• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Waiting for edit

Status
Not open for further replies.

Marco

Newbie
Reactions
33
MR
0.000
Chào mọi người. Hiện tại mình có 12$ PP (unver), nguồn từ PTC (các GD nhận từ 19/9 đến 15/11). Lúc trước mình chỉ tính gom để dành mua domain nhưng hiện đang cần tiền nên mình cần SELL lại. Nếu bạn nào có nhu cầu mua thì cho mình Rate nhé. Tại vì ít sử dụng PP nên cũng ko biết Rate nó thế nào, được thì mình bán (GD qua VCB nhé).

Cảm ơn mọi người !!!

Cho xin cái YM giao dịch nhé thớt.

Chào mọi người. Hiện tại mình có 12$ PP (unver), nguồn từ PTC (các GD nhận từ 19/9 đến 15/11). Lúc trước mình chỉ tính gom để dành mua domain nhưng hiện đang cần tiền nên mình cần SELL lại. Nếu bạn nào có nhu cầu mua thì cho mình Rate nhé. Tại vì ít sử dụng PP nên cũng ko biết Rate nó thế nào, được thì mình bán (GD qua VCB nhé).

Cảm ơn mọi người !!!
Pm mình nhé mua 180 K Phí trung gian mình chịu OK nhé

Hi, cảm ơn bạn đã nhắc nhở. Mình cũng chỉ có 12$ ah, nên chắc cũng ko mua dc bao nhiêu cam quýt đâu nhỉ :D
đang gd với thớt qua yahoo:khongsaurang_1510 nhờ trung gian @dqsolutions

hẹn thớt tối mai,sơ ý quá ko để ý

Cảm ơn mọi người !!!
Rely Mình nhé Bạn - TRung gian Fee mình chịu cho
muausd (à hú)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,482
171,522
Latest member