Waiting for Answer Waiting: Exwmzcom vào trả lời!

Status
Not open for further replies.
Sau 24h ko trả lời đc thoả đáng sẽ lại report scammer ! Service Exchange tồi nhất mình bây giờ mới biết sau khi giao dịch nhiều lần tưởng là ok !

@AutoEX
Bạn có suy nghĩ ngược ngạo thật , Tiền Bank là của người gửi mua đủ 260z cho người nhận , nếu gd có vấn đề thì Z bạn vẫn ở trong ví của bạn , bạn chỉ việc rf Tiền Bank cho người gửi thôi , vì người nhận chưa nhận được Z vào vì ( vì acc limit ) nên Z chưa thuộc sở hữu người nhận mà vẫn còn thuộc sở hữu người gửi ex từ Tiền Bank qua Z

Bạn nên làm rõ vấn đề này , gd chưa hoàn thành thì người nhận đâu quyền gì sở hữu Z đó

Sau 24h ko trả lời đc thoả đáng sẽ lại report scammer ! Service Exchange tồi nhất mình bây giờ mới biết sau khi giao dịch nhiều lần tưởng là ok !
Scam ai, scam gì, scam khi nào bạn?
bây h thì có 1 hướng mà thỏa mãn hết, k ai mất lòng ai.
Bạn chuyển lại mình 5tr330k, và đưa acc Z cho mình chuyển bạn 260Z, xem như hoàn tất giao dịch này.

@AutoEX
Còn về vấn đề acc limit thì sau 1 ngày acc đã hết limit thì sao ko giải quyết = cách chuyển Z cho người nhận sau khi được người gửi confirm ??

@AutoEX
Bạn có suy nghĩ ngược ngạo thật , Tiền Bank là của người gửi mua đủ 260z cho người nhận , nếu gd có vấn đề thì Z bạn vẫn ở trong ví của bạn , bạn chỉ việc rf Tiền Bank cho người gửi thôi , vì người nhận chưa nhận được Z vào vì ( vì acc limit ) nên Z chưa thuộc sở hữu người nhận mà vẫn còn thuộc sở hữu người gửi ex từ Tiền Bank qua Z

Bạn nên làm rõ vấn đề này , gd chưa hoàn thành thì người nhận đâu quyền gì sở hữu Z đó
bạn k hiễu biết quy trình site mình kết nối với site auto bên nước ngoài, nên k phải ví mình.
bạn thấy cái tỷ giá nó thay đổi theo nhu cầu k? :)

@AutoEX

mình phãi nhận Z trực tiếp, rồi chuyển cho khách, mất 0.8%, nếu k dc thì phải refund đối tác để lấy bank! nói chung k phải mua tích trữ như các site cũ

thế cái này đề trưng thôi hả c ?

WebMoney Merchant
WMID : 329675787150
WMZ Purse : Z359961876845
WME Purse : E368704029904

Mình thấy service bạn k tốt mình muốn rf và cancel giao dịch đấy chả nhẽ fee lên 200-300k à ?

AutoEX him ấy làm dịch vụ qua 1 site ở nc ngoài thế thì đúng rùi :D tưởng Z của him ... giờ him show cái bằng chứng qua site trung gian nước ngoài lên là coi như kết thúc :D

Mình thấy service bạn k tốt mình muốn rf và cancel giao dịch đấy chả nhẽ fee lên 200-300k à ?
nếu bạn thì ok hết bank của bạn + ac z của bạn thì k nói làm gì. chủ yếu là mình đã deal với khách xong.
Làm sao nhìn đơn hàng mà biết bạn, mình căn cứ vào info + veryfied tức thời thôi.

=>> có hướng phía trên thấy ok k?

AutoEX him ấy làm dịch vụ qua 1 site ở nc ngoài thế thì đúng rùi :D tưởng Z của him ... giờ him show cái bằng chứng qua site trung gian nước ngoài lên là coi như kết thúc :D
Chưa gì thấy mất fee 2.08$ chưa tính chìu redund 2.08 nữa. tính ra lời cũng ít chứ có nhiu đâu.

Bên nhận đưa hướng giải quyết cho mình và mình đã pay tiền cho bên nhận ! Nhưng tự dưng mất đi 200-300k :| Thấy nhảm về cái dịch vụ Exchange này quá :) Khôn mồm khôn miệng

Mua 21.350 tự dưng bị refund lại theo tỉ giá buy wmz :) Thật nhảm

Bên nhận đưa hướng giải quyết cho mình và mình đã pay tiền cho bên nhận ! Nhưng tự dưng mất đi 200-300k :| Thấy nhảm về cái dịch vụ Exchange này quá :) Khôn mồm khôn miệng
nhưng bên kia nó có lấy bạn thêm 200-300k k? nếu mình là nó thì mình sẽ trừ phí đó ra.
gặp mình là mình dám làm dám chịu

Mình k hiểu trừ phí ở đây là về vấnd dề gì mà trừ phí ? Log bank để pay tiền hay là đưa acc z limit =)) bạn thật là nhảm :) Còn đừng nói câu dám làm dám chịu ! Vì bạn khôn mồm bạn lanh nên hỏi ông ấy gấp 2 lần liên tiếp nên trả lời thế thôi! Nhục lắm

Mình k hiểu trừ phí ở đây là về vấnd dề gì mà trừ phí ? Log bank để pay tiền hay là đưa acc z limit =)) bạn thật là nhảm :) Còn đừng nói câu dám làm dám chịu ! Vì bạn khôn mồm bạn lanh nên hỏi ông ấy gấp 2 lần liên tiếp nên trả lời thế thôi! Nhục lắm
nếu bên đó thu bạn thêm 260*800 = 208k thì báo mình! xem như mình chịu phí Z 2.08$ còn lại bù cho bạn.
đó là lý do mình hỏi câu này!

Mong anh em MMo4Me xem dùm xem ai đúng ai sai với :) Cảm ơn

Thực sự bạn đã phải gưỉ Z đâu mà kêu là coi là phí Z

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,232
172,283
Latest member
tienlinh10