Vừa có nguồn view traffic ngon kéo youtube - website xong vừa có link tuyển ref mời toàn thể các anh em trên group

đã update, ae vào login bằng link fb nhé, cảm ơn cả nhà
chúc cả nhà buổi sáng tốt lành

ae cần gì hú e nhé
759 view nhận về 30.5h xem =)))

Bình luận cái cho Bạn vui chứ mấy cái hình, số traffic như thế thì muỗi so với ACE trong MMO4ME rồi! Traffic cần có sự ngẫu nhiên...mà kiếm soát được cơ, chứ tương ầm thì sấp mặt thôi!

Bình luận cái cho Bạn vui chứ mấy cái hình, số traffic như thế thì muỗi so với ACE trong MMO4ME rồi! Traffic cần có sự ngẫu nhiên...mà kiếm soát được cơ, chứ tương ầm thì sấp mặt thôi!
thì cũng do từng mục đích cũng như tùng nhu cầu của từng người dùng còn mình đạt mục đích của mình vs lưu lượng đó từ khóa đó chỉ cần sl đủ / 30 ngày đều thay vì là hôm xịt hôm nổ xong từ mãi đứng đó
còn kéo sao dùng sao vẫn do mục đích và cách sử dụng của từng ng dùng mong muốn
mình thấy ổn nên chia sẻ để ae vào cùng thôi chứ đừng như mấy cái tool đẩy 1 hit lên tận nóc xong sập thủng đáy

Mình cũng thấy cách này ko máy khả quan
khả quan hay k vẫn do cách sử dụng của bn thui vs mình mình kéo lên top đc cắn ra ngoài trang 1 gg đc vậy mình thắng khách hàng biết đến mình xong call gọi điện mình có khách vậy mục đích của mình đã đạt đc.
còn cách sử dụng và mục đích của các ae khác nhau, mình thấy hay vs hiểu quả vs mình nên chia sẽ cho các ae khác cùng xài :D

mời các ae test thử
hay thì dùng k hay thì thui :D
e thấy ổn nên chia sẽ cho các ae khác xài cùng :D
chúc ae buổi tối vui vẻ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1