SCAM Vụ Scam liên quan đến Misakio và TomRiu

Status
Not open for further replies.
Đọc cm của cry4love mới thấy thấm . Đúng là TomMiu khả năng lquan tới vụ này là khá cao .
Không phải quá cao mà là rất cao.
Không lý nào chỉ PM yahoo mà thằng scam biết để mò vào :D

== Thế mà topic kia em nói là khả năng cao mà ko ai like hết vậy

Mình đồng tình với bạn suốt chặng đấy thôi, rõ mười mươi mà, bạn nói đúng ý mình :D

"Từ 7/9/2013: không bao giờ vào mmo4me nữa, không phải ghét bỏ gì mmo4me mà vì nơi này có quá nhiều cao thủ scam! một phen hồn kinh tâm rồi! các anh quá lợi hại! Xin mod ban nick , nghỉ mmo! ở đây: NGUY HIỂM QUÁ!"

Đóng kịch mà đóng ko tới, nick thì mới tạo, up dc 1 bài, mà nói cứ như thể uy tín xây dựng bao nhiêu năm, ra sức vào ra oai bảo vệ, bảo teamview loạn xạ, ko tự xin ban thì có ma nào thèm giao dịch, nội nhìn cái nick reg mới đây thôi là đã thấy não hoạt động ko hết công suất, trùng tên mới sợ chứ, trước thì _, giờ thì .

Với lại nick YM đuôi .com.vn hay .com gì thì cũng là 1, của nó cả, thích cãi cùn

Đc bạn. Hồi gần đây mình có tham gia 1 hội, quyên góp cho bé bị tim ở ĐN, số tiền quyên góp đc hơn 200tr (chỉ mới qua ck, chưa kể tiền mặt) nhưng mẹ đó lấy tiền của con đi mua sắm, sắm sửa, con bệnh mà trì hoàn mãi ko phẫu thuật, báo đài, công an đều vào cuộc. Đều lôi ra đc hết. Nhưng phải đồng lòng và chứng minh đc số tiền bị lừa đủ để thẩm tra
Chị cần mua bao nhiêu pp mỗi tháng, chị có acc pp us ko, nếu có thì contact với em, có gì chị tới thẳng nhà em giao dịch luôn để khỏi bị như thế này nữa. Em cũng đang bán cho vài người chuyên chơi amazon với ebay, chắc chị cũng chơi kiểu này à

vậy là bằng chứng rõ ràng scam là rinny rin niếc gì đó nhé, mình sống tại Quảng Nam, nhà cửa ở đây, cậu nào ở Quảng Nam có thể gặp mặt trực tiếp, tới nhà mình mà xác nhận, đừng có cái kiểu mình xin ban nick cái bắt đầu nói này nói nọ!
Mình nhắc lại mình sống tại Quảng Nam, cậu nào ở Quảng Nam có thể gặp mặt trực tiếp kiểm chứng nhé,ngay bây giờ cũng có thể! đừng có ngồi sau màn hình máy tính gõ phím thể hiện, bôi nhọ người khác! Nhà gồm ba, má, ông bà đều ở chung 1 chỗ đây!Mình học trường Cao Đẳng Đông Á, ai ở Quảng Nam tới tận nhà mình mà xem cái mặt mình có phải rinny không nhé!

Chị cần mua bao nhiêu pp mỗi tháng, chị có acc pp us ko, nếu có thì contact với em, có gì chị tới thẳng nhà em giao dịch luôn để khỏi bị như thế này nữa. Em cũng đang bán cho vài người chuyên chơi amazon với ebay, chắc chị cũng chơi kiểu này à
Mình có acc pp us bạn nhé. Mình sinh con xong về luôn Vũng Tàu, nghỉ việc ở SG chỉ để ở nhà chăm con nên đến nhà bạn chắc cũng khó. Mình làm service mua hàng và ship từ US về VN nên cần lượng $ cao. Có gì mình sẽ pm bạn riêng nhé. Bạn Thuylinh2109 là ng nhà mình ở Mỹ.

Mình có acc pp us bạn nhé. Mình sinh con xong về luôn Vũng Tàu, nghỉ việc ở SG chỉ để ở nhà chăm con nên đến nhà bạn chắc cũng khó. Mình làm service mua hàng và ship từ US về VN nên cần lượng $ cao. Có gì mình sẽ pm bạn riêng nhé. Bạn Thuylinh2109 là ng nhà mìn ở Mỹ.
Em làm việc ở Sài Gòn nhưng nhà ở cổng chào bà rịa đây, có gì cần dưới 3k/ 1 tháng thì cứ contact fone dưới chữ ký em đặt trước 1 tháng , từ tháng 2 là có :D

Chuẩn con mịa rồi, tự nhiên nhây vào lại nòi thêm ra nick kisibongtoi, có giao dịch Z trên site mình Z260167857933
và lại là TK VCB Nguyen Hoang Linh
View attachment 23895

Hic hic, chụp lại không nó edit lại cãi

View attachment 23896

Hay quá bác ơi lại lòi ra thêm thằng chó này là linhdung1919 nó scam paypal và payza của em và lấy luôn mail [email protected] nữa mà em đã lập topic scam mấy ngày trước đây vì chính cái email này của nó là [email protected] khi nó đưa cho em để send PP qua cho nó và trong email [email protected] nó đưa email này thành email phụ của nó. Đây là topic em đã lập http://mmo4me.com/threads/bi-linhdung1919-scam-va-hack-yahoo-mail.124595/ .

