Help VỪA NÃY CHƠI POKER TUY KHÔNG THUA NHƯNG TỨC LẮM CÁC BẠN Ạ

mrgoldengun

Verified
Reactions
379
MR
0.000
Vừa nãy mình chơi poker tại Pokerstars (4 bàn fifty50) mình gặp 1 thằng Russia (tên của nó là RusTiger 1) mình có thua nó 1 hand và mình cũng công nhận hand đó mình chơi dở thật nhưng vấn đề ở đây là khi mình thua nó và nó chửi, phải chỉ nó chỉ chửi mình em thì em không tức vì đó là chuyện bình thường (chơi dở thì bị chửi, có bị chửi mới rút được kinh nghiệm sau này) nhưng nó chửi thế này :"Vietnam prostitute :|". Tuy Việt Nam mình có một số điều không hay thật nhưng nó chửi như thế là nó đã đụng chạm đến lòng tự hào dân tộc và lòng tự trọng nhất là mình ngồi cùng bàn với nhiều người chơi ở các quốc gia khác.

Lúc đó em tức lắm, tính bật lại nó vài câu nhưng vì không muốn làm căng thẳng ảnh hưởng đến tâm lý nên bình tĩnh tiếp tục chơi, thế mà nó cứ sủa cho đến khi bị chính em loại khỏi bàn chơi, tuy chính em loại nó khỏi bàn chơi, cũng nguôi giận được phần nào nhưng vẫn còn cay lắm. Em là người vốn điềm đạm ít nói nhưng khi gặp tình huống này em không thể chịu nổi. Em tính report lên Pokerstars giải quyết. Ý các bác thế nào ? :(

PS : vì bị mất cái log chat trong Pokerstars nên không chụp hình show lên đây được (khi kéo thanh cuộn trong log chat lên thì không còn thấy các dòng đó nữa)

Last edited:
report chửi nhau PS nó cũng chả giải quyết nhau mà thực ra mình thấy nó chửi vậy cũng như **** you thôi mà, ở PS còn đỡ chứ chơi 888 còn có màn mém đồ vào người nhau mỗi lần mà thua nó xong bị out bị mém thêm phát cà chua vào mặt kèm câu chửi thì thôi rồi tức ói máu luôn bị loại ko có cơ hội ném lại nó càng bực thêm

phục bác thật, bực mình thế mà loại đc nó :D iem là iem ko đủ trình

report chửi nhau PS nó cũng chả giải quyết nhau mà thực ra mình thấy nó chửi vậy cũng như **** you thôi mà, ở PS còn đỡ chứ chơi 888 còn có màn mém đồ vào người nhau mỗi lần mà thua nó xong bị out bị mém thêm phát cà chua vào mặt kèm câu chửi thì thôi rồi tức ói máu luôn bị loại ko có cơ hội ném lại nó càng bực thêm
bên 888 mình chơi mấy bàn webcam toàn thấy mấy thằng Nga, Canada, Brazil vác súng thật ra khoe. Màn ném cà chua với trứng thì mình nghĩ thấy nó cũng vui vì vừa đánh vừa thấy mặt nhau, vốn liếng tiếng Anh mà nhiều chút thì hót hươu hót vượn cũng vui. Thật sự mấy bàn mình chơi toàn đứa nhẵn mặt nhau nên cứ thấy nhau là làm trò cười thôi, chứ chưa thấy đứa nào miệt thị mình cả.

Bên PS thỉnh thoảng cũng gặp mấy thằng như thớt gặp, mình đem lock chức năng chat đi là xong. Nó k chửi đc mình mà mình cũng k chửi đc nó.

chơi pocker hay ko hả mấy bác cũng ham mê cờ bạc nhưng đến liêng là hết vị ko biết có chỗ nào chơi liêng ko hjc

chơi pocker hay ko hả mấy bác cũng ham mê cờ bạc nhưng đến liêng là hết vị ko biết có chỗ nào chơi liêng ko hjc
mình thì không đến nỗi ham mê cờ bạc, mình chỉ tìm cách kiếm tiền như bao người khác thôi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,850
Latest member
MasterChris
Back
Top Bottom