Visionbuxx - 10 ads/day - refback 200% ( AP-PP-LR) - Bonus ngay 0.04 khi đăng ký

Hấp dẫn quá ref cho bác 1 acc
ID: baphjpr0
LR: U6002152

đã bonus cho bác

---------- Post added at 01:39 PM ---------- Previous post was at 01:38 PM ----------

còn bonus khi đăng ký không đấy

---------- Post added at 11:19 PM ---------- Previous post was at 11:04 PM ----------

Đã ref và click hết
pp: [email protected]
yahoo: sonnpc

Đợi bonus chủ topic
còn, nhưng mình muốn bác hợp tác lâu dài

---------- Post added at 01:40 PM ---------- Previous post was at 01:39 PM ----------

đã reg 1 chân
user: menmatphe

---------- Post added at 09:55 PM ---------- Previous post was at 09:53 PM ----------

đã reg 1 chân
user: menmatphe
paypal: [email protected]
yahoo: [email protected]
hiện tại mình không thấy tên bạn trong danh sách ref, bác tính lừa đảo chủ thớt ah

---------- Post added at 01:41 PM ---------- Previous post was at 01:40 PM ----------

còn bonus khi đăng ký không đấy

---------- Post added at 11:19 PM ---------- Previous post was at 11:04 PM ----------

Đã ref và click hết
pp: [email protected]
yahoo: sonnpc

Đợi bonus chủ topic
đã bonus bác, rất mong bác click đều

why

đã bonus cho bác

---------- Post added at 01:39 PM ---------- Previous post was at 01:38 PM ----------

còn, nhưng mình muốn bác hợp tác lâu dài

---------- Post added at 01:40 PM ---------- Previous post was at 01:39 PM ----------

hiện tại mình không thấy tên bạn trong danh sách ref, bác tính lừa đảo chủ thớt ah

---------- Post added at 01:41 PM ---------- Previous post was at 01:40 PM ----------

đã bonus bác, rất mong bác click đều

Sao bác gửi em 0.04$ rùi nó lại trừ hết đi là sao??
Không hiểu. Bác check lại xem

da nhan dc bonus

cho minh hoi luon khi nao thi ferback vay ban minh moi choi nen cha hiu? the nao`

site này ngon đấy, chủ thớt biết làm ăn thật đấy.
nếu mình đoán không sai thì chủ thớt đã đầu tư 25$ vào upgrade rồi đúng không nè^^

Sao bác gửi em 0.04$ rùi nó lại trừ hết đi là sao??
Không hiểu. Bác check lại xem

sory bác nha,Mình quên để chế độ other , bác refuse và để lại LR vì paypal mình bị limit rùii

---------- Post added at 02:53 PM ---------- Previous post was at 02:52 PM ----------

ơ tớ chưa đc cậu ơiView attachment 113
uhm, mình tưởng gửi nhầm paypal tại thấy chử refuse, bác để lại LR

---------- Post added at 02:53 PM ---------- Previous post was at 02:53 PM ----------

site này ngon đấy, chủ thớt biết làm ăn thật đấy.
nếu mình đoán không sai thì chủ thớt đã đầu tư 25$ vào upgrade rồi đúng không nè^^
ah, mình upgrade cái 8$ thui, tại cái 8$ với 25$ như nhau

---------- Post added at 02:59 PM ---------- Previous post was at 02:53 PM ----------

up cho bạn 1 ref
ID: yuu87
PP: [email protected]
YM: [email protected]

Bác có LR không để mình pay, paypal mình bị limit rùi

Hiện tại paypal mình bi Limited nên anh em để lại LR vì LR ngon hơn. nếu ai cần paypal thì phải chờ thời gian để mình giải quyết paypal bị limit

Last edited by a moderator:
đã reg
acc : imiss86
LR : U7643756

CHÚC LÀM ĂN PHÁT TÀI

Đã đủ 100 Click.
ID: monbaka
PP: [email protected]
P/s: À mà còn trang eroinvest mình đã đủ 20 Click. Bạn RB luôn 1 thể nha

Bác có LR không thì mình pay ngay, còn PP thì phải đời tuần sau vì mình đang gỡ limit
Ah cái trang eroinvest ngừng click nha, cái đó đáng lẽ ra mình thông báo lâu rùi nhưng tại topic không kiếm được. tuy nhiên để giữ chữ tin nên mình sẽ pay bạn

---------- Post added at 08:30 PM ---------- Previous post was at 08:26 PM ----------

2/10/2011: proof 1 visionbuxx:

+ Site visionbuxx đã tăng số ads lên từ 10 lên 25 và không giảm tiền click tuy nhiên lại có fee withaw 40% nên mình refback với giá như cũ ( 200% 100 clicks đầu - 100% các click còn lại - bonus 0.5$ cho 1000 click đạt được) nhưng mình cũng sẽ trừ fee 40$ refback
+ Thông báo thứ 2 là site này cực kì uy tín và không scam nên anh em tiếp tục click đều nha ( click 25 ads)
+ Tiếp tục thông báo là anh em nào muốn refback bằng LR thì mình sẽ pay ngay ( khuyến khích anh em) còn muốn refback bằng Paypal thì đợi minh gỡ limit ( khoảng 1 tuần) rất mong anh em thông cảm

---------- Post added at 08:37 PM ---------- Previous post was at 08:30 PM ----------

đã bonus bác

---------- Post added at 08:37 PM ---------- Previous post was at 08:37 PM ----------

user: quynho1994
lr: U6856081
yahoo: tieuhoangtu29
đã bonus bác

Mình không sài LR.
Để tuần sau pay cũng được bạn ạ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,397
171,452