[VNPT] Đồng tiền của tôi có đặt vào đúng chỗ k ?

newbieimba

Senior
Reactions
110
MR
0.005
Không biết anh em thế nào, chứ tôi phải nói rất bực cái nhà mạng này r, cáp quang trọn gói / năm, mà hễ cứ có 1 ai đó vào mạng xài ké, là ping nhảy lên 200> 1k, điên hình là chị tôi, vào = dt lướt face, tôi xài laptop thấy lag lag kiểm tra ping thì thấy như thế. bây h giải quyết thế nào đây anh em, có ai bị như tôi nữa k ?

Không biết anh em thế nào, chứ tôi phải nói rất bực cái nhà mạng này r, cáp quang trọn gói / năm, mà hễ cứ có 1 ai đó vào mạng xài ké, là ping nhảy lên 200> 1k, điên hình là chị tôi, vào = dt lướt face, tôi xài laptop thấy lag lag kiểm tra ping thì thấy như thế. bây h giải quyết thế nào đây anh em, có ai bị như tôi nữa k ?
đổi sáng FPT đi

Đổi sang Viettel đi . Fpt cũng chán lắm

bác nói thế làm em lo quá, vừa đem tiền cho ông chú chuyển sang cáp quang của nó đây nhưng chưa ký hd

bác cũng giống em đóng cả năm gói 14Mb mà check có 6-7MB bảo nó thì đùn đẩy! em dùng cố 1 năm rồi hết tháng này em cắt chuyến sang viettel mà điện hỏi vietel nó bảo hết đầu nối ở khu vực! :mad: không biết FPT thế nào ! chứ dùng VNPT chán lắm!

Cáp quang t cũng dùng roài, Fpt cũng dùng roài . Bây giờ dùng Viettel, mạng ổn định

mình đang dùng viettel nói chung là ok

Viettel thì ngon. CSKH tốt. Băng thống quốc tế tốt. VN cũng ko có gì phàn nàn. VNPT thì CSKH rất mất dạy :))
Còn FPT thì e dùng gói F5 16M . Gpon thì khá khốn nạn reset router đổi ip thì rất lâu. Test mạng host việt nam thì toàn > 90 Mb ( down x phe loi )
Mạng quốc tế thì chỉ đc 1,5 Mb thôi . CHỈ ĐỊNH FPT DÙNG ĐỂ DOWN XXX
Viettel dùng để làm MMO

mạng 12 Mbps lúc nào cũng có ~4 thiết bị onl chả bao giờ bị
thích thì cứ chuyển qua viettel mà dùng, mình thấy bọn viettel là bọn chó nhất trong tất cả các bọn , chuyên cung câp dịch vụ ban đầu tốt rồi 1 thời gian hút máu người dùng như cái mạng di động của nó đó =,=

klq check nhà mặng ở đâu mbác

thích thì cứ chuyển qua viettel mà dùng, mình thấy bọn viettel là bọn chó nhất trong tất cả các bọn , chuyên cung câp dịch vụ ban đầu tốt rồi 1 thời gian hút máu người dùng như cái mạng di động của nó đó =,=

sao lại chó ,nói nghe kì vậy bác??đó gọi là tuyệt chiêu móc túi khách hàng??chó sao làm đc?? bác làm đc như người ta ko :D:D

nói thẳng với bạn ALL nhà mạng nhà mạng nào cũng vậy bạn ah, ban đầu thằng nào cũng nhanh cả về sau sẽ chậm dần nhất là sau khi hết hợp đồng, nhưng đó là chuyện của nó mình kiểm tra ko thấy mạng nhanh như cam kết thì cứ gọi điện mà chửi sao phải xoắn dùng mất tiền ko phải free, mình bị mạng yếu hay ping nhảy lung tung là gọi lên ngay, khuya gọi trưa có người xuống xem ngay và luôn và vừa đc thay tiếp thêm cái modem :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,969
173,042
Latest member
hooangthien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week