Vừa Bị Chó Cắn!!!

Con chó này vẫn hay hỏi mình,hôm nay nó hỏi,đang bận support (trung gian) hai cậu ex AP và LR,quay lại thì đã bị nó cắn vào mông :

Data_Deletion .exe: hello anh
Data_Deletion .exe: cho em hoi
Data_Deletion .exe: xóm dùng chung 1 gói mạng
Data_Deletion .exe: thì 2 thằng trong cùng 1 gói có chơi zeek đc không anh
Data_Deletion .exe: trả lời em phát nào
Data_Deletion .exe: hỏi không trả lời mới đau
Data_Deletion .exe: không có tinh thần nhiệt tình gì cả
Data_Deletion .exe: rất cùi bắp
Data_Deletion .exe: ông sẽ xạt nghiệp ==> nghèo đói
contact_lenmangkiemtien: cai gi the?
contact_lenmangkiemtien: cau la cai the loai gi vay?
contact_lenmangkiemtien: co = con cho k?
Data_Deletion .exe: tùy

Nick YM của con chó này đây : data_deletion.exe_128bit
Anh em tránh xa nó ra kẻo bị nó cắn.

Ta đến đây!haha. tay tonghieu này đúng là không thể chấp nhận được, Tình thần của hắn ta không duyệt đc đâu? Lại còn lên đây kêu oan hả? Nói cho biết đường mà sửa chữa chữa, TỨC NƯỚC VỠ BỜ THUI, Mọi người nên hiểu cái nỗi bức xúc của mình,
Đây không phải là lần đầu đâu.
KÊU NHƯ ĐÀN BÀ Ý.

Last edited by a moderator:
Ta đến đây!haha. tay tonghieu này đúng là không thể chấp nhận được, Tình thần của hắn ta không duyệt đc đâu? Lại còn lên đây kêu oan hả? Nói cho biết đường mà sửa chữa chữa, TỨC NƯỚC VỠ BỜ THUI, Mọi người nên hiểu cái nỗi bức xúc của mình,
KÊU NHƯ ĐÀN BÀ Ý.
Chú hãy làm người nổi tiếng đi thì biết có thời gian để trả lời không
Nhiều khi toàn trả lời không cũng không còn thời gian mà làm việc
Đừng đi ném đá người ta như vậy không phải chỉ mình chú hỏi mà còn nhiều người khác
Mà thử hỏi 1 cái lits yahoo như của tôi đây cũng trên dưới 1.200 mem rồi Tonghieu cũng không kém phần như vậy đâu
Chỉ cần vài người hỏi thôi là cũng khỏi có thời gian làm gì
Khi trách người khác hãy tự coi lại mình
Hỏi không dc quay ra cắn
Đúng là không bao giờ tiến bộ dc
Nếu muốn ngon thì hãy ngon hơn người khác tại sao người ta giỏi vậy còn mình vẫn cứ lẹt đẹt

sáng nay cũng hỏi bác này xin làm ref zeek bác ấy bận gì thì phải, chẳng thấy pm lại, nên đi làm downline người khác mất ;))

Nãy có PM mà cậu reject à.Thanks

KÊU NHƯ ĐÀN BÀ Ý.

Gì đây ta? Là ng có yh kia à? ;))

Tức nước thì đi giải quyết, để vỡ ra nguy hiểm. :))

KÊU NHƯ ĐÀN BÀ Ý.

Tui đâu có kêu oan.
Tui lên đây share với anh em mmo thấy cái thể loại như cậu thì tránh xa ra cho đỡ mất việc.
Còn duyệt được hay không cậu chưa đủ tư cách bàn.

so sánh như vậy là sỉ nhục con chó, chó nhà tớ nuôi chưa bao h cắn lại mình :D

Cho mình gửi lời xin lỗi con chó nhà bạn nhá.
Lỡ lời xúc phạm nó!!!!:binhsua46:

Chú hãy làm người nổi tiếng đi thì biết có thời gian để trả lời không
Nhiều khi toàn trả lời không cũng không còn thời gian mà làm việc
Đừng đi ném đá người ta như vậy không phải chỉ mình chú hỏi mà còn nhiều người khác
Mà thử hỏi 1 cái lits yahoo như của tôi đây cũng trên dưới 1.200 mem rồi Tonghieu cũng không kém phần như vậy đâu
Chỉ cần vài người hỏi thôi là cũng khỏi có thời gian làm gì
Khi trách người khác hãy tự coi lại mình
Hỏi không dc quay ra cắn
Đúng là không bao giờ tiến bộ dc
Nếu muốn ngon thì hãy ngon hơn người khác tại sao người ta giỏi vậy còn mình vẫn cứ lẹt đẹt

Cảm ơn bác.
Còn cái Skype của em cũng 1000 mem tây nữa!!!Nó hỏi còn phải chém tiếng anh.
Nói chuyện với người hiểu biết quả dễ chịu.
Nhân đây cũng sorry tới anh em nếu mình chưa kịp support thì cũng bỏ qua nha.
Với lại đôi khi gặp thể loại như vậy có khi cũng bực mà to tiếng tí.....:binhsua36:

:binhsua37:

Mình đã nói như vậy thì biết thế nào bạn cũng đưa lên mmo4me cái trò đưa yahoo lên chẳng còn lạ gì với mấy ông MMO. Mình chấp nhận bạn lên đây nói gì thì nói, Nhưng cái gì cũng có nguyên do của nó, các bác nào chưa hiều rõ thì đừng có mà nói linh tinh, trước khi nói người khác không đủ tư cách thì bạn nên xem lại mình đã,

Mình đã nói như vậy thì biết thế nào bạn cũng đưa lên mmo4me cái trò đưa yahoo lên chẳng còn lạ gì với mấy ông MMO. Mình chấp nhận bạn lên đây nói gì thì nói, Nhưng cái gì cũng có nguyên do của nó, các bác nào chưa hiều rõ thì đừng có mà nói linh tinh, trước khi nói người khác không đủ tư cách thì bạn nên xem lại mình đã,

oh.bạn là tác giả ak.

mà sao bạn lại đi chửi người ta chứ

Announcements

Forum statistics

Threads
419,925
171,971
Latest member
sanphukhoa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week