VISA TEChOMBANK ko vertry duoc paypal

thanhtoan166

Junior
Reactions
44
MR
0.000
:binhsua19: Mình mới lập con VISA TECHCOMBANK
Vertry paypal thì bị báo lỗi thế này

This credit card has been denied by the bank that issued your credit card. For details on why your card was denied, please contact your credit card issuer's customer service department. Or, you may want to try adding a different credit card.

:binhsua23: các Bro help với

2)-------------> thêm cái tức đi xuống hỏi vì sao có tin nhắn ID và pass em về log vào internet bankking để quản lý không được hệ thống báo sai pass và ID
Nhân viên trả lời cụt ngủn ==> phải mua cái torec gì đó :binhsua24: Pó tay

tốn 100k làm thẻ + 50k phí lưu hành gio phải buy thêm cái torec gì dó để có internet banking khi nãy bực mình nên xổ 1 trận rồi đi về không biết giá thế nào :(

tớ dùng của ACB very cái được luôn vote thay thẻ visa ACB ^^

:binhsua21: cái paypal dùng visa ACB bị limit rồi chán

:binhsua32: Techcombank ==> chém tiền , đợi lâu , đếch có internetbanking , như shit , không add vào paypal được ===> Lúc đăng ký đã bảo về vertry paypal ===> đúng là khốn lạng đang đói lại bị lừa đảo

Last edited by a moderator:
hahhha hàng của tech sài rất tốt mình đã sài được 5 năm nay
cái hiện tại của mình có thời hạn 5 năm liền đến tận 2015
chính xác muốn sài ebank bạn phải có 1 thiết bị tạo mật khẩu để bảo mật hoàn toàn

tuy nhiên để very paypal bạn chỉ cần đăng kí dịch vụ sms nhận báo dư tài khoản là được
tất nhiên visa của bạn khi đăng kí phải biểu họ active thanh toán online

Mấy em xinh tươi bên đó lịch sự mừ sao chửi mấy em đó

hahhha hàng của tech sài rất tốt mình đã sài được 5 năm nay
cái hiện tại của mình có thời hạn 5 năm liền đến tận 2015
chính xác muốn sài ebank bạn phải có 1 thiết bị tạo mật khẩu để bảo mật hoàn toàn

tuy nhiên để very paypal bạn chỉ cần đăng kí dịch vụ sms nhận báo dư tài khoản là được
tất nhiên visa của bạn khi đăng kí phải biểu họ active thanh toán online

Mấy em xinh tươi bên đó lịch sự mừ sao chửi mấy em đó

:binhsua25: chi phí thêm cho khoảng này là bao nhiêu xiền vậy bác ---> cái bọn này mở mồn ra toàn là Mua cái này mua cái khác chóng mặt

:binhsua29: nhớ ACB quá không đợi 180 ngày để with về . Tiện đây cho mình hỏi đã có 1 visa làm thêm visa ( tốn 100k) bên ngân hàng có bắt hủy con visa cũ ko

:binhsua32: Techcombank ==> chém tiền , đợi lâu , đếch có internetbanking , như shit , không add vào paypal được ===> Lúc đăng ký đã bảo về vertry paypal ===> đúng là khốn lạng đang đói lại bị lừa đảo
chém
quá mình sài ngon mừ

ta xài tech bình thường ma, ver nhanh gọn. cái token đó dc tặng free khi reg ebanking mà, có mất fee gì đâu. chắc chứ ko reg ebanking khi làm thẻ à. mà cái token đó, ko có cũng log vào bình thường mà =.=. có 2 chế độ cho token và ko token. pp báo thế này, nghi là bạn điền sai cái gì đó trong info ver pp, chứ ko phải do gì khác. check lại cẩn thận chưa =.=. ko có ebanking thì ko log vào dc tk để lấy mã số giao dịch chứ sao lại có chuyện pp báo thế dc =.=
nghi ngờ là nhân viên bank nào vào dìm hàng quá =.=

:binhsua25: chi phí thêm cho khoảng này là bao nhiêu xiền vậy bác ---> cái bọn này mở mồn ra toàn là Mua cái này mua cái khác chóng mặt

:binhsua29: nhớ ACB quá không đợi 180 ngày để with về . Tiện đây cho mình hỏi đã có 1 visa làm thêm visa ( tốn 100k) bên ngân hàng có bắt hủy con visa cũ ko
sms thì ko mất phí ban đầu mà thậm chí nó mặc định là có khi đăng kí visa rồi(mất ít phí duy trì thôi)
cái thiết bị mình nói đó có giá 100k( bán đen thế thường nó tặng thiết bị này khi mình đăng kí trọn bộ khi mình bỏ 100k phí duy trì)ko biết cái này dùng năng lượng gì mà mình sài 2 năm rồi vẫn ko hết pin chắc là mặt trời.

Nếu bạn ko sài full chức năng ebank thì ko cần thiết bị này ,khi đó chỉ có thể tra cứu thôi ko pay được,ebank của bọn tech này pay all ngân hàng nhé
ko biết mấy ebank các ngân hàng khác có thế ko?

