Airdrop VITE - Đã lên OKEX, Bittrex, nhận 10 - 1000 VITE mỗi ngày

vg e toàn phải bật 3g làm cái :D
LÀM 2 ĐIỆN THOẠI NGÀY 8K :d

Như shyt ấy, down về link twitter, follow nó đc 1 lần claim 10v, ngày hôm sau cái vạch về 0, nó bắt phải stake và retweet cái post của nó để đc claim 10 vite típ, dm mà stake nó min 134v lấy mịa đâu ra, vậy là chỉ đc 4v mỗi claim 2 hôm r. Mới chiều bị nó dụ chơi game bầu cua, tôm,cá, heo và đã cháy acc có mười mấy xu lụm mấy nay, dẹp tốn time. Del app:popo_confuse:
Vãi bác
Nó cho 14 lần đầu ko cần Stake vẫn được 10 VITE đó, sau đó thì đã đủ 134 VITE để Stake rồi và VITE này ko mất, muốn thì vẫn rút được
Link Twitter và Stake chỉ cần 1 lần duy nhất, sau đó claim hàng ngày ko cần làm lại
Bác thua do chơi bầu cua là do bác thôi, chứ sao lại đổ lỗi do app

Vãi bác
Nó cho 14 lần đầu ko cần Stake vẫn được 10 VITE đó, sau đó thì đã đủ 134 VITE để Stake rồi và VITE này ko mất, muốn thì vẫn rút được
Link Twitter và Stake chỉ cần 1 lần duy nhất, sau đó claim hàng ngày ko cần làm lại
Bác thua do chơi bầu cua là do bác thôi, chứ sao lại đổ lỗi do app
Mình éo đc ms nói
Mà mình có bảo chơi thua game heo là do lỗi nó đâu, mìh chỉ đùa bảo nó dụ mh ma',,

chắc ac mới claim đc 1 lần thôi

sao 1 ngày được có 4 vite thôi bác nhỉ, claim nó kêu stake mới đc 10, mà ko đủ để stake ý
Theo thông báo thì 14 lần đầu không cần stake vẫn claim được 10 VITE
14 lần đầu được tính trên 1 tài khoản 1 máy đt, nếu máy đó đã từng cài đặt và claim rồi thì dù xóa cài tài khoản khác cũng không được tính là lần đầu

Theo thông báo thì 14 lần đầu không cần stake vẫn claim được 10 VITE
14 lần đầu được tính trên 1 tài khoản 1 máy đt, nếu máy đó đã từng cài đặt và claim rồi thì dù xóa cài tài khoản khác cũng không được tính là lần đầu
lần đầu tạo acc luôn mà bác, lấy con đt cũ ra để cài, claim đc 4 VITE

ai bị giống mình ko

Có nhiều đt thì chắc cũng ngon .

giờ claim đc 8v thôi thì phải

uh, 8 vite,

đó giờ vẫn mơ một ngày nào đó claim con số lớn hơn 10 vite

ước mơ đã trở thành sự thật theo hướng ngược lại :popo_feel_good:

Thu mua coin chuyển về VNĐ cho các ae chốt lời .

Rate cao nhất quả đất nhé a .

App đã nâng cấp tích hợp sàn ViteX, giờ đây anh em có thể trade và rút tiền ngay trên app rồi nhé

Kèo VITE này vẫn ổn định nhất từ đầu năm, mỗi ngày khoảng 3000đ/ máy

Ai chưa làm vẫn làm tốt nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,632
170,737
Latest member
MUABANWHATSAPP

Most viewed of week

Most viewed of week