Vừa mới nhận thông báo của Bubblews , có lẽ sắp có tiền :D

bác làm được nhiêu ngày rồi? hồi trước mình làm nó cũng gửi eCheck mà sau 2 ngày paypal lại gửi cái email hủy cái eCheck :D nên mình bỏ :D bác đợi thêm 2 3 ngày nữa xem tiền có về không nhé! hi vọng nó không scam cho mình chiến lại :D

bác làm được nhiêu ngày rồi? hồi trước mình làm nó cũng gửi eCheck mà sau 2 ngày paypal lại gửi cái email hủy cái eCheck :D nên mình bỏ :D bác đợi thêm 2 3 ngày nữa xem tiền có về không nhé! hi vọng nó không scam cho mình chiến lại :D
Mình send request cho nó lúc CN, hi vọng được 50$ là chiến tiếp , giờ viết mỗi bài thấp nhất cũng 1 $ rồi :D

Mình send request cho nó lúc CN, hi vọng được 50$ là chiến tiếp , giờ viết mỗi bài thấp nhất cũng 1 $ rồi :D
cậu thường viết bài về nội dung gì? mình ko biết viết cái thứ gì cả :( share mình ít kinh nghiệm với
thanks

cậu thường viết bài về nội dung gì? mình ko biết viết cái thứ gì cả :( share mình ít kinh nghiệm với
thanks
Mình viết đủ thứ , kiếm được chủ đề nào trên mạng thì viết , nhanh lắm có 400 kí tự mà , lúc đầu tường 400 words viết thí bà luôn

Cách viết như thế nào? mỗi ngày viết tối đa bao nhiêu bài? Min payout là bao nhiều?

cái j thế ! chỉ sơ sơ học với!

sao mình làm song request nó chả send j cả echeck cũng không :) , thôi bỏ luôn

Bị cancel rồi :( đừng phí time nữa , vô ích, buồn nẫu ruột:(
Bác có chơi gian lận hay gì không mà bị xóa thế, nghe nói bạn vietanhdhhh nhận lần 3 rồi !

Bác có chơi gian lận hay gì không mà bị xóa thế, nghe nói bạn vietanhdhhh nhận lần 3 rồi !
mình cũng request mà chả thấy gì đây, theo mình biết thì bạn vietanh.. vẫn đang pending ở lần 1, rồi không thấy có thông tin gì thêm, không biết được paid hay là cancel rồi,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,861
170,917
Latest member
thayphamlam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week