Vote Banned hay ko bane nick taditimem12

Banned hay ko banned

• Total voters
    75
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
Lão này thì câu trước vuốt câu sau chém :binhsua12: Nhớ lời hứa 2 tuần của em đấy.
Cái S3 con vợ em nó ko khoái, nó đòi IP 4S gòi

:binhsua48:mi sẽ là truyền nhân của ta:binhsua172:

cứ như thế này thì nếu mình bị poll ban chắc cũng bị ban luôn quá:((
Chuyện đó còn hên xui là coi mi có bè phái đông không nữa. Chứ như ta thì bị chém gòi đó :m040:

Chậc chậc..Poll với Piết.. Giết người theo số đông là đây...

:binhsua172:Siêu Trộm Kid Xuất Hiện

Lại đi ra tiếp :binhsua139:

Vote ban thằng Kai vì cái tội spam :m131:

nếu thế chém đi thôi , ref cái nick khác lại tiếp tục chém gió =)) , chém hay ko thì cũng thế , IP động VN rất nhiều nên làm cái Nick mới giả gà là hoàn toàn có thể :))

Đồng hương nói hay :m146:

Nếu vote theo kiểu này thì có người lập vài chục cái ID rồi vào vote thì sao nhỉ :m148:

Banner thì phải có bằng chứng rõ ràng. Khi có bằng chứng rõ ràng thì cần gì phải vote :m098:

Chuyện đó còn hên xui là coi mi có bè phái đông không nữa. Chứ như ta thì bị chém gòi đó :m040:

Chậc chậc..Poll với Piết.. Giết người theo số đông là đây...
Bạn nói thế hoàn toàn sai vấn đề rồi

Thứ 1 . Cái này là có căn cứ đàng hoàng chứ k phải là thích thế nào là thế đấy được .
Thứ 2 . Mình có để view poll public tức là tránh việc clone nick vào poll hàng loạt , nên mọi người sẽ thấy ai là người có uy tín trong diễn đàn tham gia .
Thứ 3 . Hình như bạn có chơi với taditimem12 và chính bạn cũng ko khẳng định rõ taditimem12 có liên quan đến scam hay ko ? Điều này chứng tỏ qua việc bạn k dám vote "ko banned" cho người bạn của mình vì him có liên quan tời nhiều vụ scam.

:binhsua172:Ta Lại Xuất Hiện

:binhsua139:Rồi Lại Đi Ra

hi vọng qua năm mới hết tệ nạn scam :binhsua43:

hi vọng qua năm mới hết tệ nạn scam :binhsua43:
1 . Scammer lúc nào cũng có ko bao giờ hết được
2. Chỉ có tự tay các bạn giảm thiểu scam thôi :D Là giao dịch với những người đóng phí bảo hiểm , và nhìn kỹ nick họ đừng để bị lợi dụng

aaaaaaaaaa

Scamer Lộng hành :binhsua51::binhsua51:

Vote ban thằng Kai vì cái tội spam :m131:

Đồng hương nói hay :m146:

Nếu vote theo kiểu này thì có người lập vài chục cái ID rồi vào vote thì sao nhỉ :m148:

Banner thì phải có bằng chứng rõ ràng. Khi có bằng chứng rõ ràng thì cần gì phải vote :m098:

Bạn đọc kỹ chưa ? Bạn xem lại các topic có liên quan taditimem12 xem có bằng chứng rõ ràng k ?

Còn thực ra ai cũng biết là ban ID này sẽ lập ID khác , nhưng nếu để ID này lại sẽ làm khổ các newbie thôi

mình tuy bị ghét nhiều nhưng cũng có khoảng 20->30% bằng hữu >.<
Còn tên này 0% lun, sợ thiệt :binhsua39:

người ta vote vì tên này luôn nằm trong danh sách nghi ngờ và làm tổn hại đến anh em forum. Còn như tui tuy vô dụng nhưng ko làm gì liên quan đến lợi ích tiền nong của anh em cả :binhsua37:

Thứ 1 . Cái này là có căn cứ đàng hoàng chứ k phải là thích thế nào là thế đấy được .
Thứ 2 . Mình có để view poll public tức là tránh việc clone nick vào poll hàng loạt , nên mọi người sẽ thấy ai là người có uy tín trong diễn đàn tham gia .
Thứ 3 . Hình như bạn có chơi với taditimem12 và chính bạn cũng ko khẳng định rõ taditimem12 có liên quan đến scam hay ko ? Điều này chứng tỏ qua việc bạn k dám vote "ko banned" cho người bạn của mình vì him có liên quan tời nhiều vụ scam.

Cậu lại anh hùng bàn phím rồi :m098: chuyện ai đó vote hay không là quyền của mỗi người. Vậy bây giờ có ai đó lập 1 toppic giống như thế này về bạn ( hay bạn của bạn ) thì bạ của bạn ( hay chính bạn ) có giám vote "không banned" khi mà chưa biết chính xác là có scam hay không? :m098:
Còn nếu bạn bảo là chính xác là scam thì chắc cũng không tới lượt bạn lên tiếng banned mà các mod đã banned trước rồi :m040:
Đừng nên vội đánh giá 1 ai đó khi bạn chưa thực sự hiểu người đó :m020: ( PS: cái này nói giúp namtuoc :m131: )

Last edited by a moderator:
Ừ . Mọi người tự đánh giá về him :binhsua44: . Coi như là tôi ngu đi . Ngu si cũng được . Ngu vì ko đánh giá được ai đó

Tỷ lệ 100% tuyệt đối như vầy thì Admin khai đao thôi:binhsua49:
Ý dân là ý trời mờ:binhsua47:

Còn nếu bạn bảo là chính xác là scam thì chắc cũng không tới lượt bạn lên tiếng banned mà các mod đã banned trước rồi :m040:

Mình chỉ nói bạn biết một điều rằng . có những Mod ở 4room này chưa đủ tuổi . Có những mod đi làm mà còn chưa nắm rõ rule

Ừ . Mọi người tự đánh giá về him :binhsua44: . Coi như là tôi ngu đi . Ngu si cũng được . Ngu vì ko đánh giá được ai đó

Ấy ấy sao lại tự kỷ như thế. Góp ý thôi mà :m131: không nhất thiết phải tự kỷ thế đâu.
Có gì không nên không phải chỉ giáo lại chứ ai lại chơi kiểu này :m040:
Chắc lần sau khồng giám comment nữa :m098:

1. Vì cần có chứng cứ đàng hoàng nên tớ mới post ở số 2# (bác xem lại dùm)
2. Việc tạo Poll này nói thật ra là bè phái cả thôi chứ ai mà tin được chứ. Còn clone thì tớ ko quan tâm.
3. Chính xác là có chat chít mấy lần chứ ko tới mức thân thiết như bác nghĩ :D. Còn tớ vote hay không thì bác coi lại post số 2# dùm :))

- ban hay k ban cũng thế thôi , theo mình cứ để nick đó đây biết mà tránh . Ban rồi clone nick mới sau này sao tránh dc nữa :binhsua41:

Những người vote ban tòan là anh em nick đen, luôn bị lừa đảo vì bắt send trước. Còn anh em nick xanh,đỏ,vàng thì ko vote vì họ quá uy tín rùi ai scam đc họ.
Tên taditimem12 này nhiều vụ topic có nick màu xanh,tím giao dịch mà nó còn bắt người ta send trước, ko send nó ko giao dịch. Vãi

banned xong reg acc mới di scam k ai biết đường nào mà tránh hết. thả để vậy AE nhìn nick biết đường tránh:m020:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom