• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

New VN MUSIC - NETWORK CHẤP NHẬN REUP TRI ÂN THÀNH VIÊN

duymanh3689

Newbie
Reactions
6
MR
0.044
VN MUSIC - NETWORK CHẤP NHẬN REUP TRI ÂN THÀNH VIÊN

( SẼ PAY KÊNH DIE NẾU YOUTUBE PAY-80% KHẢ NĂNG SẼ ĐƯỢC PAY )

Đầu tiên mình xin trân thành cảm ơn sự tin tưởng của mọi người đối với mình trong thời gian qua.

Sau hơn 1 tháng thành lập VN MUSIC NETWORK đã đạt được 19,068,556 YOUTUBE VIEWS và 27,131 YOUTUBE SUBSCRIBERS.

Để tri ân thành viên mình sẽ apply toàn bộ kênh reup ( Những kênh bị từ chối những ngày vừa qua đều được mời lại )

Bạn cần làm những điều sau đây để kênh reup được vào net

1 - Đối với kênh đã bị từ chối bạn vào website chọn APPLY

http://vnmusicnetwork.weebly.com/

2 - Đối với những bạn mới tạo kênh

- Tạo kênh mới và reup 2 - 5 video
- Tự dùng channel của mình sub 2- 10 sub
- Vao http://vnmusicnetwork.weebly.com/ chọ APPLY

Mình sẽ apply toàn bộ kênh các bạn trong đêm nay.

Bằng chứng thanh toán: (VN MUSIC NETWORK là đối tác của Bent Pixels Network - Kenh vao VN MUSIC sẽ được Bent pay trực tiếp ko hề scam )

Last edited:
hay :D vừa qua đợt quét

Nét muốn phát triển yêu cầu làm cái tên miền cho đàng hoàng vào. Nói chung phải chịu khó đầu tư mặt tiền rùi hãy làm bước tiếp. Vì khi phát triển thì để thay đổi một thứ nó sẽ tác động đến nhiều thứ.
Muốn là net thương hiệu việt thì có thể lấy tên miền.vn đàng hoàng. Muốn vào nhưng nhìn tên miền không có chút cảm tình gì cả
Các bạn có gắng phát triển để xây dựng những nét việt có uy tín trên thị trường quốc tế

tiền tháng 12 mà đến 16 tháng 2 mới thanh toán thì cũng 45 ngày nhỉ

thì ra là lập 1 web free rồi gắn links ref vào, sau đó đi chém tung cả nóc nhà lên. Cũng sáng tạo phết :)) cho +1 plus

thật sự nhìn tên miền chả muốn vào @@

VN MUSIC - NETWORK CHẤP NHẬN REUP TRI ÂN THÀNH VIÊN

( SẼ PAY KÊNH DIE NẾU YOUTUBE PAY-80% KHẢ NĂNG SẼ ĐƯỢC PAY )

Đầu tiên mình xin trân thành cảm ơn sự tin tưởng của mọi người đối với mình trong thời gian qua.

Sau hơn 1 tháng thành lập VN MUSIC NETWORK đã đạt được 19,068,556 YOUTUBE VIEWS và 27,131 YOUTUBE SUBSCRIBERS.

Để tri ân thành viên mình sẽ apply toàn bộ kênh reup ( Những kênh bị từ chối những ngày vừa qua đều được mời lại )

Bạn cần làm những điều sau đây để kênh reup được vào net

1 - Đối với kênh đã bị từ chối bạn vào website chọn APPLY

http://vnmusicnetwork.weebly.com/

2 - Đối với những bạn mới tạo kênh

- Tạo kênh mới và reup 2 - 5 video
- Tự dùng channel của mình sub 2- 10 sub
- Vao http://vnmusicnetwork.weebly.com/ chọ APPLY

Mình sẽ apply toàn bộ kênh các bạn trong đêm nay.

Bằng chứng thanh toán: (VN MUSIC NETWORK là đối tác của Bent Pixels Network - Kenh vao VN MUSIC sẽ được Bent pay trực tiếp ko hề scam )

net này ăn chia ntn vậy

Mọi người không nhận ra à?

1. Cơ chế của Benpixel đã có 1 Topic nói về nó. Đó là khi join vào sẽ direct gửi invite cho các bạn.
2. Benpixel chấp nhận cho chơi reup tỷ lệ ăn chia 50-50

Chủ topic lập ra 1 free host, làm web cho có vẻ chuyên nghiệp. Nhưng khi apply sẽ chuyển qua Form đăng ký của BenPixel thông qua link ref của chủ Topic. Các bạn đăng ký vào sẽ thấy invite nghĩ là của chủ Topic gửi. Thực chất không phải như thế nhé.

Về vấn đề tại sao chủ Topic khoe có dashboard quản lý này nọ? Cái này viết web làm cái vỏ mấy hồi? Nhìn vào lượng ref đăng ký rồi add vào. Show ra cho mọi người xem là có bao nhiêu người tham gia và net mình. Quá dễ.

Nói chung đây là một topic kéo ref. Thế thôi.

nên đổi cái domain cho ngắn gọn và chuyên nghiệp hơn
chúc bác kiếm nhiều tiền

Mọi người không nhận ra à?

1. Cơ chế của Benpixel đã có 1 Topic nói về nó. Đó là khi join vào sẽ direct gửi invite cho các bạn.
2. Benpixel chấp nhận cho chơi reup tỷ lệ ăn chia 50-50

Chủ topic lập ra 1 free host, làm web cho có vẻ chuyên nghiệp. Nhưng khi apply sẽ chuyển qua Form đăng ký của BenPixel thông qua link ref của chủ Topic. Các bạn đăng ký vào sẽ thấy invite nghĩ là của chủ Topic gửi. Thực chất không phải như thế nhé.

Về vấn đề tại sao chủ Topic khoe có dashboard quản lý này nọ? Cái này viết web làm cái vỏ mấy hồi? Nhìn vào lượng ref đăng ký rồi add vào. Show ra cho mọi người xem là có bao nhiêu người tham gia và net mình. Quá dễ.

Nói chung đây là một topic kéo ref. Thế thôi.
thanks bác thông ass :p:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,909
170,983
Latest member
taiduc
Back
Top Bottom