• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help VPS 1$/month

Status
Not open for further replies.
cho hỏi là vps full admin hay là thế nào vậy,

có ăn được không các bác..................thấy thủ tục lằng nhằng quá nhỉ:binhsua79:

Phù, bận thi mấy ngày mà các bác cứ bảo đem con bỏ chợ là sao nhỉ. Việc CC với driver lisence không cần thiết đâu, nó sẽ random trong số những người đăng kí nhận VPS để gọi điện xác minh. Bạn nào không biết tiếng Anh cứ OK là xong cho tớ, thường thì nó sẽ gọi điện sau 3' - 5'. Có 1$/month thôi. À còn các bạn sợ sau 1 tháng nó sẽ thu tiền à, không có đâu, vì khi ban đầu đăng kí bạn chọn dùng VPS này trong vòng có 1 tháng thôi. ;)

Đã có 4 bạn trading thành công ;)

@mmo4love: bữa nó gọi mà tui đi tắm ko nghe máy, thấy 3 cuộc gọi nhỡ luôn.
Sao giờ cậu?

Unfortunately we were unable to authorize the credit card information you have provided, and your account has been placed on hold. Please contact our Customer Support department for assistance. em bi nhu nay thi co cach giai quyet khong cac bac? hic hic. cac bác dùng thẻ visa cua ngân hàng nao:(

@ranmori: nó chưa gọi vào di động cho cậu ah?

no chi nt ma xac thực thui:(. hien tai con co 1 mail bat scan vía +cmt. dang gui lai cho no day

híc. cái này IP của Canada mà. tớ không reg đc IP US. pro nào reg đc chỉ giùm phát:(

TUi bỏ luôn rồi, 1$ ra đi :))

Mình cũng bỏ...thủ tục lằng nhằng quá hicccccc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,150
171,226
Latest member
davidleseo