Tutorial vps azure/Verify Phone/visa nhanh chóng

Status
Not open for further replies.
không hiểu bạn thớt muốn làm gì
share ra, thì ok, thì mọi người làm được đúng không, ừ, thì khỏi tốn tiền mua nhỉ ? ừ
ừ rồi ai cũng reg, thì azure nó check, nó lock hết.

Sau đó sẽ khó reg hơn chứ nhỉ ? chứ sao, rồi hàng ít > seller tăng giá

Đọc xong điều đầu tiên bạn nghĩ là mình vì mình bán mà post cái này nhằm chặn bạn share, không.
Nó mà bể ra như trên thì mình càng có lợi, khi đó hàng ít thì mình sẽ tăng giá. Xem lúc đó bạn thớt sẽ share cách reg nữa không

Vài lời thiển cận vậy thôi.
Đây là site nó cho dùng trial mà cậu,có lách luật gì đâu mà nó check nó log?Không hiểu nhiều vấn đề này,có gì không phải chém nhẹ tay :D

Đối với mặt hàng vps chưa đóng bảo hiểm mình sẽ quản lý chặt.Dù bạn post ở nơi đâu mình sẽ xin phép mod box đó,mình sẽ Delete bài của bạn.

hahah! thử pm nói chuyện lão này tỏ ra nguy hiểm! :)) thead thì gọi là TUT pm thì gọi là ver kiếm tiền 5$$ 1 phone!
Lão cần tớ ver help không! Cái gì biết thì giữ đi! không biết thì .......!

Đây là site nó cho dùng trial mà cậu,có lách luật gì đâu mà nó check nó log?Không hiểu nhiều vấn đề này,có gì không phải chém nhẹ tay :D
nhưng nhiều người biết là site nát thế là azure làm việc :))
Như coin đó, anh em ai cũng biết thế là giờ.......

Đối với mặt hàng vps chưa đóng bảo hiểm mình sẽ quản lý chặt.Dù bạn post ở nơi đâu mình sẽ xin phép mod box đó,mình sẽ Delete bài của bạn.
sai gi cậu
mình có bán đâu

Cái này các bác tranh cãi làm gì,không ai hiểu bằng seller VPS,nhiều bạn đi mua vps có khi không rõ.
Tớ thì dùng dịch vụ của thớt rồi,ver được ok,tiền trao cháo muc,support cũng ok.
thế là đc

Nó làm gì mặc mẹ nó nhẩy vào gạch đá làm gì ......Gét VN
Mà cái thằng thớt mày làm vụ này có giầu đc kô ? có bền kô hả dmm5$ =))

nho de cai ngay hum ben tay phai cho a e biet voi nha ! :p
nhìn nhá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,682
171,767
Latest member
tungduo0899
Back