Bạn đăng kí visa mỗi ngân hàng 1 cái ok mừ

Mình bị chính xác là như thế này đây

===> ngoài 2 cái của bác italkyou còn vẫn đề nào nữa không mong mấy bác chỉ thêm để sáng mai em ra bảo họ coi lại 1 lần cho xong thanks các bác ( tuy nhiên để very paypal bạn chỉ cần đăng kí dịch vụ sms nhận báo dư tài khoản là được
tất nhiên visa của bạn khi đăng kí phải biểu họ active thanh toán online )

:binhsua22: còn nếu so sánh em vẫn thấy ACB ngon hơn chém gì đâu . . . làm thẻ 30 phút về tự log lấy code vertry 1 phút xong
Còn bên này thế nào lung tung cả lên . . . Google thì đầy rẫy đa số bị lỗi này nói là bên TCB có vấn đề bỏ TCB làm visa ngân hàng khác

http://www.ddth.com/showthread.php/195554-Visa-Debit-của-techcombank-có-con-verify-được-PayPal

thì ra làm cái khác
ACB làm bao nhiêu cái chả đc :))

ngày mai ra TECCOmbank làm theo lời bác italkyou không được nữa thì thôi ra ACB làm lại vậy hazzz
Trước đây công nhận hệ thống ebank nó tỉnh thoảng lỗi và của chuối nhất chỉ sài được ie

nhưng từ đầu năm 2012 họ đã nâng cấp hệ thống nên ngon và đẹp rồi,mình ko gặp bất kì vấn đề nào quá mức cả
những vấn đề khúc mắc mấy em xinh tươi rất lịch sự và nhiệt tình, ngoài ra bạn có thể call free vào số 1800588822 để hỏi mọi vấn đề
vấn đề nào buộc phải ra chi nhánh thì ra còn ko cũng ko cần (ví dụ như paypal chang chính xác bào $ chẳng hạn vì thông báo số dư chỉ có VND thôi)

Mình bị chính xác là như thế này đây

===> ngoài 2 cái của bác italkyou còn vẫn đề nào nữa không mong mấy bác chỉ thêm để sáng mai em ra bảo họ coi lại 1 lần cho xong thanks các bác ( tuy nhiên để very paypal bạn chỉ cần đăng kí dịch vụ sms nhận báo dư tài khoản là được
tất nhiên visa của bạn khi đăng kí phải biểu họ active thanh toán online )

:binhsua22: còn nếu so sánh em vẫn thấy ACB ngon hơn chém gì đâu . . . làm thẻ 30 phút về tự log lấy code vertry 1 phút xong
Còn bên này thế nào lung tung cả lên . . . Google thì đầy rẫy đa số bị lỗi này nói là bên TCB có vấn đề bỏ TCB làm visa ngân hàng khác

http://www.ddth.com/showthread.php/195554-Visa-Debit-của-techcombank-có-con-verify-được-PayPal
vãi, thế này ko bị em cg thấy lạ. xin hỏi tên bác là nguyên toàn hay nguyễn x toàn. phải điền full name chứ :-s
ACB có người mới làm, bảo ko xài ebanking dc đây, ko ver pp được luôn. tech mình mới dùng nửa năm, nhưng khá ngon, chưa cần phải thắc mắc cái gì cả
mà bác chụp mọi thông tin bác điền lên hộ cái cho chắc chắn, che mail, số tk vs cái số ở phía sau là dc. ver = số tài khoản, ko phải = số trên thẻ nhé =.=

vãi, thế này ko bị em cg thấy lạ. xin hỏi tên bác là nguyên toàn hay nguyễn x toàn. phải điền full name chứ :-s
ACB có người mới làm, bảo ko xài ebanking dc đây, ko ver pp được luôn. tech mình mới dùng nửa năm, nhưng khá ngon, chưa cần phải thắc mắc cái gì cả
mà bác chụp mọi thông tin bác điền lên hộ cái cho chắc chắn, che mail, số tk vs cái số ở phía sau là dc. ver = số tài khoản, ko phải = số trên thẻ nhé =.=
Cái chỗ last name cho thế kia hệ thống nó ko cho là thẻ lậu hơi phí bác nhỉ

mình thì first vs last name điền như thế, nhưng thêm mid name. bạn thớt có thể điền tên đệm trong phần frist cũng dc. ko thì mid name như mình. nhưng thường người ta điền trong last name thì chuẩn hơn. mà ko biết mấy cái thông tin bank với số tk thớt điền đúng chưa nữa. điền số thẻ thì chết dở. vì stk tech của mình nó nó dưa 1 tờ giấy, stk viết = tay, in qua giấy than nên ban đầu cg ko để ý ;))

Mấy bác sài qua nhiều eabnk của ngân hàng khác nó có cho phép chuyển khoản ra ngân hàng khác ko?
bao lâu nhận được?feel. Bọn tech cho phép chuyển ngoại ngân hàng nên chỉ cần 1 ngân hàng là chuyển all

VCb nếu chuyển trong nước thì khác bank 1h là nhận dc, tech hình như là 1/2 ngày mới nhận dc thì phải. đông á thì ko chuyển liên bank dc ~~

Pó tay rồi

View attachment 15820
Pó tay rồi

Mọi người cho mình hỏi ver visa Tecombank thì mình điền mã số ngân hàng , hay 12 số của visa như bên ACB

name là : toan thanh nguyen

ADD vào PP : gõ thanh toan ( toan thanh ) hay để toan ko thì cũng vẫn không được
Em đã lên TEC đăng ký dịch vụ online
CC: thì điền 12 số của visa ( dièn số tài khoảng ngân hàng PP nó đâu chịu )
Ai từng ver đc teccombank chỉ giáo với :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week