Help Vừa win được 440$ :D

BN ta ít $ nào pokervn2012 :m131:

Chúc mừng bác. Tiếp tục thêm vài proof nữa cho anh em chiêm ngưỡng nhé. Tui cũng đang kiếm cái nào to to để post lên đây. Hehe

Ngon thiệt :m190: xxx

thật ra mình cảm thấy đánh tour hay hơn chơi cash game nhiều , nó thể hiện được tất cả những gì ở một người chơi poker ,sự đấu trí , chỉ cần 1 sai lầm nhỏ cũng có thể dẫn tới thua cuộc , còn cashgame thì đặt nặng tính chiến thuật quá mất đi tính hấp dẫn của bộ môn này :D

thật ra mình cảm thấy đánh tour hay hơn chơi cash game nhiều , nó thể hiện được tất cả những gì ở một người chơi poker ,sự đấu trí , chỉ cần 1 sai lầm nhỏ cũng có thể dẫn tới thua cuộc , còn cashgame thì đặt nặng tính chiến thuật quá mất đi tính hấp dẫn của bộ môn này :D
Mỗi cái có một cái hay riêng mà cậu, tính đến giờ mình cũng ăn được vài k$ từ tuor rồi nhưng mình vẫn rất ít chơi nó tại nó tốn thời gian, và chơi tuor đấu trí rất mệt mỏi, mệt mỏi hơn chơi cash và SnG nhiều, đấy là ý kiến của cá nhân mình thôi

Cho mình 1$ đánh con đề nào, ai mà cho $ đỏ đen thì đánh hên lắm :binhsua25:

thế bao giờ bác tuyển thêm đệ tử poker đây để còn đặt gạch

Nhìn thớt rất ngưỡng mộ. $$$ về dồn dập luôn :binhsua22:

thế bao giờ bác tuyển thêm đệ tử poker đây để còn đặt gạch
Bây giờ mình ko nhận đệ hay hướng dẫn trực tiếp ai nữa rồi, mệt lắm, người thắng thì ko sao, người thua thì nói mỉa, làm ơn mà mắc oán, mệt lắm. Mình có kinh nghiệm thì share trên diễn đàn, ai học thì học thôi, giờ mình cũng ko muốn lôi kéo hay thu hút ai nữa rồi, kẻo lại mang tiếng

10 ng thua thì dc 1 ng thắng, ko nên thấy mà ham hố các bác, nên tránh xa nó ra.

Bác k tuyển đệ thì hơi buồn, do mình ủng hộ bác từ đầu rồi, từ khi bác chưa lên mod cơ :D.... mà không sao cứ nghịch nghịch đã :D thỉnh thoảng bác vẫn vào nc về poker với ae tí cho vui nhé

đại gia rồi mình cũng chiến rồi nhưng mất hết tiền:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back