Help vượt Proxstop cách cùi bắp bạn nào mún thử thì vào

hongtuanh

Junior
Reactions
204
MR
0.036
mún qua mặt proxstop: có 2 bước sau đây:
- chọn sock có đuôi:sock như sau thì khả năng vượt proxstop khá cao
1 -sbcglobal.net
2 -bellsouth.net
3-verizon.net
4................còn vài đuôi để dành :D
--bước tiếp theo đây là bước quan trọng test xem có vượt được proxstop hay ko?
http://prizelive.com/users/join <==== nêu vào trang này nó cho đăng kí thì ok bạn có thể chiến bất kỳ site nào bạn muốn
<=== nếu khi kích vào trang web chay mà báo lỗi không cho đăng kí thì sock đó bạn ko thể qua mặt được proxstop
ai thấy bài viết thì thank mình 1 cái có khí thế post tiếp nhé

PixProner

Senior
Reactions
842
MR
0.000
1 -sbcglobal.net
2 -bellsouth.net
3-verizon.net
--bước tiếp theo đây là bước quan trọng test xem có vượt được proxstop hay ko?
http://prizelive.com/users/join <==== nêu vào trang này nó cho đăng kí thì ok bạn có thể chiến bất kỳ site nào bạn muốn
<=== nếu khi kích vào trang web chay mà báo lỗi không cho đăng kí thì sock đó bạn ko thể qua mặt được proxstop
ai thấy bài viết thì thank mình 1 cái có khí thế post tiếp nhé
Cũng hên xui thôi chứ verizon với global BL cũng ầm ầm chứ có phải con nào cũng ăn đc đâu :( Cũng thử các kiểu rồi , mò vào các site blackheart của Tây tìm rồi nhưng cũng vẫn chỉ là 2 chữ " May Rủi " :( Bonus thêm đuôi nữa .rr ,chọn đầu IP 69 mà quất ,con có đầu IP này thường ngon và live lâu

duyenlong

Senior
Reactions
146
MR
0.000
có cách này thì ngon ... nhưng chắc là ko có :D
ai bảo cậu ko có.cậu cứ đưa sock mình check cho.Con nào mình bảo OK là se ok luôn.proxstop chỉ là chuyện nhỏ như con muỗi:binhsua146: muốn thử cứ pm YM choghetmeo mình hay oline vào buổi trưa và tối.Cần cứ buzz nếu on minh sẽ pm lại

Last edited by a moderator:

gomcash

Newbie
Reactions
289
MR
0.000
1 ý kiến tồi trong số ý kiến trật lất ;). thường các host name bị đánh nhiều nhất là comcast, rr, verizon,sbcglobal. 4 loại này bị đánh tơi bời không thương tiếc. nên giờ tìm một số đầu host khác chắc ăn như chater .. mấy loại khác ngoài cái này và đặc biệt như các stater là lạ như HI (hawai) hàng hiếm ít bít là chắc ăn nhất không bao giờ đụng hàng nhé.

zzbynzz

Hero
Reactions
703
MR
0.136
ai bảo cậu ko có.cậu cứ đưa sock mình check cho.Con nào mình bảo OK là se ok luôn.proxstop chỉ là chuyện nhỏ như con muỗi:binhsua146: muốn thử cứ pm YM choghetmeo mình hay oline vào buổi trưa và tối.Cần cứ buzz nếu on minh sẽ pm lại
bạn biết thì share trên này luôn đi

[/COLOR]
1 -sbcglobal.net
2 -bellsouth.net
3-verizon.net

verizon thì không tốt lắm nhưng cái đuôi 1 -sbcglobal.net là rất tốt. Lúc trước sài 5socks.net mình thường chọn đuôi này, tỉ lệ clear khá cao mình check 10 con thì đc 7-8 con clear, có điều, số sock đuôi này 0 có nhìu.

---------- Post added at 04:39 AM ---------- Previous post was at 04:30 AM ----------

mình chỉ check dùm ai cần thui chứ ko seach được vì tool này nó đi kèm IP.Mà mình cũng chỉ check dùm cho các những lúc minh online thui
Nếu cũng chỉ check trên 1 con IP thì cái link trên http://www.prizelive.com/users/join là check đc rùi và check cũng rất nhanh, load lên là biết đc liền. Cái tool của bạn có j hay hơn hok

[/QUOTE]
Nếu cũng chỉ check trên 1 con IP thì cái link trên http://www.prizelive.com/users/join là check đc rùi và check cũng rất nhanh, load lên là biết đc liền. Cái tool của bạn có j hay hơn hok[/QUOTE]
tất nhiên là hơn cái của cậu rùi.Của cậu chek từng con còn của mình số lượng ko hạn chế.con nào qua proxy nó báo luôn.Chek trên 1 con IP là ý mình bảo tool này nó đăng kí mua theo IP chứ ko phải chek từng con 1 như cậu nghĩ đâu:binhsua166:

bearblackhtht

Newbie
Reactions
89
MR
0.000
1 ý kiến tồi trong số ý kiến trật lất ;). thường các host name bị đánh nhiều nhất là comcast, rr, verizon,sbcglobal. 4 loại này bị đánh tơi bời không thương tiếc. nên giờ tìm một số đầu host khác chắc ăn như chater .. mấy loại khác ngoài cái này và đặc biệt như các stater là lạ như HI (hawai) hàng hiếm ít bít là chắc ăn nhất không bao giờ đụng hàng nhé.
cái này đúng à cứ comcast với rr mà phang thì chỉ có CA vơi TX à
Nhưng mà qua prox thì dễ qua thằng khác nữa thì mới khó :binhsua163:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week