Warning Vu ngoc hieu 0561000601693 Vietcombank scam

Bác gọi cho người nhà nó nói là không trả thì bác bỏ thêm 1tr nữa chạy QC facebook cho cả khu đó biết về việc nó làm và gia đình nó sẽ đẹp mặt cỡ nào ?. À mà qc kiểu này giờ còn đc duyệt hum nhỉ
bác ơi, sợ cả khu mù công nghệ kêu app viettel pay là app fake thì lại oan 1tr :v

bác ơi, sợ cả khu mù công nghệ kêu app viettel pay là app fake thì lại oan 1tr :v
Hù thế thôi . cần thì bác quay video màn hình cho cả họ nhà nó coi. Nhưng người lớn mà nghe con e đi lừa đảo và bị bêu ra cả làng thì có mà rụng trứng

Hù thế thôi . cần thì bác quay video màn hình cho cả họ nhà nó coi. Nhưng người lớn mà nghe con e đi lừa đảo và bị bêu ra cả làng thì có mà rụng trứng
thì em show rồi đấy cô ruột với chú rể nó cứ bảo là hack này hack nọ. Tiên sư mụ mị đến thế là cùng. Lại bảo nhà nó khá giả đi lừa làm gì 5l... đúng kiểu cháu nó ở nhà ngoan lắm :v

cứ tiếp tục làm lớn thôi, tiền mà , đòi đc nhớ bonus tớ :))

Update: cô và chú nó:
- Hiếu bị hack nick - nó bị hack nick nhưng ai hack nick nó mà lại lừa người khác chuyển khoản vào tk của nó
- Hiếu nó không dùng tk ngân hàng đâu cháu -> sau đó gửi 1 ảnh nó dùng tk ngân hàng chuyển tiền cho bà cô
- Ông chú: cô làm ở bên chuyển tiền cô biết biên lai chuyển tiền không như vậy đâu -> ý lão app viettelpay là do em fake
- sau cùng xin khất vài hôm xem xét lại vụ việc nhưng em cảm giác sau vài hôm nó vẫn như hôm nay thôi... các bác có kế gì không
kêu thằng cháu mở viettel pay lên xem lịch sử có hay không là biết :)

tình hình sao rồi thớt bí quá mình spam lên group tụi bạn nó bêu rếu chơi :v

có mấy đồng thôi mà scam của nhau làm gì , chịu khó kiếm 1 tí là ra
Cứ sống tốt tâm là nhiều may mắn sẽ đến
Như mình có mấy bạn làm CTV thẻ nạp điện thoại, vì việc khác làm họ lãng quên ko nhớ tới các tài khoản của họ còn tiền, có tài khoản còn từ 300k - 1.4 triệu mình chủ động nhắn tin xin số tk ngân hàng của họ để chuyển lại tiền cho
... và nhiều thứ, nhiều vụ chuyển nhầm tiền đến tk ngân hàng mình lên đến 90 triệu mình sẵn sàng chuyển trả đủ 100% ko xin lấy 1 xu.
=> Hãy luôn làm việc tốt khi mình có thể, rồi bạn sẽ luôn luôn gặp may mắn trong cuộc sống (đây là kinh nghiệm của mình và hiện tại đã có kết quả rất tốt, làm ăn thì như trúng xổ số vậy)

có mấy đồng thôi mà scam của nhau làm gì , chịu khó kiếm 1 tí là ra
Cứ sống tốt tâm là nhiều may mắn sẽ đến
Như mình có mấy bạn làm CTV thẻ nạp điện thoại, vì việc khác làm họ lãng quên ko nhớ tới các tài khoản của họ còn tiền, có tài khoản còn từ 300k - 1.4 triệu mình chủ động nhắn tin xin số tk ngân hàng của họ để chuyển lại tiền cho
... và nhiều thứ, nhiều vụ chuyển nhầm tiền đến tk ngân hàng mình lên đến 90 triệu mình sẵn sàng chuyển trả đủ 100% ko xin lấy 1 xu.
=> Hãy luôn làm việc tốt khi mình có thể, rồi bạn sẽ luôn luôn gặp may mắn trong cuộc sống (đây là kinh nghiệm của mình và hiện tại đã có kết quả rất tốt, làm ăn thì như trúng xổ số vậy)
đâu đó vẫn có loại nhà nứt đố đổ vách k ăn đi ăn bẩn lừa tiền người khác bác ạ

Update: bất lực , nó tạo nick ảo nhắn y nguyên như em với người khác sau chụp màn hình đăng fb như thể em là 1 dạng lừa đảo mới : )) và thế là em ở xa em k làm gì được hơn khi người nhà nó chặn liên lạc và không rep...

Update: bất lực , nó tạo nick ảo nhắn y nguyên như em với người khác sau chụp màn hình đăng fb như thể em là 1 dạng lừa đảo mới : )) và thế là em ở xa em k làm gì được hơn khi người nhà nó chặn liên lạc và không rep...
thôi bỏ đi thôi bác ạ, tiền kiếm lại được mà, giữ tâm ổn định để còn kiếm lại nhiều tiền hơn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,472
169,803
Latest member
HFMVietnam

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom