• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Võ Đình Thành có là một scamer?

Status
Not open for further replies.
Bạn trai9xpro cài yahoo 11 rồi pm nick chat mình xem teamview nhé. Có lưu hết đấy.

mình đã từng giao dịch với Võ Đình Thành 568$AP là gần 600$ AP
và cậu ấy gửi đúng 10tr vào tài khoản acb cho mình
AP cũng hold 1 ngày nữa
Mình nghĩ là Thành không có scam đâu

Bực nhất là scam, làm ptc ăn scam hoài riết cũng chán. Nản thật.
Giờ thêm bị nạn hack và rửa tiền nữa. Anh em ai biết mấy thằng scammer giúp các bạn nạn nhân xử lý nó triệt để.
Chặt chém nó tận gốc mới được tránh để mầm mống làm ô nhiểm mmo.

mình đã từng giao dịch với Võ Đình Thành 568$AP là gần 600$ AP
và cậu ấy gửi đúng 10tr vào tài khoản acb cho mình
AP cũng hold 1 ngày nữa
Mình nghĩ là Thành không có scam đâu
có phải cậu giao dịch cách đây mấy tháng rồi phải ko,đợt thành up bux4cash

các bạn thử suy nghĩ xem , tại sao cái người được coi là bị mình scam lại k0 lên đây report mà lại phải nhờ người ta chứ , hơn nữa nó bảo mình chủ động hỏi mua $ , xem đoạn nick chát đi .

cái đoạn đầu có câu ,

Võ Đình thành(22:23:34 20/11/11) : nhưng bây h mình mua cũng ko biết để làm gì cả

Là thằng ngu nó cũng biết ,nếu yêu cầu mua $ thì sao lại có câu ấy hả .
có lẽ vậy nhưng sao nick chát rồi pp đều là của cậu chứ?

trai9x vào acc PP của cậu đi.

người bị scam đã chat với mình và bảo sẽ nhờ công an can thiệp , thôi mình đành chờ , nhưng mình chắc chắn rằng anh ta chỉ tốn thêm tiền thuê công an chứ cũng ko thể chứng mình mình scam dc , mình sẽ chờ công an đến trong tháng này . mình đã bảo anh ta rằng nhớ trong tháng này chứ sang tháng là mình hoàn thành thủ tục du lịch , mình đi du lịch cuối tháng 12 mới về . nên thế nào thì mọi người hãy wait

mình cũng ko muốn gay thù oán gì với thành nên ko nói rõ luôn cho mọi ng biết từ trước "võ định thành là 1 scamer 100%"
- bởi vì tối cái hôm 21/11 mình còn suýt bị nó scam 25$pp( trong khi đó trước đây mình đã từng giúp nó mấy lần,đểu thật scam ko chừa 1 ai), do hôm đó link cảm mình tốt nên mình đã thoát, bởi vì mình nghi nghi nó từ mấy hôm trước rồi, đứa bạn mình thì mất 20$ pp cũng vào đúng hôm 21, nhưng do pp cậu ấy lại bị limit ngay sau đó nên pp tự động open dis&claim cái thanh toán với thành, mà bây giờ pp của thành cũng bị limit rồi ko biết gỡ đc chưa, mình có đủ bằng chứng lịch sử yahoo của mình và đứa bạn của mình,nhưng ko cần post là làm gì, mọi ng cứ khẳng định 100% thành là scamer đi vì thực ra xem cái bài post của chủ thớt đã đủ biết rồi

mình cũng ko muốn gay thù oán gì với thành nên ko nói rõ luôn cho mọi ng biết từ trước "võ định thành là 1 scamer 100%"
- bởi vì tối cái hôm 21/11 mình còn suýt bị nó scam 25$pp( trong khi đó trước đây mình đã từng giúp nó mấy lần,đểu thật scam ko chừa 1 ai), do hôm đó link cảm mình tốt nên mình đã thoát, bởi vì mình nghi nghi nó từ mấy hôm trước rồi, đứa bạn mình thì mất 20$ pp cũng vào đúng hôm 21, nhưng do pp cậu ấy lại bị limit ngay sau đó nên pp tự động open dis&claim cái thanh toán với thành, mà bây giờ pp của thành cũng bị limit rồi ko biết gỡ đc chưa, mình có đủ bằng chứng lịch sử yahoo của mình và đứa bạn của mình,nhưng ko cần post là làm gì, mọi ng cứ khẳng định 100% thành là scamer đi vì thực ra xem cái bài post của chủ thớt đã đủ biết rồi
Cảm ơn ý kiến của cậu, tiếc là trong giới MMO chưa có công an MMO nên không thể xử lý được những scamer này được, nếu muốn kiện thì số tiền cũng phải >3tr. Hazzz coi như của đi thay người. Mọi người hãy cảnh giác nhé. !!!!
Chốt phát cuối, Thành là một scamer !!!

mình nhớ ko nhầm thì hôm mình muốn ex với bạn vào đúng ngày cưới , ngày 22/11 hay 21/11 thì phải ...... bạn xem lại nhé , đây là ngày 20...mình khẳng định đêm 20 mình ko có onl ... khẳng định 100% nhanh thế

mình nhớ ko nhầm thì hôm mình muốn ex với bạn vào đúng ngày cưới , ngày 22/11 hay 21/11 thì phải ...... bạn xem lại nhé , đây là ngày 20...mình khẳng định đêm 20 mình ko có onl ... khẳng định 100% nhanh thế
cậu làm như ai cũng là trẻ con ấy, có rất nhiều điều nói ra là cậu sẽ hết cãi, nhưng mình ngại viết
còn đêm 20 cậu có onl hay ko cũng ko quan trọng, mà nick yahoo của cậu có phải cậu chính là cậu chat ko cũng ko quan trọng, quan trọng nhất là PP: [email protected] chính xác 100% là của cậu, chẳng có đứa nào nó ngu dốt đến nỗi vào yahoo của cậu để đi lừa người khác gửi tiền vào PP của cậu, nếu cậu ko scam thì vào PP refund lại cho mấy ng đó đi

cậu làm như ai cũng là trẻ con ấy, có rất nhiều điều nói ra là cậu sẽ hết cãi, nhưng mình ngại viết
còn đêm 20 cậu có onl hay ko cũng ko quan trọng, mà nick yahoo của cậu có phải cậu chính là cậu chat ko cũng ko quan trọng, quan trọng nhất là PP: [email protected] chính xác 100% là của cậu, chẳng có đứa nào nó ngu dốt đến nỗi vào yahoo của cậu để đi lừa người khác gửi tiền vào PP của cậu, nếu cậu ko scam thì vào PP refund lại cho mấy ng đó đi
Có thằng ngu mới đem PP mình nhận tiền rồi scam sau đó lên cãi ... Đừng gắp lửa bỏ tay người

User trai9xpro10 has been banned permanently

Không nhận tội thì làm theo bằng chứng thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,951
171,020
Latest member
thanhtai0139

Most discussed of week

Most discussed of week