VIPADS - Mạng quảng cáo uy tín, CPV cao, thanh toán hàng ngày! (CPC VÀ CPV )

bác ad cho mình hỏi, mình đang treo quảng cáo của vipads. Mình muốn làm chức năng khi user nhấn vào quảng cáo thì web của mình sẽ cộng tiền cho lượt click đó.

Nhưng vấn đề là mình không biết phải làm thế nào để nhận ra user đã click vào quảng cáo. Mình đã thử sử dụng jquery khi nhấn vào img, hoặc khi nhấn vào target = "_ blank",... nhưng đều không được.

Mình có nhắn tin cho các bạn support trên telegram, nhưng hầu như không nhận được phản hồi. Mong bạn giúp đỡ, cảm ơn bạn.

bác ad cho mình hỏi, mình đang treo quảng cáo của vipads. Mình muốn làm chức năng khi user nhấn vào quảng cáo thì web của mình sẽ cộng tiền cho lượt click đó.

Nhưng vấn đề là mình không biết phải làm thế nào để nhận ra user đã click vào quảng cáo. Mình đã thử sử dụng jquery khi nhấn vào img, hoặc khi nhấn vào target = "_ blank",... nhưng đều không được.

Mình có nhắn tin cho các bạn support trên telegram, nhưng hầu như không nhận được phản hồi. Mong bạn giúp đỡ, cảm ơn bạn.
cái đó chỉ có máy chủ mới biết đc thôi a ạ

chạy ads ben mình đi nào mn ơi
vipads.cc Bây giờ ai giới thiệu website có hơn 100.000 IP, sau khi đã hợp tác và chạy quảng cáo thành công , người giới thiệu sẽ được 500.000-1.000.000 VND tiền hoa hồng🤩🤩🤩🤩🤩

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week