VN Auto Job Ver Final 2.0 - Auto SeoSprint - Hoàn thành tới 95% job

Mình đăng kí dư 3 id nên muốn sell lại cho bạn nào cần giá : 1.2$/id nhé!
Vì được khuyến mãi nên chỉ với 1.2$ số ngày sử dụng lên đến: 41 ngày (hạn dùng từ 5/2 đến hết tháng 3)
Lời to nhé :binhsua08:
Inbox hoặc pm pe_nhok0 :D

:binhsua101::binhsua101::binhsua101::binhsua101::binhsua101: Bác thớt nhanh ra V3 đi nào , chứ tình hình này thì ae chờ lâu quá .

nếu mình login tool 1 id
= Chom chom thêm 1 id cùng 1 luc có dc ko ạ

Vâng bạn đã mất 10 rúp với lý do Robot đã tìm thấy vi phạm số 34(hình như thê không nhớ rõ số bao nhiêu) 2 nick cùng trên 1 IP bạn có 168h để nộp phạt. Sau 168 giờ tài khoản của bạn sẽ được ưu ái xóa bỏ cùng toàn bộ số tiền còn lại

Mọi người cho mình hỏi chút về click takru chút xíu:
Trước giờ mình toàn click takru như sau: tới link chủ job ---> tìm và bấm "copy link address" ---> paste vào task cần click tak ---> ấn submit ---> xong (minh họa bên dưới)

Làm vậy thì có đúng ko, mong các bạn trả lời giúp mình

Mọi người cho mình hỏi chút về click takru chút xíu:
Trước giờ mình toàn click takru như sau: tới link chủ job ---> tìm và bấm "copy link address" ---> paste vào task cần click tak ---> ấn submit ---> xong (minh họa bên dưới)
View attachment 22741

View attachment 22742

Làm vậy thì có đúng ko, mong các bạn trả lời giúp mình
bấm vào link đó lun, xong đợi nó load tới link đích thì copy link đó dán vào tool và bấm sumbit

tình hình la chưa ra ver 3 gửi tiền active cậu ấy hẹn active ver 3 luôn tới h chưa làm ăn dc gì từ mùng 8 tết tới giờ @@!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,477
171,517
Latest member
linhkeisuke1097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week