Chính xác thằng này là linhdung1919 từ đây lòi ra sự thật thằng này rồi . Mod đâu xem có đúng không?

vậy là bằng chứng rõ ràng scam là rinny rin niếc gì đó nhé, mình sống tại Quảng Nam, nhà cửa ở đây, cậu nào ở Quảng Nam có thể gặp mặt trực tiếp, tới nhà mình mà xác nhận, đừng có cái kiểu mình xin ban nick cái bắt đầu nói này nói nọ!
Mình nhắc lại mình sống tại Quảng Nam, cậu nào ở Quảng Nam có thể gặp mặt trực tiếp kiểm chứng nhé,ngay bây giờ cũng có thể! đừng có ngồi sau màn hình máy tính gõ phím thể hiện, bôi nhọ người khác! Nhà gồm ba, má, ông bà đều ở chung 1 chỗ đây!Mình học trường Cao Đẳng Đông Á, ai ở Quảng Nam tới tận nhà mình mà xem cái mặt mình có phải rinny không nhé!
bạn up hinhca i nhà bạn nên địa chỉ bán ngya tức thì cho ae xem cái =))

Hix. Thấy ace bàn tàn vụ này quá, mình cũng ấy nấy ghê. Lúc đó cũng thấy memo pp mà mình ko để ý (cũng mới tham gia forum có 1 tháng ), hỏi nó thì nó kêu ghi nhầm. Dù không mất tiền nhưng bị lợi dụng tên TK ngân hàng. Không biết sau này ace có còn tin tưởng mua bán với mình không nữa :(

bạn up hinhca i nhà bạn nên địa chỉ bán ngya tức thì cho ae xem cái =))
mắc chi vậy, cậu nào ở Quảng Nam ngay bây giờ có thể xác nhận trực tiếp, chứ ngồi sau máy tính mà cãi nhau, thể hiện mà nói làm gì?mình ở Quảng Nam, có thể gặp mặt trực tiếp bây giờ để xác nhận!sẫn sàng dẫn về nhà kêu ba mình lấy sổ hộ khẩu ra cho mà xem, sẵn sàng sáng mai gặp mặt dẫn lên công an xã xác nhận hộ khẩu tại đây từ khi sinh ra!
cái kiểu tôi xin ban nick ròi sau đó tụm lại bàn tán bôi nhọ nó đê hèn lắm!

mắc chi vậy, cậu nào ở Quảng Nam ngay bây giờ có thể xác nhận trực tiếp, chứ ngồi sau máy tính mà cãi nhau, thể hiện mà nói làm gì?mình ở Quảng Nam, có thể gặp mặt trực tiếp bây giờ để xác nhận!sẫn sàng dẫn về nhà kêu ba mình lấy sổ hộ khẩu ra cho mà xem, sẵn sàng sáng mai gặp mặt dẫn lên công an xã xác nhận hộ khẩu tại đây từ khi sinh ra!
Chữ ký bạn nói ko bao giờ bào mmo4me nữa kìa, đi ra lẹ đi :D

Chữ ký bạn nói ko bao giờ bào mmo4me nữa kìa, đi ra lẹ đi :D
cái kiểu tối nói không vào rồi sau đó tụm lại nói xấu nó đề hèn và nhục nhã lắm! không biết mấy cậu là cái thứ gì nữa!

Nhìn cái chữ ký mà thấy ghét, nói đằng làm nẻo. Mod nào banned lun kìa,

Nhìn cái chữ ký mà thấy ghét, nói đằng làm nẻo. Mod nào banned lun kìa,
có một số cậu thật vô liêm sỉ khi tôi đi thì lại ở sau lưng nói xấu, bôi nhọ!

cậu nào ở Quảng Nam ngay bây giờ có thể xác nhận trực tiếp, chứ ngồi sau máy tính mà cãi nhau, thể hiện mà nói làm gì?mình ở Quảng Nam, có thể gặp mặt trực tiếp bây giờ để xác nhận!sẫn sàng dẫn về nhà kêu ba mình lấy sổ hộ khẩu ra cho mà xem, sẵn sàng sáng mai gặp mặt dẫn lên công an xã xác nhận hộ khẩu tại đây từ khi sinh ra!

Closed! Ai nghi ngờ hay có bằng chứng thì lập topic khác!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,032
173,105
Latest member
Hung34

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week