Event Vui quá làm cái event 300k kèm 3 bộ tài liệu :D

Status
Not open for further replies.
49

Bạn bị vớ vẩn à :)) Cái trang Sách truyện kia liên quan quái gì đến event mà cần like :))
Từ ngày 11 đến hnay vẫn là link O2 nhé :)) Thích thì gọi mod vào check xem hôm qua mình có edit gì ko nhé! Cả 5 page ngta chơi ko sao.Vớ vẩn Click nhầm từ đâu lại còn đổ thừa!!!
sr tớ nhớ nhầm

HIỆN TẠI CÓ 23 BẠN, ĐÃ CM TẠI TOPIC NÀY MÀ KO HỀ LÀM THEO BƯỚC 2
HY VỌNG CÁC BẠN THAM GIA NGHIÊM TÚC NHÉ!
NẾU LỠ CÁC BẠN LÀ NGƯỜI MAY MẮN MÀ LẠI KO CÓ BẰNG CHỨNG CHỨNG MINH, THÌ THẬT PHÍ ĐÓ!
đã chụp trước khi thực hiện coment rồi mà.những vẫn lưu ảnh ở trong máy.có cần up lên forum ko thớt.hj

KẾT QUẢ EVENT :
Nhất : 99
Nhì : 57 59
Ba : 87 86 54 28 22 31

Giải thưởng chỉ có 1, và sẽ trao cho người tham gia dự đoán sớm nhất
Giải 3 thuộc về
Giải nhì : Gần đúng và sớm nhất
Giải nhất : Gần đúng và sớm nhất

BẠN @kid2904 GỬI MÌNH SỐ TÀI KHOẢN VCB VÀO INBOX NHÉ!
RIÊNG BẠN @maimai@nnld218
VUI LÒNG INBOX MÌNH ẢNH 2 BẠN ĐÃ LIKE VÀ LOG IN PAGE NHƯ MỌI NGƯỜI UP Ở TRÊN NHÉ. NẾU TRONG VÒNG 3 NGÀY MÌNH KO NHẬN ĐƯỢC ẢNH, GIẢI THƯỞNG SẼ ĐƯỢC TRAO LẠI RANDOM CHO 2 BẠN TRONG TOPIC! :D
EVENT KẾT THÚC TỐT ĐẸP, CẢM ƠN MỌI NGƯỜI ĐÃ ỦNG HỘ :D

Last edited:
KẾT QUẢ EVENT :
Nhất : 99
Nhì : 57 59
Ba : 87 86 54 28 22 31

Giải thưởng chỉ có 1, và sẽ trao cho người tham gia dự đoán sớm nhất
Giải 3 thuộc về

Giải nhì : Gần đúng và sớm nhất

Giải nhất : Gần đúng và sớm nhất

BẠN @kid2904 GỬI MÌNH SỐ TÀI KHOẢN VCB VÀO INBOX NHÉ!
RIÊNG BẠN @maimai@nnld218
VUI LÒNG INBOX MÌNH ẢNH 2 BẠN ĐÃ LIKE VÀ LOG IN PAGE NHƯ MỌI NGƯỜI UP Ở TRÊN NHÉ. NẾU TRONG VÒNG 3 NGÀY MÌNH KO NHẬN ĐƯỢC ẢNH, GIẢI THƯỞNG SẼ ĐƯỢC TRAO LẠI RANDOM CHO 2 BẠN TRONG TOPIC! :D
EVENT KẾT THÚC TỐT ĐẸP, CẢM ƠN MỌI NGƯỜI ĐÃ ỦNG HỘ :D
minh da inbox ban anh? so tai khoan minh la 0071000880328 VCB
giai nhi ko co 3 bo tai lieu kia ha ban :(

mình cũng chọn 56 sao ko có trúng hả thớt nếu mình đoán sau thì mình cung gần đúng với 57 mà sao 54 lại đc?

mình cũng chọn 56 sao ko có trúng hả thớt nếu mình đoán sau thì mình cung gần đúng với 57 mà sao 54 lại đc?

54 thuộc giải 3 mà bạn :| Và Giải 3 chỉ có duy nhất 1 bạn trả lời 54 ngay page 1, chính xác & sớm nhất
Tương tự với giải nhì, ko ai chọn số đó nên mình sẽ chọn bạn trả lời sớm nhất và gần đúng nhất, là bạn maimai với số 56 tại page2

ai trúng thưởng thì giữ tiền lại và chia sẻ bộ tài liệu cho mọi người cùng học hỏi đi. dù gì dc may mắn thì cùng chia sẻ cho mọi người chung vui.;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,969
173,042
Latest member
hooangthien

Most viewed of week

Most discussed of week