• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Võ Lâm Công Thành Chiến] Thông Báo Server Chơi + Báo Danh Tên

1 slot MMO Vipkidatm - cai bang nhé !! :D:D

MMO Delyk Thiên Nhẫn

MMO Racing Võ đang :)

Chi là cái tên Server thôi mà, thì kêu bạn nó dzo server đó chơi nữa thì có bạn thôi, do TPHCM nhiều nên chơi server đó thôi, mà tên server có phải TPHCM đâu, XXX Sơn gì đó hì :)
thì đó, định hướng sever cho HCM rồi mà @@ đến lúc off lại ko đi đc

27. Tên nhân vật: MMO-TiêuPhong --- Phái: Cái Bang Rồng (bmtbluesky):mad: đậu má sao cướp bản quyền của ta thế nhỉ

MMO_Tiểu lý Phi Chym ( đường môn)
MMO_Chym Để Phi ( Nga Mi )

ta quất 2 acc này nhá :mad:

1 slot MMO Vipkidatm - cai bang nhé !! :D:D
MMO Delyk Thiên Nhẫn
MMO Racing Võ đang :)
27. Tên nhân vật: MMO-TiêuPhong --- Phái: Cái Bang Rồng (bmtbluesky):mad: đậu má sao cướp bản quyền của ta thế nhỉ

đã update cho các bạn, tiếp tục lên nào.

thì đó, định hướng sever cho HCM rồi mà @@ đến lúc off lại ko đi đc
Off hay ko quan trọng gì đâu bạn, nói chuyện qua mạng cũng vui mà.

xác ding 2 acc có từ trym của Vi Na Móc sẽ dươc Vi Na Gà cho ra đảo vì đặc tên phản cảm :D

Ý kiến chủ quan là chỉ nên đặt tên. Sau đó lúc có Nhạc vương kiếm lập hội thì là bang MMO.
Lúc đó là [MMO] TiêuPhong hay hơn là [MMO] MMO- Tiêu Phong:D

Ý kiến chủ quan là chỉ nên đặt tên. Sau đó lúc có Nhạc vương kiếm lập hội thì là bang MMO.
Lúc đó là [MMO] TiêuPhong hay hơn là [MMO] MMO- Tiêu Phong:D
Cám ơn ý kiến đóng góp của bạn, tên bang sẽ ko có chữ MMO, vì bang ngoài anh em MMO của mình, còn có anh em khác nữa, nên để dễ nhận biết anh em MMO, thì tên nhân vật có MMO là dễ nhất :D

MMO_Ricecooker
Ngũ độc :D

Mai sẽ có server mới tên là tình trong thiên hạ! 10h nha các ae

MMO_BàTổNó
Thiếu Lâm

Thế có tỷ kiếm đoạt soái để chấp chưởng chức chưởng môn nhân MMO phái ko :)) rồi có thanh lý môn hộ ko ))

Thế có tỷ kiếm đoạt soái để chấp chưởng chức chưởng môn nhân MMO phái ko :)) rồi có thanh lý môn hộ ko ))
Ai đủ điều kiện lập dc bang sớm nhất thì lập, để cho việc công thành của chúng ta trở nên dễ dàng nhất :)

Cám ơn ý kiến đóng góp của bạn, tên bang sẽ ko có chữ MMO, vì bang ngoài anh em MMO của mình, còn có anh em khác nữa, nên để dễ nhận biết anh em MMO, thì tên nhân vật có MMO là dễ nhất :D

ủa VL chơi dc chưa mà các hạ đặt tên trước vậy.. à cho hỏi tải chổ nào luôn a..

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,047
Latest member
QH88MBA
Back
Top Bottom