Announce Vòng 2 - Ứng cử VIP Member - 2015

Status
Not open for further replies.
ưu tiên nữ nhé chúc @thachthao mau lên vip :cool:

chỉ biết mỗi @DoctorXuan vì mình hay pm yh bác ấy hỏi về wmz và được trả lời rất nhiệt tình, vote cho bác 1 phiếu !

Chào các bạn,

Trước tiên cho mình gửi lời cảm ơn tới tất cả mọi người vì đã tin tưởng và ủng hộ cho mình rất nhiều trong đợt set Vip lần 1 vừa qua

Sau đây mình gửi bài post về cảm nghĩ và dự định tương lai sau khi set Vip, rất mong mọi người tiếp tục ủng hộ và góp ý cho mình những thiếu sót nếu có

• Về quy trình set Vip mới

Theo mình thì quy trình này khá chặt chẽ, bao gồm 6 bước từ lúc gửi 1 Alert ứng tuyển cho tới khi trở thành Vip member chính thức

Trong đó tới 3 đợt vote, đợt 1 lấy ý kiến từ member, đợt 2 là vote từ BQT và cuối cùng đợt 3 là vote chung của forum qua bài cảm tưởng của ứng viên Vip cùng dự định tương lai sau khi set Vip, như vậy chúng ta sẽ có nhận định chính xác và rõ ràng nhất về những member đang tham gia ứng tuyển Vip để chọn ra đc những người xứng đáng

Và thời gian dành cho 1 đợt set Vip sẽ diễn trong khoảng hơn 1 tháng, nhưng mình nghĩ là rất hợp lý và cẩn trọng

• Thời gian hoạt động ở MMO

Từ khi tham gia forum mình bắt đầu từ box captcha, sau đó qua socials, rồi HYIP và hiện tại chủ yếu hoạt động trong box Offer

Bây giờ mình đã tìm đc những người bạn tốt, người thầy, anh em tốt giúp đỡ, nhưng trước đó mình cũng trải qua hầu hết những cảm giác newbie trong forum từng qua : bị dự án scam, bị member với member scam nhau, bị lạnh nhạt, bị nghi ngờ, ko tìm ra lối đi riêng ...

Và mình hoàn toàn hiểu những cảm giác đó, nên mình luôn gắng reply đầy đủ hết những inbox của tất cả member về những thắc mắc capt, offer, HYIP... trong khả năng mình có thể. Khi phát hiện site HYIP nào đó có vấn đề mình thường cmt ngay tại thread cảnh báo, hoặc phát hiện scammer trong những thread giao dịch thì mình cũng cmt cảnh báo thread và pm với Mod để Mod check và banned khẩn cấp.

Mình support cho mọi người chủ yếu về capt và offer : add soft, các loại code khó, cách log proxy, cách giữ level, cách giảm pri, reg acc... Tình hình offer hiện tại, rule mới của Net, traffic, đảo chiều, đưa ra lời khuyên về quy luật paid và cảnh báo cả 1 vài cách chơi chiêu của Net đối với newbie của 1 số dự án mình có tham gia ...

Hi vọng những điều đó có thể hỗ trợ đc các bạn trong công việc cũng như làm các bạn cảm thấy thân thiện, hoà đồng hơn trong 1 môi trường kiếm tiền online đang ngày càng khắc nghiệt

• Dự định tương lai sau khi lên Vip

Tiếp tục giúp đỡ member trong tầm hiểu biết của mình,

Tạo không khí thân thiện với các member forum, đặc biệt là với newbie mới tham gia

Cùng thảo luận về các phương pháp kiếm tiền trên mạng và phát triển và quản lý forum

Và mình đặc biệt rất ghét việc scam lẫn nhau, vì kiếm tiền trên mạng đã khó nhưng việc members còn scam nhau khiến cuộc sống càng trở nên khó khăn hơn nữa. Nhất là đối với newbie mới tham gia forum thì 1 lần bị scam có thể là công sức cả tháng trời của họ trong khi kiếm đc thu nhập cũng ko phải dễ dàng. Nhưng scam thì ngày càng nhiều và phức tạp hơn. Mình sẽ vẫn tiếp tục cảnh báo scammer nếu mình phát hiện, và mong là chúng ta sẽ cũng thảo luận để đưa ra nhiều cách phòng chống scam hữu hiệu để giúp mọi người tránh những rủi ro
Voteee cho @thachthao người con gái nết na, giỏi dang không thua kém đấng mày râu thậm chí vượt trội hơn nhiều những " anh hùng " bàn phím ngoài kia, đã giúp đỡ T rất nhiều trong thời gian qua, hãy cùng nhau cố gắng hơn nữa nhé. <3 love ya

Voteee cho @thachthao người con gái nết na, giỏi dang không thua kém đấng mày râu thậm chí vượt trội hơn nhiều những " anh hùng " bàn phím ngoài kia, đã giúp đỡ T rất nhiều trong thời gian qua, hãy cùng nhau cố gắng hơn nữa nhé. <3 love ya
Em @thachthao đây là tán gái rùi. Anh ủng hộ em mà chỉ mong em đáp lại tình cảm và về đội của anh chứ không không tán em :D

Em @thachthao đây là tán gái rùi. Anh ủng hộ em mà chỉ mong em đáp lại tình cảm và về đội của anh chứ không không tán em :D
@@, ko phải đâu ạh, bạn @tuti này là 1 member nữ mà anh, tuy bạn ấy ít cmt nhưng là 1 cao thủ offer về PPD, CPA ạh, đầu tư HYIP cũng rất mạnh tay đó @@

" thachthao ! thachthao ! thachthao ! " - thachthao everywhere :p
lập fanclub đc r đó bro @thachthao :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,366
170,490
Latest member
Mmo247h