Vốn 20$ giao dịch lãi 1 ngày không dưới 5$ với tùy chọn nhị phân

Status
Not open for further replies.
Tình hình các bác sống thế nào rồi, mình thấy cũng ăn được đấy chứ, không quá ngon nhưng cũng không đến nỗi quá chát...;)

Tình hình các bác sống thế nào rồi, mình thấy cũng ăn được đấy chứ, không quá ngon nhưng cũng không đến nỗi quá chát...;)
lúc nào thì bắt đầu mua hả cậu chưa chơi cái này bao giờ mong các bác tư vấn :p:p

hay lúc nào mua cũng được chờ lãi gần 1$ rồi bán

mới dep 20PM chơi, lời được 4$.
Mình thử rút 5$, mà hình như chưa có điền ví PM lần nào, có phải là nó tự trả về ví PM đã dep tiền không nhỉ ?

lúc nào thì bắt đầu mua hả cậu chưa chơi cái này bao giờ mong các bác tư vấn :p:p

hay lúc nào mua cũng được chờ lãi gần 1$ rồi bán

Mua lúc nào cũng được, nhưng cũng phải cẩn thận, nhất là những lúc tin lớn thì đừng nên vào, chứ không thì bao nhiêu tiền cũng hết, không khác gì đốt tiền. Cần có chiến lược rõ ràng..,)

Mua lúc nào cũng được, nhưng cũng phải cẩn thận, nhất là những lúc tin lớn thì đừng nên vào, chứ không thì bao nhiêu tiền cũng hết, không khác gì đốt tiền. Cần có chiến lược rõ ràng..,)
em thấy bác cứ bảo chiến lược mà khong thấy share :(

bỊ Lỗ đến 7$ thì có bán rồi chơi lại không nhỉ hay cứ chờ đến lúc nó lên lại mới bán thế

bỊ Lỗ đến 7$ thì có bán rồi chơi lại không nhỉ hay cứ chờ đến lúc nó lên lại mới bán thế

Đánh kiểu này thì phải gồng giỏi hơn lý đức, chứ còn không thì cũng cháy tk thôi, thiệt tình...;) Bạn có thể thử 1:2, thua 1$ thì phải thắng được 2$ mới cắt...;). Ý kiến riêng, bạn có thể suy nghĩ tính toán trước khi vào lệnh. Hỏi thêm chủ thớt, người đưa ra cách giao dịch...;)

cậu ơi sao tớ rút có 5$ mà tối qua tới giờ chưa về ví nhỉ @@

Nếu bạn rút từ tối hôm qua thì sang ngày hôm nay nó mới xử lý rút tiền cho bạn, bạn nên rút trong buổi chiều các ngày trong tuần thì họ sẽ xử lý ngay cho bạn trong vòng 1h-2h làm việc

tiền về rồi @@.
tối qua giờ chơi spread lãi 5$, chưa bị lỗ lần nào, nhưng mà không biết là có khi nào nó cứ tăng liên tiếp mười mấy điểm khiến mình cháy túi không nhỉ @@

Không riêng gì cái này, bất cứ cái gì mà bạn không biết là làm bừa là giống trò đỏ đen, còn biết rồi thì là khác,

Cái spread này nó thay đổi dựa vào cái gì vậy anh, hay là chỉ theo sự sắp xếp của sàn ?

Thử cách khác anh em, lãi quá trời luôn
bandicam 2016-11-30 15-41-26-908.jpg

Chơi bằng tài khoản demo có khác, vào lệnh lúc chạm đáy ở mức 100 index thì tiền lên vù vù.
Cơ mà đến lúc chơi tiền thật thì banh xác :mad::mad::mad:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,323
170,451
Latest member
bietthuquan2hcm

Most viewed of week