Vốn 20$ giao dịch lãi 1 ngày không dưới 5$ với tùy chọn nhị phân

Status
Not open for further replies.
Mỗi người thích hợp với mỗi cách giao dịch
bác nên nhớ dù có phân tích đúng xu hướng thì nhiều lúc nó vẫn giật mạnh theo hướng ngược lại nha.ăn thì có 2,3$ mà nó giật phát là đi 100$ như chơi

bác nên nhớ dù có phân tích đúng xu hướng thì nhiều lúc nó vẫn giật mạnh theo hướng ngược lại nha.ăn thì có 2,3$ mà nó giật phát là đi 100$ như chơi

Do cách xem biểu đồ của mỗi người lúc vào lệnh thôi bạn

Lãi nhiều không bạn, cho cái proof cho anh em mừng

Newbie chơi dc 3 ngày ạ

do độ trễ của mạng. bác tham khảo video này của mình cũng sẽ có khả năng thắng 70%

Tình hình là e đang có 1 thẻ visa ACB nhưng mò mẫm mãi vẫn ko nạp vào binary hay perfect money dx ? Mấy bác giúp e với

các bạn vẻvify tài khoản bằng cách nào thế? giúp em với. newbi

Bạn để giữa tuần rồi xác minh, giờ họ đang nghỉ lễ.

Bạn ra ngân hàng bảo họ sao kê tài khoản(Lưu ý bạn phải có tài khoản ngân hàng) , bảo nhân viên ngân hàng đánh máy bản sao kê tài khoản giống tên và địa chỉ ở chứng minh thư.(có song ngữ Anh-Việt)
xong ra tiện photo bảo họ scam 2 mặt chứng minh thư và bản sao kê ngân hàng
Tiếp vào email gửi tiệp tin đính kèm 2 tài liệu trên vào email: [email protected]

Tiêu đề email bạn viết "I want to verify my account CR12345"
Lưu ý: CR12345 tài khoản của bạn minh chỉ viết minh họa.
xong các bạn gửi đính kèm 2 file CMT và sao kê ngân hàng trong thư có viết họ tên, đặc biệt cần ghi rõ số tài khoản của
sàn ví dụ :CR12345

Nội dung viết đơn giản ngắn gọn như sau:
"I want to verify my account
please help me

Thank you!"

Xong chờ 1 ngày, họ sẽ hồi âm lại ở email bạn chát với họ qua đây: https://binary.desk.com/customer/widget/chats/new?

chát một lúc họ gọi điện cho bạn xác minh câu trả lời bí mật lúc bạn đặt ký tài khoản thực. bạn chỉ cần đánh vần là dc
ví dụ : tên mẹ bạn là gì? tên mẹ bạn là Thảo thì bạn đánh vần tiếng anh T-H-A-O.là xong

Quy trình xác minh chỉ có thế

Chúc bạn xác minh thành công!.

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member