[Võ Lâm Công Thành Chiến] Thông Báo Server Chơi + Báo Danh Tên

đây là câu tl của VNG

Bộ Phận Hỗ Trợ Khách Hàng

Trường hợp bạn tham gia vào phiên bản thử nghiệm, bạn vui lòng thông cảm đăng nhập lại sau trong khoảng thời gian khác hoặc có thể thể đăng nhập nhiều lần.Hiện tại game mới hoạt động nên có nhiều khách hàng cùng đăng nhập một thời điểm nên tình trang đầy server xảy ra.Mong bạn thông cảm.

:D

đây là câu tl của VNG

Bộ Phận Hỗ Trợ Khách Hàng

Trường hợp bạn tham gia vào phiên bản thử nghiệm, bạn vui lòng thông cảm đăng nhập lại sau trong khoảng thời gian khác hoặc có thể thể đăng nhập nhiều lần.Hiện tại game mới hoạt động nên có nhiều khách hàng cùng đăng nhập một thời điểm nên tình trang đầy server xảy ra.Mong bạn thông cảm.

:D

cứ tưởng do mạng nhà bị chứ... thế thì yên tâm rồi :D

tình hình sever hiện tại đông vcc.

Bây giờ là 14: 25 PM mà vẫn chưa vào đc là thế éo nào

• 15h00 ngày 16/05/2014 cập nhật 14 tên máy chủ mới: Hoàng Sơn, My Sơn, Ngọc Sơn, Tiêu Sơn, Lệ Giang, Tây Giang, Nhật Sơn, Nhạn Sơn, Vân Sơn, Phong Sơn, Khánh Sơn, Ly Sơn, Thục Sơn, Vương Sơn (cập nhật lại game mới có thể thấy 4 máy chủ mới).

vẫn chưa vào dc game :(((

đổi sang vu sơn đi .

hoa sơn auto cả tiêng mới thấy kết nối đến server , nhưng mà kết nối nửa tiếng vẫn ko vào được .

đổi sang vu sơn cái vào được luôn

đổi sang vu sơn đi .

hoa sơn auto cả tiêng mới thấy kết nối đến server , nhưng mà kết nối nửa tiếng vẫn ko vào được .

đổi sang vu sơn cái vào được luôn

vu sơn thì "đang đăng nhập vào game" :D

Thấy có mấy bác up ảnh đâu có đông lắm đâu mà sao nghẹt gớm vậy nhỉ?
Hồi chơi Phong Thần ra SV Ngọc Hư Cung đông ác, k có quái mà đánh nữa, thế mà vẫn vào bt mà ta.

Mới xíu mà đã nhục chí giang hồ rồi à.

à mình thì đăng nhập bằng auto , nên cũng chẳng có vấn đề gì , thương bàn phím của các bạn và muốn anh em nhanh vào chơi thôi :))

còn bàn phím các bạn xịn , tay các bạn khỏe thì cũng chẳng ảnh hưởng tới mình .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,747
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week