Vốn 100$- lợi nhuận 6.000$ sau 40 ngày- Câu chuyện của tôi

Nghe thấy mà ham thật ha ha. Nghe có vẻ dễ dàng.
Cảnh báo các bạn newbie là không có các kiếm tiền nào đơn giản hết

Bạn đủ kiên nhẫn và kỹ luật để kéo dài 1 dự án trong vòng 40 ngày liên tục không, bạn đủ tỉnh táo để thấy tiền trước mắt mà không hốt về bằng cách đặt thêm vài lệnh sau khi đã thắng không, bạn đủ kinh nghiệm và tâm lý để nhấn 1 lệnh trị giá vài triệu và kết quả thắng thua kéo dài chỉ trong 12s không.
Nếu bạn đủ tất cả những điều trên thì nó khả thi trong trường hợp này.
chả có gì là dẽ dàng cả.

Nghe giống.mấy thánh đa cấp.vl

Cảm ơn bạn đã góp ý, lần sau sẽ cố gắng đặt tiêu đề bớt đa cấp hơn.
Cảm ơn
Noi trung . Cái này.chu thớt cũng có lý.toi chơi có ngày kiếm dk .50s cũng có nhưng mất bình tĩnh . Chơi lâu là chết.minh thừa khoảng 1k rồi .Ko giảm chơi nữa.ko phải mình nghĩ ko ăn dk.chi tại mình ko .Giữ dk cảm súc .Ko có cái đầu lạnh thì ko ăn dk.

Binary option có thể giúp bạn kiếm đợc rất nhiều tiền và cũng có thể bạn chẳng kiếm được đồng nào hết.

Binary option có thể kiếm nhiều đến cơ nào? để kiểm chứng bạn hãy đăng ký 1 tài khoản IQoption rồi nhấn vào bảng thành tích sẽ thấy cờ Việt Nam ở đó, lợi nhuận mà 1 tuần họ kiếm được hơn 5 tỷ vnd. Tôi không giỏi như họ, mỗi tháng kiếm vài đồng là được rồi.

Dù sao thì cũng chúc các bạn thành công trong năm mới.

Kiếm tiền giống như chơi đàn. Càng luyện tập thì càng chơi đàn hay
Càng luyện tâp kiếm tiền thì càng có thể kiếm nhiều tiền.

Last edited:
Người ta đã nói không tuyển ref này nọ r ai còn vào phán đa cấp gì nữa.

Mình thích thì mình chia sẻ thôi. Ai nói gì kệ

Mình thích những câu chuyện cá nhân kiểu này. Để mà duy trì kỉ luật một ngày 1lệnh dù win hay lost thì không phải dễ dàng tí nào. Phương pháp là một chuyện hơn thua nhau ở tâm lý nữa. Bạn làm tốt lắm. Gắng duy trì lâu nhé

Mình có acc ở sàn này r có join group bạn giao lưu đc ko . Ko thì cho mình xin Fb bạn thi thảng trao đổi học hỏi nhau nhé

sau 80 ngày nữa thì 6k*60*60= 21tr$ rồi :D:D:D

"Mỗi ngày tôi chỉ đánh đúng một lệnh kéo dài 12s" =))))))))))))))))))))))))))))))))))

Vâng, thế mà anh ấy bảo là không phải cờ bạc =)))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))

Trong Forex hay BO, người ta né những giao dịch cực kì ngắn hạn, đây lại nhảy vào :v

Trời ơi, giờ tôi mới ngộ ra là tạo sao Hà Đông lại gỡ game tạo ra thu nhập cả tỷ cho anh ấy rồi.
Tại sao những người kiếm được tiền họ thường im im mà làm, hướng dẫn đôi khi lại làm ơn mắc oán.

Tôi đã sai lầm khi chia sẻ câu chuyện của mình. Năm mới chỉ muốn chia sẻ 1 hướng đi mới mà tôi thấy khả quan mà không ngờ nó lại có nhiều câu nói mà tôi không muốn nghe đến như vậy.

Giờ tôi hiểu câu nói là cua bắt ở Vn bỏ vào thùng không cần đậy nắp vì hễ con nào leo lên tí là bị con khác kéo xuống ngay, không ngóc đầu lên nổi. Forum không có cho xóa bài của mình tự viết như facebook.

Văn hóa tệ thật, tìm kiếm và soi mói đủ điều.

Ngu thiệt chớ, ngồi ăn 1 mình được rồi, chia sẽ làm gì không biết. từ giờ rút được kinh nghiệm. Cảm ơn tất cả các bạn đã dạy bảo.
Tôi dừng lại ở đây thôi.

Trời ơi, giờ tôi mới ngộ ra là tạo sao Hà Đông lại gỡ game tạo ra thu nhập cả tỷ cho anh ấy rồi.
Tại sao những người kiếm được tiền họ thường im im mà làm, hướng dẫn đôi khi lại làm ơn mắc oán.

Tôi đã sai lầm khi chia sẻ câu chuyện của mình. Năm mới chỉ muốn chia sẻ 1 hướng đi mới mà tôi thấy khả quan mà không ngờ nó lại có nhiều câu nói mà tôi không muốn nghe đến như vậy.

Giờ tôi hiểu câu nói là cua bắt ở Vn bỏ vào thùng không cần đậy nắp vì hễ con nào leo lên tí là bị con khác kéo xuống ngay, không ngóc đầu lên nổi. Forum không có cho xóa bài của mình tự viết như facebook.

Ngu thiệt chớ, ngồi ăn 1 mình được rồi, chia sẽ làm gì không biết. từ giờ rút được kinh nghiệm. Cảm ơn tất cả các bạn đã dạy bảo.
Tôi dừng lại ở đây thôi.
Dân mình là vậy ko ăn dk . Nói cho người khác nhút trí chan lam VN ơi.

Tôi dừng lại ở đây thôi.
e newbie cũng mới biết nhưng chơi thì thua mất 2 mấy $ rùi.a có cách nào chơi an toàn chỉ e với.e chỉ cần 5$ 1 ngày là mừng lắm rùi :oops:

Bạn phải kiểm trế cảm súc .Đầu phải lanh.
a hay chơi ở kiểu nào ạ? e cũng chỉ muốn có 1 cách chơi đủ an toàn rồi kiếm 5$ thì dừng thôi ạ.k dám tham đâu.

6k$ mà sài tên miền miễn phí, thớt tiết kiệm quá!
Chủ thớt biết tiết kiệm từ những cái nhỏ nhất, chẳng việc gì phải tốn tiền mua tên miền chỉ để chia sẻ cách kiếm tiền cho người khác cả, hơn nữa cách nói của bác ý cũng đủ biết chiều sâu rộng về trình độ cũng như độ tuổi chín chắn ấy, hòa nhã thân thiện và khoan dung

Announcements

Forum statistics

Threads
418,752
170,839
Latest member
vf555moe

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom