Request Vote unset trial mod captchater !

Status
Not open for further replies.
Box này ko phải box của trial captchater

Nếu dám thì vào đây ban đi nhé !

Captchater lộng quyền liên tục close topci của a e vào đã ban luôn 1 thành viên quá bức xúc @boydatinh3107

Mời anh em vào

goctoi

Newbie
Reactions
20
MR
0.000
Ý kiến của toàn bộ anh em trên forum , mà cậu @captchater bảo chỉ vì vài cá nhân .

Tóm lại là cậu thù tớ vụ tớ post proof vùi dập cậu sau đó đi đâu cậu cũng chơi tớ thì cậu cứ nói ra, nhảm quá cậu ạ !

Upvote 0

offerstart

Banned
Reactions
275
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Hành động thế mà không Phiến diện sao :D
Boydatinh CM lời lẽ cũng bình thường thôi sao phải banned :D.
Trung _peter : cậu close topic để lại lý do xong còn kèm theo hâm dọa sẽ banned :D nếu là tôi , tôi cũng sẽ mỡ thêm topic :D
- đang cay cú vụ close
- Banned boydatinh vô lý
- Hâm dọa
==> bạn có nỗi nóng không :D
chuẩn trial đang trong thời gian thử nghiệm, mà baned theo cảm tính, hăm dọa mem, xl baned lun nick này đi, mình chỉ là con tốt vô danh và mún được phát biểu cảm nhận của mình về cậu : hoàn toàn ko xứng, nếu có tự trọng nên xin xg làm mem như thèn dân thường này là tớ :)

Upvote 0

captchater

Banned
Reactions
1,956
MR
0.002
Ý kiến của toàn bộ anh em trên forum , mà cậu @captchater bảo chỉ vì vài cá nhân .

Tóm lại là cậu thù tớ vụ tớ post proof vùi dập cậu sau đó đi đâu cậu cũng chơi tớ thì cậu cứ nói ra, nhảm quá cậu ạ !

Vấn đề chatbox đc thay đổi sau khi tính toán lợi và hại của nó .
Còn tớ ko phải kẻ để bụng nên với tớ ai cũng như ai thôi :) Và tớ cũng chẳng nhớ cậu là ai nữa kìa :)

Upvote 0

giadu453

Senior
Verified
Pre-verified
Reactions
125
MR
0.108
Chat with me via Yahoo Messenger
Sau khi giải quyết xong topic lập poll yêu cầu mở lại chatbox (ko thể thay đổi lại chatbox như xưa nhưng có thể yêu cầu Admin thêm icon hoặc các tính năng mới để hấp dẫn hơn ở chatbox mới) sau đó mình closed topic.
(ý kiến của mem thì chỉ để BQT tham khảo nhưng với các ý kiến đã có quyết định từ trước đó sau khi suy tính thiệt hơn thì ko thể thay đổi chỉ vì sở thích của 1 vài cá nhân)

Sau đó Trung_Peter lập topic yêu cầu unset mình. Mình có giải thích rõ các thắc mắc và nhắc nhở ko tiếp tục lập topic kiểu này nếu ko sẽ banned 1 tuần .
TRong topic đó mình banned boydatinh3017 vì có thái độ ko tốt và lời lẽ ko hay

Tiếp đó Trung_Peter tiếp tục lập topic khác ở box khác để lách luật nên mình tiễn nốt ra đảo 1 tuần.

Đó là những gì mình biết. Còn lại thì các bạn tự cảm nhận :)
Nếu như v topic về vụ chatbox thì cậu cho ý kiến v rồi xem mem nói sao, chứ chưa j` close 1 phát, cậu chắc chắn khi cậu trả lời là mem chấp nhận ngay rồi hay sao? cái này ko hợp lý, ý kiến v thôi :)

Upvote 0
Mình thì ko có bạn bè gì để vào bênh nên chắc 1 mình ko comment lại nổi. Mọi thứ cần nói mình đã nói ở trên.
Giờ thì đợi Shin vào cho kết luận nha các bạn.
@Shin

Tạm closed

Upvote 0
Ý kiến cá nhân :
_ Các bạn đang quá nóng đầu. Không ai chịu nhường ai 1 tí cả.
_ Đã có 1 số vấn đề có khả năng gây war nhưng người trong cuộc lại cố tình phớt lờ và đổ đầu bồn xăng cho phát nổ.

Nói 2 ý đó các cậu tự hiểu và hành động cho đúng mực để sau này còn mà nhìn mặt nhau.

Upvote 0
Ý kiến cá nhân :
_ Các bạn đang quá nóng đầu. Không ai chịu nhường ai 1 tí cả.
_ Đã có 1 số vấn đề có khả năng gây war nhưng người trong cuộc lại cố tình phớt lờ và đổ đầu bồn xăng cho phát nổ.

Nói 2 ý đó các cậu tự hiểu và hành động cho đúng mực để sau này còn mà nhìn mặt nhau.

Tất nhiên là nóng rồi. Tự nhiên vào giải thích và giải quyết xong topic thì closed. Thế mà có ngay topic report sau đó
Mình chẳng làm gì ko đúng mực để mà phải ko nhìn mặt ai cả, ok :)

Upvote 0

Shin

Administrator
Staff member
Trusted 3
Solutions
5
Reactions
17,495
MR
54.951
$240.00
Chào các bạn,

Các dẫn chứng có lẽ đã đầy đủ, mong các bạn cho BQT một thời gian ngắn để xem xét lại và đưa ra kết luận nha. Vì đây là vấn đề liên quan đến MOD, cần phải xem xét kĩ các trường hợp và dẫn chứng để tránh xử oan cho bất kì ai.

Nếu cần thêm ý kiến từ các bạn, BQT sẽ tạo Topic để kêu gọi. Hy vọng mọi người không tạo thêm Topic để vấn đề dễ dàng được giải quyết hơn.

BQT MMO4ME
Thân

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member