địa chỉ IP của bạn đã được liệt vào danh sách đen của GG nên cứ up lên là nó fang, trước lúc mình mới làm YT cũng chết cả 10 cái GA nhưng giờ thì biết cách làm rồi nên a GG ko sờ gáy đc nữa :D

Khi nào mới thanh toán nhỉ . Có bác nào nhận được chưa. Bình thường thì ngày bao nhiu là GA thanh toán ạ

Đã PIP rồi nha !

Cho hỏi ngày xưa mình có tạo GA dùng tên mình và đỉa chỉ nhà mình, nhưng sau ko dùng GA, và chưa nhận mã pin mà vào NET giờ Gmail đó chết kênh ở youtube, mà vẫn vào GA bình thường, h mình lại mới tạo GA mà vẫn dùng tên và đỉa chỉ nhà mình thì có sao ko, GA đã được tạo vẫn là tên và địa chỉ nhà mình, có số phone là khác thôi\!

Hôm nay ngày 04/12 rồi. Chúng ta cùng hóng tình hình tháng này nào.
Mọi vấn đề về : TỔNG KẾT, PIN, PIP, PI tháng 11/2016 đều comment tại topic này nha.

Tháng này bão vẫn còn nên mọi người làm gì cũng cẩn thận.
Nhớ đóng chuồng gà cho chắc, mua kháng sinh thuốc bổ cho đàn của mình đấy.

UPDATE #1 : PIN của tháng 11 đã cập bến :
  • Hà Nội : 02-12-2016
  • TP.HCM : 01-12-2016
  • ....
UPDATE #2 : Đã tổng kết vào lúc 1:15 AM ngày 12/12/2016
UPDATE #3 : Đã PIP vào lúc 2:00 AM ngày 22/12/2016
UPDATE #4 : ......
Cảm ơn chủ thớt đã thông báo cho toàn thể anh em trong diễn đàn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads