Vừa làm xong cái hướng dẫn kiếm 50$/1 ngày :D

Tạo 1 chủ đề với cái tít giựt gân , thể nào cũng có mấy bác lăn tăn bơi vào ref , lót dép , đặt gạch :D :D :D bác này cũng giỏi pr hay seo dữ nhỉ :))

17 page lừa tình , thớt bị ban , close topic!

bạn ơi cho mình hỏi cái earnanytime.com có scam ko ? mình làm đc 3$ và pay qua pm thử nhưng tk pm mình đánh lộn số 3 zay nó có chuyển tiền lại ko hay mất luôn:(
đánh lợn số thì tiền pay về tài khoản của thằng khác chứ lấy lại kiểu gì

Dạo này nhiều topic xàm cứ.t hết 40$ đến 50$. Nhưng chính những thằng lập topic còn đ.éo kiếm được. Kiến thức thì đầy, có cái đ.éo gì mà trên mạng không có, quan trọng là đọc xong có làm được không. Thằng thớt chắc có cái ebook của bọn Tây nó viết bằng tiếng anh rồi lên đây xàm loz. Mấy quyển ebook đấy cả tiếng anh + tiếng việt có 1 thời gian share đầy trên 4rum này rồi mà có thấy thánh nào dc 50$ đ.éo đâu.

Hóng hóng hóng cư.t' trên trời rơi vào mặt chứ ngồi cả đây mà hóng. Tiền có phải c.ứt đâu mà hóng. Không kiếm được xu nào thì vào mà gõ captcha kìa. Lười thì chỉ có hóng shit rơi vào mồm

lúc trước mình đã cảnh báo rồi, kết quả này thì nhiều bạn dự trước đc, vấn đề là có ai bị tai nạn gì không ấy, hi vọng bạn chủ thớt không phải loại lợi dụng scam, chỉ là do thiếu hiểu biết :D

Giám đốc đã bị bắt, đề nghị đóng cửa công ty ? :))

Giờ mình có tut kiếm hơn $300/tháng chỉ bán $200 thôi, công việc nhẹ, lương cao, con nít cũng làm được. Có ai muốn mua hok. Haha.

:D các bác hok tin thì tuỳ!
trước hết muốn đăng ký account phải mail cho nó là mình đã có kinh nghiệm này nọ
đang sở huỹ website này. thu nhập là bao nhiêu thì nó mới chấp nhận nhé!
một số bác bảo là nó ban account vì khi nó hỏi bác tại sao lại đăng ký ở site nó thì bác nói abcxyz cho qua chuyện. vài ngày nó ban hoặc cho 1 tháng nó ban liền
:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,819
170,891
Latest member
anvantien
Back
Top Bottom