VNPT chặn facebook + youtube

cài hola trêm chorm là vào đc, nhanh chứ k chậm

sau vụ này các bác xài 2 đường truyền cho nó đảm bảo, mất cái này còn cái kia để làm vậy

tẩy cmn chay vnpt đi thằng này là thằng vớ vẩn nhất trong tất cả nhà mạng em xài :oops:

Bọn nào coi phim đen hội đồng hay sao mang lag vật vã thế, hết cá miền trung nghẻo rồi đến cái CÁP biển củng nghẻo theo à :mad:

Bọn nào coi phim đen hội đồng hay sao mang lag vật vã thế, hết cá miền trung nghẻo rồi đến cái CÁP biển củng nghẻo theo à :mad:
bị nó bóp băng thông hay sao ý chứ

Mình thấy chặn trên trình duyết Chrome.Fifox thôi còn vào Cốc cốc vào bình thường. Có cách nào dùng Chrome mà không fake IP mà vào được không các ?

4rum mình bỏ chặn tìm kiếm trên google rồi à. Dự là topic này dc nhiều view từ người tìm kiếm :D top 1 google cmnr

dùng trình duyệt cốc cốc là vào được thôi chứ có gì phải suy nghĩ nhiều mấy thím

vnpt vẫn chặn nhé. dm chúng nó. thích làm gì là làm, như chó nghe chủ. dân youtube với buôn bán trên face thì vỡ cả mồm.
đang ip hàn vào fb với youtube mạng chậm ko down hay up dc cái gì

đang ip hàn vào fb với youtube mạng chậm ko down hay up dc cái gì

e xài proxy thì tốc độ ảnh hưởng gì mấy. chỉ cay cái khoản captcha mỗi khi search google lấy thông tin hay vào site có chống ddos kiểu như mmo4me này. mà vào youtube bằng proxy, vớ vẩn bay tk như chơi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,441
169,779
Latest member
amanitamuscariag

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom